ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

goza13

จัดหนักกับโบกี้ดีกว่าไม่เจอกันนานหรืือหาไรที่ตื่นเต้นทำข้างนอกก็ดี

yu_ei

น้ำตาจิไหล มาแล้ววว หลังจาก ลอยคอ รอคอย มานาน ขอ เสพ ก่อนนะครับ ละจะกลับมาบอกกล่าวอีกครั้งครับ

::Glad:: ::Oops::

yu_ei

ผลโหวต เป็นไปตามคาด ต้องบอกว่า เขียนเรื่องได้ ละมุนละม่อมมากครับ สุดยอดเลย

facman69

หายไปนานเลยนะท่าน สบายดีนะครับ
  หายไปนาน กลับมาอ่านแหมแจ่มเหมือนเคย  ว่าแ่ตจะมีไหมน้า ควบ สามสาวเลย อิอิ

kowkow

ช้อยใหม่ได้ไหมครับ? ใช้พลังแว่น เหมา สอง โบกี้ กับแป้ง 

winnythepooh

ใช้แว่นวิเศษแล้วนัมาพร้อมกันทั้งสามคนเลย

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
หล่อเลือกได้นะนี้

baragoo

ขอบคุณมากครับ ลุ้นทุกตอนเลยถึงจะโหวตกันเองก็เหอะ แบบว่าก็ยังได้ลุ้นกันอยู่ดี มีคำถามครับ ถ้าตัวเลือกที่อยากได้ไม่มีให้โหวตทำไงครับ 

strikef.

ขอบคุณครับ ออกมาในรูปนี้ต้องใช้ปัญญากันหน่อยแล้วหละ แล้วพ่อหนุ่มก็ต้องหัดคิด หัดพอใจในสิ่งที่ตนเองมีได้แล้ว เรื่องราวจะได้ไม่วุ่นวายซับซ้อนไปกว่านี้

pinmonkey

ได้อารมณ์เที่ยวทะเลกับสาวน้อยดีมากครับ แต่ยังไงก็อย่าลืมแบ่งเวลาให้ทั่่ว ๆ นะครับ พระเอกของเรา คิดถึงโบกี้จังเลย ขอบคุณมากครับ

medsay

ไปหาแอลก่อน เพราะพึ่งโดนเปิดซิงไป ยังระบมอยู่ ไปเอาใจเรียกคะแนนก่อน แล้วค่อยพาแป้งกับโบกี้ไปเที่ยวด้วยกันแล้วแอบเอาทีละคน น่าจะสนุก ขอบคุณครับท่านแอส

araiwaaa

รอนานเกือบจะลงแดงเลยครับ ดีใจมากที่เลือกไปกับน้องแอล

aquaracer

ขอบคุณมากครับ คิดถึงเรื่องนี้มากมาย
ปล โหวตโบกี้ไปเพราะหายไปนานเกินไปละ

lucyjung

กลับมาที่ โบกี้ ครับ เดี๋ยวนางจะสงสัยได้

ryutakechi

ผมคิดถึงเรื่องนี้จริงๆเลย
ดีใจที่ได้อ่านครับ