ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XYZ

รู้สึกว่าซีรีย์นี้ รอบนี้มาแปลกๆ ปกติ ตัวเอกจะต้องได้ของ Rare สุด แต่รอบนี้ได้แบบไม่สุด
ตอนท้ายจะมีพลิกโดนลากไปทำอะไรหรือเปล่าต้องตามดูต่อ

————————————————————————————-

ครึ่งหลังผมว่ายังไม่ค่อยต่างกับไอเท็มอื่นๆ มากนัก รอบนี้เข้าไปกินเด็กนักเรียนมัธยม กับอาจารย์

แต่ที่น่าสนใจจริงคือตัวอย่างตอนต่อไป กินคู่แม่ลูกต่อหน้าพอบ้านว่าน่าติดตามแล้ว เจอมุขสาวปลอกแขนแดงที่เห็นแล้วจนทนไม่ไหวนี่ยิ่งแต่สน แต่ที่น่าสงสัยคือปลอกแขนทองนี่ละ ตาลุงแกไม่น่าจะได้มาแบบปกติ รอดูตอนต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ

thanonza1

เหมือนเคยอ่านมาก่อนแฮะ แบบอิง ทรงนี้มาตอนจบยังไงก็ต้องไปทำผิดอะไรสักอย่างโดนลดขั้น สุดท้ายดับอนาถชัว 555555

** ยังไม่ค่อยเผยเนื้อเรื่องอะไรแฮะ อีตั๋ว 1 ล้านนี่แม่งต้องมีอะไรแน่ๆอะ ถูกเกิ้น หลอกขายชัว 555555

HaoMaRu

สาวเกล 2 คนนี้ไม่มีปลอกแขนนี้ยังไง ปล้ำได้หรือปล้ำไม่ได้  ::Sweat::

ในเมืองอย่างนี้มีลืมใส่ปลอกแขนออกบ้านด้วยเหรอ ไม่น่าจะรอดมาถึงมือตาลุงนี้เลยน่ะนั้น  ::Dizzy::

Nicknack lovelove

ตามลุ้นว่าลุงจะโดนอะไรบ้างไหม แต่ ไม่มีเงินให้ใช้เลยหรอ

อ่าาา เป้าเป็นเด็กมัธยม จริงๆแค่นั้นก็น่าจะพอแล้วนะ ไม่น่าเลย

lamanno9

สงสัยอยากเอาจนต้องทุ่มเงินซื้อคลาสสีแดงละมั้งครับ

Peter Taowating

รางวัล 1 Billion ยังได้แค่ปลอกแขนสีเหลือง ไม่รู้ว่าปลอกแดงต้องใช้เงินเท่าไหร่  แต่ดูแล้วผู้ชายบนเกาะนี่หื่นๆน่าดูเลย งานนี้ไอ้หมอนี่คงไล่ฟาดสาวๆแน่เรย  ::HoHo::

โห ไอ้นี่มันหื่นสุดๆเลย  ฟาดเด็กๆเรียบ แถมยังอยากจะไปฟาดสาวแถบสีแดงอีก  งานนี้มันหมดตัวแน่เลย ::Sobad::

tazasss01

แล้ว จะมีเงินจ่ายค่าภาษีหรือป่าวน่ะ หรือได้เป็นพลเมืองระดับ 2 ตลอดไป โดยไม่ต้องจ่ายภาษีน่ะ

จะหาเงินจากไหนน่ะ 1 ล้านเยน และ VIP นี่มีระยะเวลาจำกัดหรือป่าวน่ะ

โดเรม่อน

เหมือนจะเคยอ่านจากไหนผมก็จำไม่ได้ แต่อยากจะบอกว่าเรื่องนี้สนุกจริงครับ อ่านใหม่อีกรอบก็สนุกเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยนแต่ก็จำเนื้อเรื่องไม่ค่อยจะได้แล้วจำได้แต่ถ้าได้ไปเกาะนั้นจะจัดตอดทั้งวันทั้งคืนเลยครับ555

ตอนต่อไปมันได้หน้ามืดแน่ๆเล่นจัดบัตรทองขนาดนั้น แต่ถ้าจำไม่ผิดตอนจบจะมีอะไรที่ตื่นเต้นกว่านี้เยอะเลย555

bounced

คนเขียนนี่มันช่างคิดแฮะ ว่าแต่คนที่อยู่คลาสต่ำๆ เขาจะอยู่ทำไมฟระ ยังกะทาส

เดี๋ยวอีตานี่ต้องเจอดีแน่ ไม่มีปลอกคงไม่ใช่ไม่มีคลาสหรอก ...

อีตาลุงนี่มันเลวได้ใจจริงๆ มาเกาะนี้เพื่อเอาโดยเฉพาะ โหดมากๆ

อยากรู้จริงๆว่าจะจบ Happy Ending ไหม

dfdfdfg tetete

ได้อารมณ์แห่งความอิสระมากเลยครับเรื่องแบบนี้

dfdfdfg tetete

xonly-1790

ดูจากทรงเรื่องแล้วผมว่ามันต้องมีอะไรปวดตับซักอย่างแต่ๆผมว่าลูกแน่ๆลูกมันต้องอยู่ในเกาะนี้แน่ๆเดียวคอยดู ::Angry::

เช็ดเข้ มีเหนือกว่าสีแดงคือ สีทอง 1ล้านเย็น ตีเป็นเงินไทยก็ประมาณ 350,000

dragoness

เห้นว่าต้องจ่ายภาษีด้วย พระเอกจะมีเงินจ่ายค่าต่อสัญญาไหมนิ

ไปต่อที่สีแดงเลยลุง แดงจัดแดงได้

unstable

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เคยเจอแต่หยุดเวลา เดี๋ยวอ่านจบจะมาเม้นต่อ

จบล่ะ เป็นผมคงทำแบบเดียวกันแน่ ๆเลบ อยากรู้จังว่าต้องทำอย่างไง ฮ๋าๆ