ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

Thitima OU

เมื่อไหร่จะได้เผด็จศึกหมอซะทีนะบุ้นทุกตอนเลยอิอิ

saka2520

ผมนี่ลุ้นให้หมอเสร็จลุงพลไวไวเลยครับ กลัวจะจบตรงลุงพลโดนหมอดัดหลังไปนอนซังเต ::Horror::

097898117

เออ เข้าคุกซะทีคนแบบนี้ จริงๆนอกจากหมอพลอยกับน้องนารถ ลุงแม่งก็ไม่ได้ผิดอะไรเท่าไหร่เลยนะ

itsara visanwan

ps.sexy

รอดตัวไปนะครับลุงพล เมื่อไรจะถึงคิวหมอพลอย อยากรูลีลาหมอพลอยจะเด็ดแค่ไหน

morekung

ลุงพลจะจัดการกับคุณหมอได้ไหม แต่ที่สำคัญต้องได้ยาซะก่อนไม่งั้นหมดสภาพ

Oranut Engchuan

อย่างน้อยท้ายๆตอนมีบทเสียวนิดๆก็ดี ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ^^

รอลุ้นเรื่องลุงพลว่าจะเป็นยังไงต่อ รีบ
ๆลงตอนต่อไปนะครับ >_<

onimugae

takie2505

โอม ลุงพล ขอให้ใด้เมียคนที่5 โอม หมอพลอย ขอให้โดนผัวคนที่ 1กลัวจะมีคดีพลิก จังเลย

xvenomz

นาทีนี้ตามลุ้นแต่เรื่องหมอพลอยละครับ จะแก้เกมลุงยังไง

knightmoon

swss2511

ไก่อ่อนอย่างบิ๊กหรือจะสู้เสือเฒ่าอย่างลุงพลได้

pppfree

จะว่าไปพิมมี่นี่น่ารักนะลุงพล เลือกคนนี้แหละ

Montri Suk

บทบู๊ก็มา น่าสนุกจริงๆ ดูซิลุงพลจะทำยังไงต่อไป