ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Too-66

โรงเรียนนี้อาจารย์โหดมาก...ใช้กระบองยักษ์หวดเด็กนักเรียนด้วย

nutza019

::Evil:: เปิดมาสาวแว่นก้อโดนจัดหนักซะแล้ว ขอดูต่อหน่อยนะครับ  ::ChuChu:: ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน  ::KO:: :

::WowWow:: สำหรับผมก้อชอบสาวแว่นนั่นหละครับแต่ว่าตอนนี้บทน้อยไปนิด รอลุ้นตอนหน้า อิอิ  ::Evil::

hheenngg

เห็นแล้วสงสารส่วแว่ยเลยครับ 5 ครั้งใน1คาบเรียน อะไรจะขนาดนั้นน ท่องไม่ท้องให้มันรู้ไปเลย ขอบคุณครับบ

Kittipod Nakalertkavee

คนนี้น่าสงสารสุดเลยจริงๆ อยากได้จารยแท้ๆ บานก่อนเลยทีนี้

hheenngg

เม้น2ครับ

โอโห้ ตอนแรกนึกว่าจะใสๆ อาจารที่ชอบมาขอมีอะไรด้วย ที่ไหนได้ หนีเสือปากจระเข้ ดีๆนี้เอง เดาไม่ถูกเลยตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร

bb bb

Kit Malawong

อ้าว อยากมาหาอาจารย์ อยากโดนก็ไม่บอกตรงๆ

changklah

Kit Malawong

โห โดนทุกวันตายห่าพอดี แค่ไม่กี่ชมรมนะเนี้ย

domeyth