ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสอง (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2017, 07:37:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบพระเอกร่างหญิงหรือชายมากกว่ากัน?

ชอบหญิง
62 (55.4%)
ชอบชาย
50 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 112

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 06, 2017, 07:38:45 หลังเที่ยง

kjj

ลุ้นๆๆค่ะ อิอิ ลองเสียวแบบผู้หญิงบ้างจะได้รู้เนาะ ::HoHo:: ::HoHo::

fantastica

เรื่องแปลกดีครับ หวังว่าจะไม่โดนผู้ชายเอาพอ

masterevans

ZeldaZ

แนวนี้เจอยาก แถมเขียนสนุกด้วย
สุดยอดเลยครับ รอตอนต่อไปอยู่นะคั
รับไรท์ ขอบคุณมากครับ  ::GiveMe:

Intania Noi

Prem Prem

เนื่อเรื่องสนุกมากครับ แปลกแหวกแนวดี ชอบๆ

x-gen

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ ผมชอบแนว ญ ญ มากกว่าครับ

NijaX

แนวแปลกใหม่ และตื่นเต้นดีมากครับ

ขอช็อตพระเอกโดนจัดหนักหน่อยนะครับ  ::GiveMe::

hanabombam

เคยแต่เอาทวนแทงน้องเหมย มาตอนนี้ต้องมาตีฉิ่งกับน้องเหมยซะงั้น แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ

ohoil

xvenomz

สงสัยงานนี้พระเอกของเราน่าจะได้ลองประสบการณ์แปลกใหม่แล้วนะเนี่ย

ultramanpop

นำเสนอเรื่องแนวนี้...แปลกและน่าสนใจดีครับ
ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน

phetkung

พระเอกคงได้พบกับประสบการณ์แปลกใหม่เพิ่มแน่ ๆ