ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitti000

บัวตอง คนในคอก

ของประธานต้องผ่านสงครามโลกมาแน่นอนเลย แค่จารดิ๊กนะจะไม่ใช่สาเหตุของหน้านิ่งนะครับ นางเอกโดนไปแล้วยังทำหน้าเสียวจนถึงตอนนี้

nekki

พอมาตอนสองเริ่มสงสารนางเอกตอนแรกที่โดนของใหญ่ทุกวันละ
ส่วนนางเอกตอนสองก็น่าสงสารเหมือนกัน...

ถามว่าชอบคนไหน ผมชอบนางเอกคนแรกที่สุดละ รองมาก็ท่านประธาน ส่วนนางเอกตอนนี้น่าจะมีมาม่าตอนต่อไปเลยไม่เชียร์เดี๋ยวปวดตับอีก

dreamice

ว้าว รอลุ่น  ตอนนี้ มีอาจารย์ มาด้วย  แต่น้องแว่นโดนหนักเลยแฮะ

หลังอ่าน จบ  กรรมการ นี้สงสีย ไม่พ้นสาวแว่นแฮะ

HypN♥s

เฮ้อ...ตอนนี้นี่มัน...สุดๆไปเลย....อ่านจนจบแทบไม่ไหว...เสียดายของ ต้องเปิดอ่านผ่านๆอย่างรวดเร็ว

แทนที่จะได้อาจารย์หนุ่ม กลับโดนรุม ไม่คุ้มกันเลย  ::Hunger::

alteisen

ค่อยๆลง รายละเอียดของตัวละครแต่ละตัว ยังสนุกและหื่นมากเหมือนเดิม
ขอบคุณครับ

หลังจากอ่านจบ คือ ใครๆก็ชอบหุ่นสาวแว่น แต่ผมอยากเห็นสาวตาดุโดนจัดหนัก ตอนนี้ทวินเทลสาหัสมาก

vincenttatto

ย้ายครับย้าย ขอไปเรียนได้ไม๊ เป็นอาจารย์เลย

arovaha

darkface

อ้าว ได้ตรงใจเลย ขนาดอาจารย์เพิ่งแต่งงานนะ

falcon

น้องแว่นน่าจะโดนหนักเลยสินะตอนนี้เนี่ย ::Horror::

Zheza

Darkland4667

Zheza

ผู้หญิงน้อยหรือผู้ชายหื่นมากดูจะโนตลอดเวลาจริงๆ

xsorie

ตอน 2 แล้วจะจบแล้วสินะ อาจารย์น่าจะทำเป็นซีรีย์ยาวไปเลยเนอะ
เนื้อเรื่องก็สนุกดี ถ้าติดดาร์กๆหน่อยจะสนุกมาก