ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

ถ้าเจอแบบนี้ห้องพักราคาดีแถมบริการพิเศษก็น่าสนนะครับเนี่ย

jarern532

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

อยากอ่าน ต่อเลย ครับแนวนี้ ต้องสนุก มากๆ. แน่ๅ. ลี้ลับ

Sdddss

Erik

เนื้อหา ความเรียง
การใช้คำ การตัดตอน
เหมือนอ่านนิยายที่เขียน
แบบมืออาชีพเลยครับ
ชอบมากๆ

lungchang

ไม่ต้องมีฉากเสียวก็สนุกได้กับเรื่องนี้
ออกกุํกกิ๊กขี้เล่น ปนสยองหน่อยๆ..555
(เอาจริง ถ้ากลับจากชาติเป็นผมเอง
ผมเผ่นตั้งแต่เสียงเอี๊ยดๆอ๊าดๆ แต่แรกแล้วแหล่ะ
ผมเป็นโรคไม่ถูกกับผีน่ะ..555)

jomza537

suezs0000

ถ้าไม่ได้ดูดพลังชีวิตจนซี้แหง๋ ห้องนี้ก็อยากลองไปเป็นเจ้าของดูนะ อิอิ

shadowfier

มีแนวคนกับผี​ จะกลายเป็นหมอผีไหม

upperbound

มาแนวใหม่ คนกับผี แต่ก็สนุกดีครับ ... จริงๆผมว่าถ้าไม่ใช่เรื่องแต่ง คงวิ่งกระเจิงตั้งแต่ไฟดับละ .. 555

nano1234

เจอแบบนี้ จะเผ่นดีหรือจะจัดการผีสาวให้หมอบราบคาบ
แต่ถ้าเป็นเรานะ จะจัดการผีสาวสวยให้หมอบราบคาบเลย

Zxcp123

ผมจะอยู่ห้องทั้งวันเลยเจอแบบนี้

Superbern

อยากก็อยากกลัวก็กลัวถ้าเจอแบบนี้

23pompompom

จะโดนผีดูดน้ำจนหมดตัวมั้ยนั้นพระเอกของเรา

luckylove