ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wisit Pimsan

ขอบคุณจริงๆครับ...สนุกมาก

Sakdiwichai Ontong

แอสโมดิว ไม่ะธรรมดาครับ ผูกเรื่องได้แนบเนียนมาก

fitmaxo1

แวะมาอ่านเรื่องนี้ก่อนอ่าน lust นะครับ อยากให้มีครบทุกบาปเลยครับ

zaaar65

เป็นอีกหนึ่งซีรีย์ ที่ต้องตามครับ The Sin Series

รักแท้ ไม่มีจริง

ชอบนะคับ มีการอธิบายในส่วนเพิ่มเติมของเนื้อเรื่องหลักแบบนี้ด้วย

koboy

น่าสงสารนางเป็นเพียงผู้ถูกกระทำโดยเฒ่าลามก กลับต้องกลายเป็นหนึ่งในบาป

Korakot Tawaytibhongs

เป็นตอนแยกมาจาก LUST ใช่ปะ

lolGoodดีย์

น่าสนใจ ไปมาอย่างนี้้อง

lit260499

เนื้อหาที่ให้อ่านทำให้เข้าใจความเป็นมาเป็นไปของ 7 บาป

Ryoma Kechi

มีแบ่งอธิบายด้วยดีจริง
รอชมทั้ง7 บาป

tanin.jatjarungwong

อ่านทั้ง 7 บาปหมด น้ำหมดตัว 555

thongdaeng_skk

เสพสังวาสกันสองวันเต็มๆ ช่างน่าอัศจรรย์นัก

Phat2553

ตามภาคเสริมด้วยครับสำหรับ 7 Sin

armfine

sadman

จะได้เจอกันอีกมั้ย  หรือตัวแทนลูซิฟอร์จะเป็นหญิง