ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parabellum

กำลังสงสับรายละเอียดอยู่เลย!!!

DesertRabbit

ขอบคุณนะครับ แหมม เอา 7 บาปมายำซะเสียวเลย อยากรู้จังว่าพอถึงตอนบาปแห่งความโง่ และบาปแห่งความโกรธ นี่จะออกมายังงัย ติดตามนะครับผม

taton

::Thinking:: จากนางฟ้า เปลี่ยนเป็นนางมารได้ไม่ยากเลยเน๊อะ (ได้ข้อคิดซะอีก) ขอบคุณมากครับ

aoshinobu

akennya

อยากรู้ประวัติของบาปอื่นๆ ด้วยครับ

Tripple M

สุดยอดมากครับ เดินเนื้อเรื่องได้ดีมาก

isukjai5

vralpha1

::WooWoo::
มีเล่าถึงที่มา ทำให้เนื้อเรื่องครบรสชาติ สนุกมากครับ

ball20

alasangel

อยากให้มีพาร์ทแยกแบบนี้เยอะๆครับ

pcnktar

ขอบคุณมากครับ
รอตอนหลักต่อไป ::Hunger::

zaubers

งานดีมีคุณภาพมากครับ 
7 sins ^^ 

spun

chanky2007

มีจุดให้คิดให้คาดเดากันได้เยอะเลยครับ

ไม่เสียวแต่ชวนติดตาม

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

acdzee