ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peter123

เนื้อเรื่องน่าสนใจทีเดียว จะคอยติดตามครับ

darkdd1999

มาเมนต์เพื่อขอรับไปอ่านครับ เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องท็อปคนอ่านเลยครับเนี่ย สนุกดีครับ ขอบคุณนะครับ

mafia1

ยอมรับจากใจว่าเขียนได้สุดยอดมาก
ขอบคุณ​ที่แบ่งปันครับ

plumkin

ขอชมผู้แต่งครับ สามารถผูกเนื้อเรื่องได้ดี ขอบคุณสำหรับบทประพันธ์ครับ

golfja2526

สนุกทุกตอนที่เปิดอ่าน ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆครับ

nobi1412

ชอบลูซิเฟอร์มากครับ

ballbergkamp

อ่านเนื้อเรื่องตอนนี้แล้วเข้าใจเรื่องขึ้นมากครับว่าเนื้อเรื่องเริ่มที่จุดไหน ขอบคุณมากครับ

ssanya1204

เนื้อรื่องชวนติดตามครับ

joker socool

อ่านไปอ่านมาตอนนี้วางไม่ลงแล้วครับ. ขอบคุณที่แต่งเรื่องราวดีๆมาให้อ่านครับ. ยิ่งมีเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยอย่างนี้ยิ่งทำให้เหมือนโลกจริงขึ้นมาเลยครับ

nile44958

saraneaja

ขอบคุณมากครับชอบ ขอติดตามจีา

poramint

ขอบคุณครับ เหมือนได้อ่านตำนานเทพปกรณัม เลย

bigomnoi

ขอเมนท์ก่อนนะครับ กลัวอ่านไม่รู้เรื่อง

bigomnoi

ตัวแทนของทั้งคู่ต้องมาฟาดฟันกัน คงสนุกแน่

winds

แม้แต่เรื่องราว side story ก็ยังน่าติดตาม