ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Asmodeus "รักแท้"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 08, 2016, 01:05:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

กลายเป็นว่ามหาเทพดูเป็นตัวร้ายซะงั้นแล้วจะโผล่มาตอนหลังๆไหมน่ะ แล้วนางสวรรค์ก็ดันกลายเป็นปีศาจอีก น่าสงสาร ::Orz::

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ได้ทราบความเป็นมาของเรืองราว และตัวละคร ชอบมากครับ ละเอียดดี

controlx

ตอนนี้ไม่คุ้นแหะ เหมือนไม่เคยอ่านมาก่อน

ถถถถ ตื่นขึ้นมาเจอแบบนี้เป็นเราก็เสียเซลฟ์ไปดิ
::Ahh::

noomyonghi

ขอบคุณครับ
ไม่ทราบว่า 7 Sin นี้ต่อเนื่องกันไหมครับ

kvachira

1145nineza

nawin1357

ชอบแนวแฟนตาซีแบบนี้ครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ แต่งสนุกมากครับมีเสียว

m00730

Fortune

Kunchay Ronnapee

โหวว จินตนาการสุดยอดเลย เรื่องนี้สนุกมากๆ ขอบคุณครับ

nikkyp

pm2015

ติดตามอ่านตลอด เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

sos-sos

ขอ พลังจง  อยู่กับท่าน

jackm

สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับ  ::WowWow:: ::WowWow::