ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

101877

ถ้าเก็บให้ครบตัวอักษร พระเอกจะเหี่ยวตายไหมเนี่ย ขอบคุณครับ

XYZ

ฉากสวิงกิ้งของอเล็กซ่า กับคุณครูนี่ในฝันเลยครับ
ในที่สุดคุณครูก็ยอมพระเอกเราจนได้ รออะไรละครับพี่น้องจัดไปให้ท้องเลยครับ ::Shy::

ปล. พระเอกเราเก็บตัวอักษรไม่คืบหน้าเลยครับ กว่าจะถึง Z กับ ฮ นี่มีหวังจัดอีกเป็นร้อย 555

ขอบคุณมากครับ

banana5454

ดูท่าหมอกับพยาบาลคู่นี้จะไม่รอดพระเอกแล้วนะเนี่ย แถมคุณครูก็หลงซะแล้ว

บริหารเวลายังไงน้อ 555

hanabombam

ได้แตกในแล้ว น่าจะแตกแบบสดๆ ไปเลย แต่ก็เข้าใจนะว่ามันจะเสียอักษรเลยทำไม่ได้

donki

ขอบคุณมาก รอคอยอ่านตอนใหม่อยู่ตลอด ชอบบท 2 ต่อ1 มากนะครับ

peddo

พี่แตเวตามรูปนี่ถ้าจะร้อนแรงเหมือนในเรื่องเลยนะครับ เมื่อไหร่จะได้น้องมายด์ซะทีน้อ ขอบคุณครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ชอบฉากอเล็ก กับครูแก้วครับ อ่านแล้วมันส์ดีครับ ขอบคุณครับ

biochem

เห็นตอนที่ 6 มาลง เพิ่งนึกออกว่าไม่ได้อ่านตอนสี่และ 5 เลย

ขออนุญาตย้อนกลับมาอ่านก่อนนะครับ

zorohana

สนุกมากครับ อ่านซ้ำไปซ้ำมาไม่เบื่อ ขอบคุณมากครับ

pappy_pp

อ่าน 6 แล้วต้องมาอ่าน 5 ใหม่ งงไปหมด รึผมอ่านไม่เข้าใจเองหว่า 555

airfoxus

สนุกมากเลยครับ อยากรู้ว่าพระเอกของเราจะจัดการสาวๆใด้กี่คน อยากมีพลังแบบนี้บ้างครับ

andyg

สุดยอดแห่งจินตนาการ ชอบครับ

Sompong Hongsirikarn

ขอบคุณครับ รอตลอดเลยเรื่องนี้  เชื้อจะตายก่อนมั้ย

alasangel

ท่าทางการไร้ตัวตนจะเป็นปัญหามากกว่าที่คิด

err

โดนสาวแย่งกันเอาก็มีน่าอิจฉาคนไม่มีชื่อจริงๆ