ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #15

เริ่มโดย Cabal_Master, กันยายน 05, 2013, 02:58:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    

สำหรับแต้มต่อไปของอั้มก็ยังเกิดในช่วง ม.6 อยู่ค่ะ หลังจากเหตุการณ์ครั้งก่อนก็ผ่านมาได้ประมาณ 2 อาทิตย์แล้ว สภาพเครื่องอั้มก็ฟื้นตัวเต็มที่แล้วค่ะ ก่อนหน้านี้อั้มต้องเขี่ยเม็ดจนเสร็จอย่างเดียวเลยค่ะ เพราะรูหีอั้มอักเสบ อย่าว่าแต่ควยเลย แค่ใช้นิ้วสอดเข้ายังแสบเลยค่ะ เรื่องคดีก็ยังไม่คืบหน้าอะไรซักอย่าง แต่มีสิ่งหนึ่งที่เกิดขึ้นกับอั้มคือ อั้มเริ่มจะติดใจการถูกข่มขืนซะแล้วค่ะ รู้สึกว่ามันตื่นเต้นดี อั้มก็เลยคิดอยากจะลองถูกข่มขืนดูอีกซักครั้งค่ะ โดยคราวนี้จะเป็นแทกซี่ซึ่งอั้มได้ยินข่าวบ่อยๆว่ามีการลวงผู้หญิงไปข่มขืน คราวนี้อั้มเตรียมตัวมาดีค่ะ โดยพกแค่มือถือถูกๆ และตังแค่ไม่กี่ร้อยพอจ่ายค่ารถเท่านั้น ซึ่งอั้มก็จะเลือกช่วงหัวค่ำหลังจากเลิกเรียนพิเศษค่ะ กระเป๋านักเรียนก็ฝากกับเพื่อนไว้ก่อน แล้วก็โบกแทกซี่กลับ ตอนแรกก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นค่ะ ขนาดอั้มว่าเลือกคนที่ท่าทางไม่น่าไว้ใจแล้วนะ จนกระทั่งผ่านไปได้ 4 วันอั้มก็เริ่มเปลี่ยนแผนค่ะ โดยในระหว่างทางที่กลับบ้านมันจะผ่านที่ๆหนึ่งซึ่งเป็นบ้านร้าง มีหญ้าขึ้นเต็มไปหมดค่ะ พอผ่านถึงนี้อั้มก็บอกคนขับว่า "จอดก่อนค่ะๆ หนูปวดฉี่" คนขับก็บอก "เดี๋ยวไปตรงปั้มดีกว่านะครับ" อั้มก็คะยั้นคะยอค่ะ "หนูไม่ไหวแล้วๆ ฉี่จะราดแล้วค่ะ โอยๆๆ" คนขับก็คงกลัวอั้มฉี่ราดก็เลยจอดค่ะ อั้มก็รีบเปิดประตูออกไปเลย จริงๆไม่ได้ปวดฉี่หรอกค่ะ ก็เดินออกมาประมาณ 7-8 ก้าว พ้นจากฟุตบาตเข้ามาตรงดินนิดเดียวเองค่ะ แล้วก็หันกลับไปทางรถ เห็นคนขับจ้องมา คงกลัวหนีมั้ง อั้มเห็นกระจกเปิดอยู่ก็เลยตะโกนบอก "ไม่ต้องห่วงค่ะ หนูไม่หนีหรอก ไม่เชื่อยืนเฝ้าได้เลย" แล้วก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงรูดกางเกงในลงมากองไว้ที่เข่าเลยค่ะ ก่อนที่จะรวบกระโปรงขึ้นจับไว้ที่เอวแล้วนั่งลงฉี่เลยค่ะ รถผ่านไปผ่านมาบนถนนถ้าใครหันมาก็คงเห็นกันหมด สักพักคนขับรถเดินลงมาจากรถเลยค่ะ (ลืมบอกไป คนขับรถเป็นคุณลุงน่าจะซัก 40 กว่าๆ ผิวคล้ำ หัวล้านนิดๆ หน้าตานี่เถื่อนเลยค่ะ) เสร็จแล้วก็มายืนพิงรถจ้องดูอั้มเลย อั้มก็รู้สึกตื่นเต้นจนฉี่จะไม่ออกอยู่แล้ว แต่ก็พยายามเบ่ง แกก็จ้องใหญ่เลย พอสุดแล้วอั้มก็ลุกขึ้นค่ะ แต่มือยังจับกระโปรงไว้ที่เอวอยู่ ตอนนี้ท่อนล่างเลยเปลือยเปล่าเลยค่ะ กางเกงในกองอยู่ที่เข่า แล้วก็บอกลุงแกว่า "มีกระดาษทิชชู่ไหมคะ พอดีหนูลืมพกมา" ลุงแกก็ถาม "จะเอาไปทำอะไรล่ะ" (แต่ตาก็ยังจ้องที่หีอั้มอยู่) แหม ยังมีหน้ามาถามอีก อั้มก็เลยตอบไปตรงๆ "จะเอามาเช็ดหีค่ะ น้ำฉี่หนูมันเปื้อนหีไปหมดแล้ว" ลุงแกก็เปิดประตูเข้าไปในรถค่ะ อั้มก็ยืนรอทั้งๆที่จับกระโปรงอยู่แบบนั้นแหละ ขอบอกว่าตื่นเต้นมากกกค่ะ ไม่รู้จะมีคนอื่นจอดรถลงมาดูไหม สักพักลุงแกก็ปิดประตูรถแล้วเดินเข้ามาหาค่ะ พลางยื่นกระดาษทิชชู่ให้ดูด้วย พอถึงตัวปุ๊บ อั้มก็กะลังจะหยิบกระดาษมา แกก็ควักมีดที่ซ่อนไว้ออกมาเลยค่ะ จี้ตรงหน้าท้องอั้มเลย "หันหลังแล้วเดินตรงไปที่บ้านนั่น เร็ว!" อั้มก็ตกใจค่ะแต่พยายามคุมสติ ไม่คิดว่าจะใช้มีดขู่แบบนี้ "ค่ะๆ อย่าทำอะไรหนูนะ" อั้มก็พูดเสียงสั่นๆค่ะ กลับหลังหันไป "ขอหนูใส่กางเกงในก่อนได้ไหมคะ มันเดินไม่สะดวก" อั้มก็พูดค่ะ แต่ลุงแกบอก "ไม่ต้อง" แล้วก็ดึงกางเกงในอั้มลงเลยค่ะ "ถอดทิ้งไว้นี่แหละ" อั้มก็เลยต้องถอดทิ้งไว้ค่ะ แต่กระโปรงมันลงไปปิดละเพราะอั้มยกมือขึ้นทั้งสองข้าง พอถึงตรงบ้านแล้วแกก็บอก "หยุด หันมาแล้วเปิดกระโปรงขึ้น เดี๋ยวพี่จะเช็ดหีให้น้องเอง" "พี่อย่าทำอะไรอั้มเลยนะคะ" อั้มพูดพลางหันกลับไปหาแก "ชื่ออั้มเหรอเรา พี่ไม่ทำอะไรหรอกน่า น้องอั้ม เป็นเด็กดีนะครับ" แต่มีดยังจ่ออยู่ค่ะ ส่วนอั้มเองถกกระโปรงขึ้นตั้งแต่แกเริ่มพูดคำแรกแล้วค่ะ แกก็จ้องใหญ่เลย "โกนขนซะด้วยนะเรา ดีๆ ทีนี้ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะแล้วอ้าขาออกซิ พี่จะได้เช็ดหีให้" อั้มก็ขึ้นไปนั่งค่ะ แต่ไม่ได้นั่งธรรมดา อั้มยกขาขึ้นเอาเท้าวางไว้บนโต๊ะด้วยค่ะ ตอนนี้อั้มอยู่ในสภาพชันเข่าขึ้น ขากางเกือบ 180 องศาเลย กลีบเกิบไม่เหลือ แบะออกหมดค่ะ เล่นเอาแกตกใจเลยค่ะ "โอ้โห ดีมาก งั้นเดี๋ยวพี่ช่วยเลียให้นะ" พูดจบแกก็ซุกหน้าเข้ามาเลยค่ะ "อย่าค่ะพี่ อ๊าาา" อั้มร้องด้วยความเสียวค่ะ ลิ้นของแกซอกซอนไปทั่วร่องหีเลย เสียวมาก น้ำเงี่ยนไหลออกมาเต็มเลยค่ะ ตอนนี้แกทิ้งมีดไว้ไหนไม่รู้ ไม่ได้ถือมีดแล้ว แต่เอามือจับขาอั้มแทน "อย่าค่ะ อั้มเสียว อ๊าาาา" อั้มก็ร้องค่ะ แกก็ยิ่งเลียใหญ่เลย จนกระทั่งอั้มเสร็จ กระตุกไป 1 ที แกก็คงรู้เลยหยุดแล้วรูดซิปกางเกงลง ควักควยที่แข็งโด่ของแกออกมา มันเป็นสีคล้ำน่ากลัวมากค่ะ "พี่จะทำอะไรน่ะ อย่านะ อย่าเอาควยพี่มาแทงรูหีอั้มนะ" อั้มก็พูดพลางทำหน้าตกใจค่ะ แกได้ยินปุ๊บก็รีบเอาควยมาจ่อเลย "พี่ขอเย็ดหน่อยน่า ขาวๆสวยๆอย่างน้องอั้มเนี่ยพี่ยังไม่เคยเย็ดเลย" แล้วก็แทงพรวดเข้ามาเลยค่ะ ดีที่น้ำเงี่ยนอั้มออกมาเต็มแล้วเลยลื่นพรวดเข้ามาเลย เสร็จแล้วแกก็ซอยใหญ่เลยค่ะ มือก็พลางมาแกะกระดุมเสื้ออั้มแล้วดึงยกทรงลง เขี่ยหัวนมอั้มใหญ่เลยค่ะ อั้มก็ได้แต่ร้องด้วยความเสียว จนอั้มเสร็จไปอีก 1 ครั้งค่ะ แกก็หยุด เพราะกลัวน้ำแตกหรืออะไรไม่รู้ แล้วแกก็ถอนควยออกแล้วจัดการถอดกางเกงแกออกค่ะ ระหว่างที่แกถอดอั้มก็โดดลงจากโต๊ะค่ะเพราะโดนมดกัดก้น แกก็คงคิดว่าอั้มจะหนีก็เลยรีบรวบตัวอั้มไว้จากด้านหลังค่ะ อั้มก็ดิ้นแล้วก็ร้องโอ๊ยๆ (อันนี้เจ็บจริงค่ะ) "จะหนีไปไหน" แกพูดแล้วก็จับตัวอั้มกดลง แล้วเอาควยเสียบเข้ารูหีเลยค่ะ อั้มรู้สึกว่ามันเข้ามาลึกมาก เล่นเอาจุกเลย แล้วแกก็ซอยใหญ่เลยค่ะ ระหว่างที่โดนเย็ดอั้มก็แอบแกะกระดุมเสื้อออกจนหมดแล้วก็ดึงเสื้อในขึ้นดีๆ จู่ๆ แกก็เอามือมาคว้าหมับเข้าที่เต้านมทั้งสองข้าง เล่นเอาตกใจหมดเลยค่ะ แล้วก็ขยำเล่นใหญ่เลย ดีที่แกไม่เอะใจนะ แต่ท่านี้เล่นเอาเสียวมากเลยค่ะ จนอั้มเสร็จไปอีก 1 ครั้งก่อนที่ลุงแกจะกระฉูดน้ำกามเข้ามาพอดี สักพักก็ได้ยินเสียงหวอรถตำรวจค่ะ แกก็ตกใจ อั้มเลยได้โอกาสวิ่งหนีออกมาตรงถนน ส่วนแกมัวแต่หามีดเลยเสียเวลาก่อนที่จะวิ่งตามมาค่ะ ตอนวิ่งอั้มก็แกล้งปลดตะขอกระโปรงออกจนกระโปรงหลุดร่วงไปกองกับพื้นเลย เท่ากับว่าตอนนี้ท่อนล่างอั้มเปลือยเปล่าแล้วค่ะ ส่วนด้านบนใส่เสื้อที่ไม่ได้ติดกระดุม ยกทรงดึงขึ้นมาบนราวนม ปรากฏว่ารถตำรวจมาจอดจริงๆด้วยค่ะ อั้มก็ตะโกนเลย "ช่วยด้วยค่ะ หนูถูกข่มขืน" ตำรวจก็มองอั้มใหญ่เลยค่ะ มองทั้งนม มองทั้งหี อูยยย อยากจะโดนตำรวจเย็ดเรียงคิวสักครั้งจัง เสร็จแล้วตำรวจก็จับตัวคนขับแทกซี่มาได้ค่ะ สภาพลุงแกนี่แบบว่า ท่อนล่างยังโป๊อยู่เลย พวงที่อยู่ตรงหว่างขาแกว่งไปแกว่งมาน่ารักจริง 55 แล้วอั้มก็ได้ไปถ่างหีให้หมอตรวจร่องรอยการถูกข่มขืน (น้ำกาม) อีกครั้งหนึ่งค่ะ แต่ครั้งนี้ก็จบลงด้วยดีค่ะ