ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

koper2sunfad

และแล้วนางเอกก็ลืมของกลับมาห้องเพื่อนสาว แต่ตอนนนั้นพระเอกกำลัง ......  ::Orz::  ::Orz::  ::Thankyou::  ::Thankyou::

win2506

::NoNo::อย่าพึ่งอดเปรี้ยวไว้กินหวานก่อนดีกว่า

cd13579

ถึงแม้จะเป็นด้านดีมาโดยตลอด แต่รอบนี้เข้าร่วมกับความมืดซะหน่อย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

peat

รีบจัดไป..อย่าให้เสียของ
โทษฐานที่แอบมาลองใจกันได้

Mr.D

เก็บไว้ 2 vs 1 ที่น้ำตกดีกว่าครับ

ssom62

จัดการไปเลยครับ แต่กลับบ้านก่อนแว่นหมดพลังนะแป้งจะได้ไม่ต้องรู้เรื่อง

suphason001

ขอบคุณครับยังใงก็ต้องจัดไปก่อนเรื่องอื่นค่อยคิด

phisuiti

จัดการเล แต่ต้องแสดงสุดฝีมือเลยให้น้องแป้งเคลิ้มจนหลงในลีลาทุกกระบวนท่าจนลืมลีลาของแฟนของน้องแป้งไปเลย

lucifer99

ขอบคุณมากครับ ซีรี่ส์แนวนี้ชอบจัง เหมือนได้เลือกบทได้ดวย สนุกมากครับ

navy868

อยากให้ปล่อยไปก่อน ไว้จัดทีหลังยังไงก็ไม่น่ารอด...

barrybella

::HeyHey:: ต้องซัดแล้วนะหนุ่มนะ.... สุดยอดมากเลยครับ ซีรี่ส์นี้ อ่านเพลินเลย

kansake

อ้อย  เอ้ย สาวมาถึงปากทางซะขนาดนี้เเล้วหนุ่ม  จัดเลยอย่าให้เสีย

blurbird

รอก่อน จัดตอนน้ำตกแบบรู้ตัว น่าจะฟินกว่า

gatcha

prsclub

ขอบคุณท่าน Assasin008  ด้วยครับ

เชียร์ให้จัดน้องแป้งเลยครับ  ถ้าจะให้ดีเพื่อนๆโบกี้ก็จัดสะให้หมดก็ได้ครับ55555