ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

tom053795786

lucyjung

ZeldaZ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ สงสัยสามคนน่าจะดีเหมือนกันครับ

Deep Sea

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ตามระเบียบของบอดร์นี้ แป้งเข้าฮาเร็มอย่างแน่นอน แต่ถ้าความจริงแค่เอาข้อมูลของแป้งและจองโบกี้ ก็เจ๋งแล้วครับ

sarawalee0967

ขอบคุณครับท่าน จริงๆอยากให้ปล่อยไปก่อนนะ จะจัดการเมื่อไหรก็ได้ โปกี้กำลังเอนเอียงมาทางนี้ ถ้าโปกี้รู้ละ จะอดหมดนะ 

nongoo144

naitoom

ใช้ประโยชน์จากการที่อยู่ภายใต้อำนาจของแว่น ล้วงความลับจากแป้ง ทุกอย่างเกี่ยวกับเธอเองและโบกี้
แล้วปล่อยเธอไปก่อน พรุ้งนี้ โบกี้รออยู่ เก็บแป้งไว้ก่อน

ohoil

sainsain

ใจมากๆจ้าเรื่องใหม่แต่เรื่องเก่าก้ดองง่ะ555+

songsak

ขอบคุณครับ สนุกมากตอนนี้สงสัยงานนี้มีควบ2คนแน่ๆ ลุยไปเลยครับ

ohmega

ponggunyuki2527

โอกาสมาแล้วไอ้เสือ จับกินเลย บอกแล้วว่าให้ดึงเชงก่อน ห้าๆๆๆๆ (ผมออินเกินไปเปล่า)

exaram