ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

wata19

::Glad::นายเจ๋งอยู่หนุ่ม ควบสองเลย

bartaa

เดี๋ยวจะมีปัญหาทีหลังนะ รอปลาตัวใหญ่นิ่งก่อนค่อยจัดตัวเล็กก็ได้

youang

ขอบคุณคับ ^^ จัดไปเลย อิอิ ^^ บอกความจริง ^^

ppeak

จัดตัวเลือกแรกเลยครับอย่าช้าโอกาสมาแล้ว รอติดตามอยู่เสมอนะค้าบ

sixdevil7

จัดไปเลยขอหาหลอกลวง....ขอบคุณมากครับ

Adriano

ขอบคุณจ้า โหวตไปแระ ถ้าให้ปล่อยไป ก็ไม่ใช่เรื่องเสียวสิเนอะ   ::DookDig::

yu_ei

::HeyHey:: ไม่ต้องโหวตจริงๆด้วย 5555 แต่ถ้าแป้งยังซิง จะลำบากนะครัช

artmanna

จังหวะนี้ ยังไงก็ต้องห้ามพลาด จัดซะซิครับ

darkdd1999

ดูผลโหวตแล้วแป้งคงโดนจัดหนัก
ท่าน ASSASSIN 008 น่าจะทำเป็นฮาเร็มหรือไม่ก็ควบคู่ไปเลยก็ได้นะครับ 55555

asiakook

จัดไปอย่าให้เสียของ  ::Evil:: ขอบคุณครับ

shadow5

สุดยอดมากครับ แหวกแปลกแนว ได้รวม สนุกทุกตอน ขอบคุณมากครับ น้องแป้งต้องจัดเลยครับ

ปล ท่านแอสครับ รูปน้องโบกี้หายครับดูไม่ได้เลยสักตอน ไงรบกวนด้วยครับ

olemantu

สร้างเรื่องตามที่ตัวเองชอบ แล้วมีคนเขียนให้อ่าน  สนุกเป็นสองเท่า จริง ๆ
เรื่องเก่า ๆ ดองไว้ แล้วค่อยตามทวงกัน

thep59

จัดการเลยครับแล้วเค้นความจริงออกมา

kabyala

จะปล่อยไปได้ไงครับ ตะกี้ยังทำตัวเป็นนางแมวยั่วสวาทอยู่เลย รอบนี้ผ่านฉลุ่ยครับไม่มีโจทร์ แค้นนี้ต้องชำระครับ ทรมานลูกชายจนปวดแล้วปวดอีก อย่าให้เหลือครับ จัดไปสักดอกสองดอก ขอบคุณครับ

goman

ปล่อยไปก่อนครับรอจัดการทั้ง2คนทีน้ำตกครับ