ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

aof55555

kongrith

จัดการปิดปากน้องแป้งไปก่อน พอได้แล้วอะไรมันก็จะง่่ายเองแหละ

zamakarn

pooman

earlybird

bump

kikusan

เนื่อเรื่องสนุกมาก ๆ เลยครับ

pinmonkey

อย่างนี้ต้องจัดหนักเลยครับ เห็นด้วย

pangtong

อย่าเพิ่งจัดการแป้ง รอก่อน ได้โบกี้เป็นแฟนแล้วค่อยมาจัดการแป้ง แว่นก็มี ใจเย็นๆ:)

tony1234

may_290607908

harzard

โหวตตอนหน้าแล้วกันน่ะครับ ตอนนี้ไม่ทันแล้ว  ::Beggar::

contractor

โอกาสมาแล้วจัดครับแต่อย่าลืมลวงขอมูลมาเยอะๆอย่ามั่วแต่ลวงยังอืนจนเพลินจะเสียการอุสามีของดีต้องใช้ให้คุ่มอิอิ

bounced

อยากอ่านแบบได้ฟันแป้วอ่ะนะ แต่มันจะเลวมากเลย ปล่อยไปดีกว่า

attosang

กลับบ้านครับอดใจไว้จัดโบกี้