ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thefoxmanz และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

dayto

เอาตัวไปรีดน้ำ..อุ้ย รีดความลับเลยครับ 555

every

รอให้ได้เป็นแฟนโบกี้ก่อนค่อยซัดยังไม่สายนาาา

ขอบคุณมากนะครับ สนุกมาก

4ylnox

ให้สูสีหน่อยน่าจะปรับเป็น1. จัดการเลย    หรือ2. รออีกหน่อย น่าลุ้นกว่านะครับ

therasak

หื่นไม่เลือกจะแห้วหมดนะครับ ::Thankyou::

medsay

::Hmmm:: จัดสิครับ รออะไร แล้วให้แป้งบอกโบกี้ว่าป่วย ไปไม่ไหว แล้วไปจัดกับโบกี้ต่อเลย อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส

winds

สนุกดีครับ เขียนได้น่าติดตาม มี interactive กับคนอ่าน
สุดยอดไอเดียเลยครับ

rains

สนุกมากครับ รอติดตามอยู่ทุกๆเรื่องเลยนะครับ

midnightblusie

จะเหลือไว้สักคนไม่ได้เหรอครับ

au2000

zannaty

อย่าไปหวังน้ำบ่อหน้า จัดการก่อนครับ

shadowart17

chinchayen

อ่านรวดเดียวเจ็ดตอนลุ้นมากทุกตอนเลยนะครับ

xxio2010

tueytuey

น่าๆปล่อยไปก่อน แล้วค่อยหาสถานที่อื่น  ::Grimace::

samsung014

อืม ตัดสินใจยากมากๆ ปล่อยไปก่อนดีมั้ยเนี่ย ปล่อยก่อนเหอะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไม่มีแรงบริการโบกี้นะ