ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

wattana2015

ช่วงหลังผมเข้าทั้งสองบอร์ด  บอร์ดคุณแว่นกะป๋าชาติพอๆกัน  เป็นมนุษย์สองบอร์ดมาหลายเดือน

จนเริ่มสับสน 555+  ตอนนี้เหมือนอ่านแล้วหรือเปล่าไม่แน่ใจ  เอาว่าคอมเมนต์ว่านายโป้งนี่แสบ

พอๆกับพระเอกนั่นแหละ  ตนเจ้าเล่ห์ย่อมไม่ไว้ใจใครง่ายๆอยู่แล้ว  เจ้าเล่ห์มาก็จะซ้อนแผนกลับ

::Grimace::

godspeed116

สงสัยเลยใครกันหว่า น่าจะเป็นแป้งแน่เลย
อ่านไปอ่านมาผมมึน พลาดตอนนี้ไปได้ยังไงหว่า
ขอบคุณครับผม

stoyfc

::Horror:: แนวเด็ก ม ปลาย คือ แนวทางที่ชอบมากที่สุดฮี่ๆ

chaidui

planes

noppadoi26

ใึครจะหลอกใช้ใครกันแน่น่าติดตามมากๆครับขอบคุณท่านแอสมากครับ

0scar

คุณแอส งานคุณภาพ ผมติดทุกเรื่องเลย

bipolar

โป้งนี่ไม่น่าคบสุดๆ เก็บไว้สืบแผนชั่วอย่างเดียวดีแล้วล่ะ จะได้ปกป้องฮาเร็มได้  ::Sweat:: ::Sweat::

tequiero

nookerclub

ขอบคุณมากครับ. เป็นผมนี่ สะกดจิตไอ้โป้ง ไปโดดตึกตายละ 555

hhhhhhh

สนุกมก กำลังไล่อ่านของท่านอยู่

Fluke ...

สนุกมาก อยากรู้ว่าใครอ่ะ ขอบคุณที่เขียนผลงานดีๆมาให้อ่าน
ครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

หนุ่มนี้สุดยอดเลย ตีหน้านิ่งเก่งมาก ขอบคุณครับ