ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

keng9955

medsay

อย่างนี้ต้องจัดอยู่แล้ว หาตัวช่วยหน่อยสิ หาไรมาโด๊ปหน่อย ก็ไม่ขายขี้หน้าแล้ว ขอบคุณครับท่านแอส

upperbound

สนุกมากจริง แสดงให้เห็นถึงความสามารถของผู้แต่งมากๆ ในการที่แต่งได้ทุกแบบตามผู้อ่านต้องการแต่ยังคงอรรถรส เหมือนเดิม

PomPer

xnosex

pooman

มันเป็นความฝันของผู้ชายหลายคนจริงๆ

harzard

ของแบบนี้ต้องสานฝันให้เป็นจริง  ::Falling::

poison_react

โหวตแล้วครับ
ไม่มีเหตุผลคัดค้านเมียน้อยคนสวยคนนี้ อิอิ ดูเหมือนตอนต่อไปจะมาแล้วสินะครับ ขอไปตามดูต่อนะครับ
ว่าแต่อย่าหลงเมียน้อยจนลืมเมียหลวงนะครับ สมดุลอำนาจเสีย หุหุหุ

ttrate123

ขอบคุณมากครับ
จัดไปเลยหนุ่มสาวขอมาเมินเฉยได้ไง

sftcly

ขอบคุณครับ
ลุยเลยครับ ท่าทางแป้งชอบโชว์อยู่แล้ว ถือว่าช่วยแป้งสมหวังไปในตัว

toey_pv

ได้ออกรายการฝันที่เป็นจริงแน่ๆ คุณได้รับสิทธิ์นั้นเดี๊ยวนี้ ขอบคุณนะครับ

kirby1234

DrJackklen

strikef.

ขอบคุณครับ ต้องช่วยให้ฝันของแป้งเป็นจริงอยู่แล้วครับ ผลเป็นคนนึงหละที่ชอบตามใจแฟน ^_^

thementos

สายหื่นจะรออะไร ลุยสิครับ ::Bloody::

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุก ๆครับ