ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

systemtae

วางเนื้อเรื่องมาสาวเพียบ เสร็จหมดแน่ๆ

donki

พอมาอ่านตรงนี้เลยสงสัยว่าที่เหนิงถามเสียงแข็ง โกรธแทนเพื่อน หรือว่าโกรธที่ตัวเองไม่ได้กิน ^^

donki

ขอบคุณครับ ชอบรูปประกอบของแต่ละคนมากๆ เลยครับ

upperbound

มาติดตามอ่านจากเรื่องสั้นนะครับ สู้ๆนะครับ จะติดตามอ่านต่อๆไปครับ ขอบคุณครับ

zorohana

ดูแล้วเรื่องน่าจะเข้มข้น รายละเอียดน่าจะเยอะ เป็นกำลังใจครับ

101877

พอดีหยุดงานหลายวัน มีเวลาก็จะเริ่มอ่าน ชอบแนวนี้มากครับ

lek123

เพิ่งมาอ่านดู... เนื้อเรื่องเกริ่นนำ ยังน่าสนใจเลยครับขอบคุณครับ

banana5454

ออกแนวไสยศาสตร์ แนวนี้ชอบครับ ขอติดตามครับ

err

สาวเหนิงนี่ คงเคยรู้รสชาติน้ำแบบนี้มาก่อนรึเปล่า  คงเคยแน่ๆ

wood007

พี่แต้ว กับ น้องเหนิง เสร็จก่อนแน่นอน

Close Read

น้ำสลัดสูตรลับ55555 สุดยอดไปเลยขอบคุณครับ

alasangel

เพิ่งเริ่มอ่านครับ เหมือนพระเอกจะมีพลังงานบางอย่างคอยช่วยนะนิ

alasangel

ต้องเอาอักษรมาสร้างพรด้วย สมชื่อเรื่องจริงๆ

dayto

น่าติดตามครับว่าเป็นไงต่อ สนุกดีครับ

gaphizz