ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

ให้ชื่อไปแล้วถูกคนอื่นลืมแบบนี้จะคุ้มไหมครับ?

da1300

ใครจะเป็นรายต่อไปครับ ขอบคุณครับ

dryice32

เริ่มเข้าแนวหมอผีแย่้ว ต้องติดตามต่อ

immortalrune

ลึกลับซับซ้อนชวนติดตามมากๆ 

tanavong

อยากให้พระเอกลดคำหยาบคายที่ดูเป็นผู้ร้ายลงสักหน่อยสำหรับผมแล้ว จะรู้สึกดีขึ้นกว่านี้ครับ
แต่ก็แค่ความเห็นส่วนตัวครับ

minevolt

น่าลุ้นน่าติดตามมาก อยากจะรู้ว่าจริงๆงูนั่นคืออะไร

ultramanpop

เรื่องราวแปลก...แหวกแนวดีครับ
มีเรื่องไสยศาสตร์ เข้ามาเกี่ยวข้องด้วย...
ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

elelle

แนวแปลกมากต้องเอาชื่อด้วย

artmanna

เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามมากๆ ยอดเยี่ยมมากเลยครับท่านผู้แต่ง

bosshii

สนุกมากครับ ไม่ผิดหวังเลยที่รออ่าน

nano1234

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวน่าติดตามมาก

muzix

เดินเรื่องดีครับ มีปริศนาต่อเนื่องให้ขบคิด
ทำให้ผู้อ่านเรื่องอยากติดตามตอนต่อไป

รออ่านตอนต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ

tantawanjames

ขอบคุณครับเสียวจี๊ดได้ใจเลย เริ่มความลึกลับแล้วจะรอดไหมเนี่ยนายเน

gogopopo2

yedke

เนื่อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ ดูมีปมหลายจุดที่รอวันค่อยๆเปิดเผยครับ