ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkwingzzz

ตอนใหม่มาแล้วววว
ขอบคุณครับ เอิ่ม เหมือนลืมตอนแรกแฮะ = ="
เด๋วไปอ่านย้อนอีกที ตอนนี้ขออ่านตอน 2 ต่อละครับ

immortalrune

ตายๆ สนองนีดกันมันหยดแน่ๆ ฮาๆ

forzakhan

::Ahh:: งงเงื่อนไขค่ะ 555 แต่ได้เล่นพี่เลสบ้างก็ดูเร้าใจดีนะคะ

quantize

ติดตามต่อเนื่อง ขอบคุณครับ

SoSonaja

เป็นกำลังใจให้ครับ เรื่องนี้สนุกมากเลย

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ขอบคุณครับ ถ้าล่าอักษรครบจะเป็นยังไงหว่า

aone

ผมว่าจัดเต็มรุ่นพี่ทั้งสองคนแน่ๆ
::JubuJubu:: ::JubuJubu::

taka95

เงื่อนไขการใช้พลังนี่ซับซ้อนเหมือนกันนะครับ แล้วข้อสุดท้ายนี่เตรียมไว้ซั่มเลย

etracker

เหมือนจะงงๆ เรื่องเงื่อนไข 8 ข้อนิดหน่อยครับ แต่ผมอาจจะอ่านไม่ดีเอง เดี๋ยวอ่านใหม่ๆ

ballzard

เย้ ตอน2มาแล้ว แต่กฎเริ่มมาและ รู้สึกเหมือนเดทโน็ตเลยแหะ  ::Hmmm::

ya00022449

ตอนที่สามมาแล้ว ขอบคุณครับ กำลังรอเลย

nbsrk

เนื้อหาชวนติดตามมาก งานนี้สงสัยเลสกลับใจแน่ แต่ถ้าไม่แล้วพาเหลาดี้สาวกมาอ้วย จะเข้าล๊อกเลย ติดตามต่อครับ

gaingane

เรื่องนี้สนุกดีนะครับ อ่านไปได้หัดคิด ผสมคำไปในตัว ดีครับๆ ขอบคุณมากครับ

nut7777

ขอบคุณมากครับ เงื่อนไขนี้เยอะสุดๆ ไหงมาอยู่ร่างเดียวกันหว่า

strikef.

ขอบคุณครับ ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้ครับ ^_^

ถ้าต้องตามตัวอักษรจริงๆ คงยากน่าดู เจอ คอ.คน เข้าไปคงต้องตายแน่ๆ 555

ปล.เรื่องภาษาเป็นความชอบของผู้เขียน เป็นเหมือนสัญลักษณ์แทนตัว ส่วนตัวเห็นว่าไม่จำเป็นต้องปรับอะไรครับ