ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตสบายแบบคุณนัน ตอนที่ 7 สงกรานต์รหัส TAL และแฟนใหม่ของหลิง

เริ่มโดย nankung, ธันวาคม 30, 2016, 07:47:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

คุยก่อนอ่าน
     สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับทุกท่าน ผมรีบพิมพ์ตอนนี้ให้เป็นของขวัญปีใหม่ ตอนหน้าขอเป็นปีเลยละกัน(อีก 2 วันก็ปีใหม่แล้ว มีปัญญาลงตอนใหม่ทันหรอเรา ::Sweat::) สำหรับเรื่องต้นปลาไหลเผือกหรือว่านปลาไหล ผมได้อ่านเรื่องของคุณที แล้วไปหาข้อมูลมาพบว่าเป็นเรื่องจริงจึงนำมาลงไว้ด้วย (ต้องขอขอบคุณคุณทีนะครับ ผมรอ นายทีลุยกรุง 12 อยู่นะครับ) ส่วนแฟนคลับพี่นิด ปีใหม่ได้สมหวังแน่ๆครับอดใจรอหน่อยนะครับ สำหรับใครที่กลับต่างจังหวัดขอให้เดินปลอดภัย เผื่อเวลาไว้ด้วยนะครับ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณที่ตามอ่าน ตามคอมเม้นท์กันนะครับ ผมอ่านทุกข้อความและถือเป็นกำลังใจในการเขียนของผมด้วย ขอบคุณครับ

หลังจากวันนั้นทรายไม่ได้มาที่บ้านผมอีกเลย ส่วน 2 สาวยังมาอยู่ตลอด ผมสอบถามได้ความว่าทรายไปอยู่บ้านญาติ กลับมาอีกทีตอนเปิดเทอม ผมคิดในใจ "เปิดเทอมคงได้ค่อยขอโทษละกัน"
   ช่วงวันสงกรานต์ผมได้นัดหลิงกับตูนไว้ โดยก่อนไปผมเตรียมของไปเซอร์ไพรส์ทั้งคู่อีกด้วยเรานัดกันที่คอนโดหลิง 8 โมง คิดว่าจะสอนวิธีซีลผักแล้วค่อยเที่ยวกันตอน 10 โมง
   พอผมไปถึงก็เห็นแต่หลิงตกใจที่หอบถุงดำใบใหญ่มาด้วย "นันอะไรในถุงหรอ"
ผม "เอาขึ้นไปที่ห้องก่อนเดี๋ยวบอก"
   พอเข้าห้องไปผมจึงเปิดถุงให้หลิงเห็นเป็นผักจำนวนมาก หลิงถาม "นันไปซื้อมาจากไหน เยอะแยะเชียว"
ผม "เราไม่ได้ซื้อ ปลูกเองกับมือทั้งหมดเลย"
หลิง "เยอะขนาดนิ้จะเอามาทำอะไรหรอ"
ผม "ก็เอามาให้เธอกับตูนไง"
หลิง "กว่าจะกินหมด ไม่เสียก่อนหรอ"
ผม "ไม่หมดก็แบ่งญาติๆไปก็ได้ เดี๋ยวรอตูนมาก่อน เราจะได้สอนวิธีเก็บรักษาให้นะ"
หลิง "เอ่อตูนให้ไปหาที่บ้าน เห็นบอกมีอะไรให้นันดูละ"
ผม "งั้นไปบ้านตูนก็ได้ ของคงไว้นี่ละกันนะ เราเห็นหลิงแล้วแขนขาอ่อน หมดแรง แบกไม่ไว้แล้ว"
หลิง "จ๊ะๆ อ้อนเก่งจะน่าแฟนคนนี้ ไม่รู้อยู่โน้น ไปอ้อนใครเขาหรือปล่าว" เราช่วยกันแยกผักใส่ถุง เอาเข้าตู้เย็นแล้วรีบไปบ้านตูนกัน
หลิง
   เราไปบ้านตูนซึ่งเป็นบ้านเดี่ยว 2 ชั้นกำแพงสูง 2 เมตรปิดทึบ ประตูรั้วปิดแน่นหนา ผมกำลังจะกดกริ่งแต่หลิงห้ามไว้ แล้วเธอหยิบกุญแจไขประตูแล้วเข้าไป ผมเดินตามเข้าผ่านสระว่ายขนาด 6 x 5 เมตร เข้าไปในตัวบ้าน เมื่อเดินถึงหน้าประตูเข้าตัวบ้านก็ได้ยินเสียง "โอ๊ยยยยย เบาๆหน่อยซิ เดี๋ยวฉันเสร็จก่อนกันพอดี ซี๊ดดดดด"
   ผมหันไปมองหลิง เห็นหลิงยิ้มให้แล้วถอดชุดออกจนเหลือแต่ชุดชั้นใน แล้วบอกผมว่า "นันเองก็ถอดสิ" แล้วหลิงเปิดประตูเดินเข้าไป ผมถอดเสื้อผ้าออกแล้วเดินตามแบบงงๆ เห็นหลิงชี้นิ้วไปที่โซฟา ผมหันตามเจอ ตูนเปลือยกายทำท่าหมาให้คนหนึ่งกระแทกจากทางด้านหลังอยู่ ผมมองไล่ตามไปจนเห็นหน้าก็ตกใจ คนที่กระแทกอยู่ไม่ใช่ใครที่ไหนคืออาร์ทสาวห้าวที่ผมเคยทะลวงก้นด้วยความแค้นนั้นเอง ผมตะโกนให้ทั้งคู่ได้ยิน "อ้าว อาร์ทไหนเป็นอย่างนี้ไปได้เนี้ย"
อาร์ท
ตูน
อาร์ทหันมาขณะที่ยังไม่หยุดกระแทก "ก็เราเคลียร์กับหลิงแล้ว รายละเอียดถามหลิงเอานะ เราขอจัดการตูนให้เสร็จก่อน จะได้เล่นกับนายเสียที"
ตูน "ซี๊ดดดดดด แผนเธอใช่ไหมอาร์ทเล่นเราให้หมดแรงก่อนและจะไปสนุกกับนันต่อ"
อาร์ท "จ๊ะฉลาดจังเลยเพื่อนเรา แต่ช้าไปแล้ววว" อาร์ทหันมาทางผม เห็นหลิงกำลังดูควยผมอยู่ "อ้าวพลาดเหมือนกันแหะเรา"
   หลิงนั่งยองๆ รูดกางเกงในผมลงแล้วดูดหัวควยพร้อมเอามือรูดไปด้วย "อาร์รรร หลิงเก่งจริงเลยเรื่องดูดเนี้ย"
หลิงถอนปากออก "ก็หัดจากนันนี้ละ ไปนั่งข้างตูนสิ มันจะได้ช่วยอีกแรง"
ผมถอดกางเกงกองไว้ที่พื้น เดินไปนั่งบนโซฟาหน้าตูน ตูนก้มลงดูดควยต่อจากหลิง หลิงเดินออกไปเก็บเสื้อผ้าข้างนอกแล้วถอดชุดชั้นออก เข้าแลกลิ้นกับผม มือซ้ายโอบหลังลูบหน้าอกปลายนิ้วเขี่ยหัวนมผมเล่น อาร์ทถอดควยทอมออกจากหีตูน มาก้มหน้าอมไข่ผมมือข้างหนึ่งก็แหย่หีหลิงไป อีกมือคอยคลึ่งไข่ไปด้วย  ผมร้องเสียงหลง"อูยยยยย เสียวใจจะขาดเลย ไปทำอะไรกันมา เก่งกันทุกคนเลย" ระหว่างที่ร้องไปมือขวาโอบหลิงจับนมและเขี่ยนม มือซ้ายรอดใต้ท้องตูนเข้าไปเขี่ยเม็ดแตดเล่น ตูนเอามือมาสาวควยผม อีกมือลูบคลำนมอาร์ทตามจังหวะการชักควย เสียงครางในลำคอดังทั่วทั้งบ้าน "อือๆๆๆๆ อาร์ๆๆๆๆ อูยๆๆๆ"
   เราช่วยกันลูบคลำให้กันสักพัก จึงแยกกันเป็นคู่ ตูนตอนแรกจะขอคู่กับผม แต่ผมอยากเห็นอาร์ทเย็ดตูนอีกเลยขอให้อาร์ทดูอีกที อาร์ทได้ยินก็จับตูนพลิกตัวนอนหงายดูดหีให้ตูนอีกทีแล้วเสียบดุ้นทอมเข้าไป "อาร์ๆๆๆๆๆ เสียวดีอาร์ทแรงๆเลย ตูนชอบ"
อาร์ท "ชอบมากกว่าของนันหรือเปล่า"
ตูน "น้อยกว่าสิ ขืนมากกว่าตูนก็อดของนันกันพอดี"
ดุ้นทอม
   หลิงคลานท่าหมาดูดนมให้ตูนอยู่ ส่วนผมกำลังจะเสียบหีหลิงได้ยินก็ขำขึ้น ผมบอกตูน"กลัวขนาดนั้นเลยหรอตูน"
ตูน "อาร์ๆๆๆกลัวสิ ยัย 2 คนนี้ทำได้ไม่สุดเหมือนนันนี่"
หลิง "มัวแต่คุยอยู่ได้ ยัดได้แล้วนัน หลิงอยากได้มันแล้วนะ"
ผม "จ้าๆคุณเมีย" ผมเสียบรวดเดียวมิดด้ามหลิงออก"โอ๊ยยย โดนมดลูกเลยนันยาวดีจังเลยนันจร้า"
   ผมกับอาร์ทช่วยกันซอย 2 สาวได้ซักพัก หลิงเกิดอาการเกร็ง หีตอดตุบๆๆๆ"ซี๊ดดดดเสร็จแล้วหลิงเสร็จแล้ว" ผมชักควยออก แล้วเกิดความคิดพิเรนขึ้น ลุกเดินไปหาอาร์ททางด้านหลัง โอบกอดอาร์ทมือขยำนมเบาๆ แล้วกระซิบ"โทษนะ ทนหน่อย" อาร์ทได้ยินแต่ยังไม่ทันจะตอบอะไร ผมก็เสียบควยเข้ารูตูดอาร์ททีเดียวมิดด้าม "โอ๊ยตานันบ้า ชอบตูดเราหรือไงยัดมาได้"
ผม " จ้าเดี๋ยวเสร็จแล้วเราขอเปิดซิงเธอนะ"
อาทได้ยินก็เร่งกระแทกตูนให้เสร็จ ผมขยับควยตามจังหวะการกระแทกของอาร์ท ตูนยิ่งโดนซอยยิ่งร้อง อาร์ทถอยดุ้นออกก็โดนผมดันควยกลับ เสียงครางทั้ง 2 คนจึงดังสลับกัน "อาร์ๆๆๆๆ โอ๊ยๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆๆๆ"
เราช่วยกันซอยอยู่กว่า 10 นาที ตูนกับอาร์ทร้องพร้อม"ซี๊ดดดดแตกแล้ว ไม่ไหวแล้ว" อาร์ททิ้งตัวลงบนตัวตูน ผมถอดควยออกจากตูดแล้วอุ้มอาร์ทมานอนข้างหลิง เอาแกะควยทอมออกแล้วจับขาอาร์ทแยกออก อาร์ทลืมตามาดู "นันจ๋า หยิบหลอดเจลที่อยู่บนโต๊ะให้หน่อย" ผมเดินที่โต๊ะหยิบหลอดเจลขึ้นอ่าน ตัวหลอดเขียนว่า KY เดินไปให้อาร์ท อาร์ทบีบเจลออกมา(เนื้อเจลเป็นสีขาวใส) ทาบริเวณปากรู "รู้ว่านันจะมาเลยไปเอาของแม่มา หวังว่ามันไม่เจ็บนะ"
ผม "ไม่เจ็บหรอกน่า ตูนเคยลองแล้วแต่เป็นสบู่นะ"
อาร์ท "จ๊ะนันจ๋า เอามันเข้ามาเลยอาร์ทพร้อมแล้ว"
เจลหล่อลื่นKY
    ผมบีบเจลทาทั่วลำควย แล้วจับขาอาร์ทแยกออก อาร์ทเอามือช่วยแหกกลีบให้มากที่สุด ผมค่อยดันควยเข้าไปที่ละนิด ละนิด จนเข้าได้ทั้งหัว "ซี๊ดดดดแน่นไปหมด ค่อยเอานะนันจ๋า โอ๊ยยย"
ผมดันเข้าอีกนิด รู้สึกว่าหีอาร์ทตอดรัดอย่าหนัก เสียวจนแทบแตก "อูยเสียวหัวควยไปหมด หีอาร์ทตอดจังเลย" ผมพยายามดันจนสุดแล้วแช่สักพัก จนหีอาร์ทคลายตัวก็ค่อยๆโยกเข้าออก อาร์ทเด้งเอวตามจังหวะการโยก ปากก็ร้องไปด้วย "โอ๊ยยย ซี๊ดดดด" อย่างนั้นจนหลิงรำคราญ จึงจับอาร์ทดูดปาก พร้อมขยำนมไปด้วย อาร์ทขยำนมหลิงกลับพร้อมล้วงหีหลิงไปด้วย จนหลิงทนไม่ไหว ผลักปากออกครางแข่งกับอาร์ท ส่วนตูนไม่ต้องพูดถึงสลบไปแล้ว ผมปล่อยขาลงข้างหนึ่งให้อาร์ทช่วยหลิงได้ถนัด อาร์ทพลิกตัวก้มดูดนมหลิง หลิงร้องคราญ"โอ๊ยยยยไม่ไหวแล้วแตกแล้วพอแล้ววว"หลิงกระตุก2-3ทีก็หลับไป
   อาร์ทหันมาทางผม "เหลือเรา 2 คนแล้วย้ายที่กันไหม" ผมยักหน้า เธอลุกเดินออกไปข้างนอกแล้วลงในสระ ผมตามลงไป เธอหันหน้าเกาะขอบสระหันหลังให้ผม "ต่อเลยจ้านันจ๋า" ผมเสียบหีอาร์ทจากทางด้านหลังแล้วโยกไปเรื่อยๆ อาร์ทกัดฟันไม่พยายามไม่ให้เสียงออกจาก"อือๆๆๆ" สักพักก็เกรงตัว กระตุก2-3ที ร่องหีตอดตุบๆๆๆๆ ผมเสร็จตามไปติดๆ พ่นน้ำรักเต็มรู้หีอาร์ท เราอยู่ท่านั้นสักพักค่อยขึ้นจากสระ อาร์ทไปนอนข้างหลิง ส่วนผมขอห้องน้ำล้างตัวออกมานอนข้างพวกเธอจนเย็น
   เราทั้ง 4 ตื่นมาช่วยกันเก็บบ้าน อาบน้ำ แล้วออกไปทานอาหารนอกบ้าน ระหว่างทานอาหารผมถามเรื่องราวของทั้ง 3 คน "นันยังงงอยู่ว่าทำไมหลิงยอมให้อาร์ทมีอะไรกับนันได้ละ"
หลิง "ก็ไม่มีอะไรมาก เห็นอาร์ทยอมเสียทุกอย่างเพื่อนัน แล้วหลิงโกรธไม่ลง เลยยอมให้อาร์ทเป็น 1 ในกลุ่มด้วย"
อาร์ท "ตอนที่หลิงคุย เราคิดว่าแย่แล้ว นันจะโดนอะไรหรือเปล่า แต่พอหลิงบอกตูนก็โดนนันแล้วเหมือนกัน เรารู้สึกโล่งใจ หลิงบอกอีกว่าให้ช่วยดูแลนันด้วย เรายิ่งดีใจมากเลยรู้ไหม"
ตูนไม่พูดอะไรหน้าแดงอย่างเดียว
ผม "ดีเหมือนกันนันไม่อยู่ จะได้มีใครช่วยดูแลหลิงกับตูน บอกตามตรงนะ เราเองก็กลัวคนมาจีบหลิงกับตูน แต่มีอาร์ทอยู่ด้วยนันก็โล่งใจ"
อาร์ท "โล่งใจอย่างไงหรอ"
ผม "ก็ถ้าเธอ 3 คนเดินด้วยกันทำอะไรด้วยกัน เป็นใคร ๆ คงคิดว่าเป็นแฟนทั้ง 3 คน มีอาร์ทเป็นทอม ส่วนหลิงกับตูนเป็นดี้ไง"
เรา 3 คนหัวเราะพร้อมกันยกเว้นอาร์ทที่หน้าแดง แล้วอาร์ทพูดขึ้นมาว่า "ถ้านันอยากให้เราเป็นทอม เราก็จะเป็นให้นะ"
เราทั้ง 3 หันไปหาอาร์ทที่กำลังก้มหน้า ผมถามไปว่า "อาร์ทเธอว่าไงนะ"
อาร์ท "เราบอกว่าเรายอมเป็นทอมและเป็นแฟนทั้ง 2 คน จนกว่านายจะกลับ นายว่าดีไหม"
ผม "ถ้าหลิงกับตูนเห็นด้วย เราก็เห็นด้วย"
หลิงกับตูน "ดีเหมือนกันจะไม่มีใครมายุ่ง วันไหนนันกลับมาก็เป็นแฟนนัน นันไม่อยู่ก็เป็นแฟนอาร์ท แล้วไม่ได้เปรียบเสียเปรียบกันด้วย"
ผม "ตามนั้นละอาร์ท เราฝากดูแลหลิงกับตูนด้วยนะ"
อาร์ท "ไว้ใจได้เลย"
จากนั้นเราก็คุยกันอีกหลายเรื่องจนก่อนกลับผมบอกให้ อาร์ทกับตูน ไปห้องหลิงวันพรุ่งนี้เพื่อเอาผักไปแบ่งกันทานด้วย แล้วพวกเราจึงแยกย้ายกันกลับบ้าน

วาร์ปตอนเก่า

ตอนที่ 0
ตอนที่ 1
ตอนที่ 2
ตอนที่ 3
ตอนที่ 4
ตอนที่ 5
ตอนที่ 6

633sqd

ขอบคุณครับ นันรับสมาชิกเพิ่มแบบนี้จะมีแรงกลับบ้านมั๊ยนะ

navy868

เอาอีกแล้วครับ อ่านชื่อตอนแล้วตกใจ คิดว่าหลิงมีแฟนใหม่จริงๆที่แท้ก็.... สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ

peddo

เมียหลวงใจกว้างจังครับ ระวังเจอดุ้มทอมบ่อยๆจะติดใจนะครับ แล้วมันเปลี่ยนขนาดได้ด้วย เดี๋ยวจะเสียของขอบคุณครับ

swss2511

ถ้าเข้าใจกันก็จะมีความสุขที่ลงตัวไม่ต้องมาคอยหวาดระแวง

elviswhat

โอ้โหมีแบบนี้ด้วยนายนันนี่ดวงดีจริง ๆ มีสาว ๆ มาเป็นสมาชิกเพิ่มเรื่อย ๆ เลย

kabyala

เหมือนเจ้าพ่อไม่อยู่ให้มือขวาช่วยคุมซอยแทนเลย แบบนี้ใว้ใจได้ว่าไม่อมของแน่ ขอบคุณครับ

sthanya

มีคนมาเพิ่มแบบนี้นันต้องเหนื่อยเพิ่มรึเปล่า แต่เท่าที่ดูคงเบาแรงนันได้เยอะทีเดียว ::HoHo::

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

จาก1เป็น2

จาก2เป็น3

ตอนต่อไปสงสัยคงเปิดฮาเร็มได้แล้วมั้งครับ555

fantastica

สมาชิกเครือข่ายนี้เพิ่มมาทีละคน อย่างนี้นายนันต้องเอาผักมาให้พี้อมราดน้ำสลัดบ่อยๆซะแล้ว

joker socool

โอยย ไม่ติดว่ามีงานคงอ่านละเอียดกว่านี้  อ่านไปง่วงไปแต่มาเม้นให้ชื่นใจก่อนละกัน555
อาร์ทนี่ร้ายไม่เบาสงสัยนันต้องระวังไว้ซะแล้วเดี๋ยวจะโดนอาร์ทตีท้ายครัวเอานะครับ5555 
ปล.สุขสันต์วีนปีใหม่ครับ  ขอให้มีผลงานดีๆในปีหน้าออกมาให้อ่านกันเยอะๆนะครับ

yu_ei

naitoom

ฝากเมียสาวไว้กับเมียทอม พูดไม่ผิดนะครับ ไม่ได้ฝากคนเดียว แต่ฝากถึงสองสาวไว้