ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

assasin008

สำหรับแฟนคลับ XO เล่มที่หก ลง MEB แล้วนะครับ
ใครสนใจก็ตามลิงค์ไปได้เลย https://www.mebmarket.com/ebook-56217-Xtreme-Online-%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%A1-6

ยังมีหลายท่านถามมาว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร
ผมขอตอบย้ำเหมือนเดิมว่า เนื้อเรื่องจะไหลไปตามกระแสของทางเลือก
และผมไม่มีโครงเรื่องเขียนไว้ล่วงหน้าครับ ดังนั้นผมตอบไม่ได้เหมือนกันว่าจะจบแบบไหน

Choice ตอนที่ 20 – หวง
....................................
Assasin008 2017-04-08

หลังกลับจากเที่ยวทะเลกับแอลผมก็รีบเข้านอนด้วยความเหนื่อยอ่อน และวันนี้ผมก็ตื่นเช้าเป็นพิเศษตั้งแต่ไก่โห่ เพราะตั้งใจจะชดเชยให้โบกี้ด้วยการทำเรื่องคาดไม่ถึง ผมจะไปรับเธอจากคอนโดไปมหาลัย ผมแวะซื้อดอกไม้ที่เธอชอบหนึ่งช่อด้วยเพราะรู้สึกผิดอยู่เหมือนกันที่แอบไปมีอะไรกับคนอื่น

ผมไม่โทรบอกเธอล่วงหน้าเพื่อสร้างความแปลกใจเล่น ผมขับรถไปจอดที่หน้าคอนโดของเธอแล้วนั่งรออยู่ในนั้น ประมาณครึ่งชั่วโมงผ่านไปนักศึกษาสาวแสนสวยเสน่ห์แรงก็เยื้องย่างออกมาข้างนอก

ผมใจเต้นแรงขึ้นเล็กน้อยไปกับผิวขาวกระจ่างเนียนผุดผาด รูปร่างทรวดทรงของเธอช่างสมบูรณ์แบบราวกับนางฟ้า สายตาหื่นกลัดมันของหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่แถวนั้นเป็นหลักฐานชั้นดีที่ช่วยยืนยันเสน่ห์อันร้อนแรงของเธอ โบกี้ของผมเป็นผู้หญิงที่สวยร้อนแรงที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมา

ถึงตอนนี้ผมก็ยังรู้สึกเหมือนฝันไป โบกี้เป็นเหมือนนางฟ้าบนสรวงสวรรค์ที่ผมไม่เคยคิดว่าจะได้สัมผัส แต่เจ้าแว่นที่ผมใส่อยู่ทำให้ผมได้ทำมากกว่าสัมผัส โบกี้ดาวมหาวิทยาลัยที่สวยโดดเด่นที่สุดคนนี้เป็นแฟนลับ ๆ ของผม

ผมสูดหายใจระงับความตื่นเต้นเตรียมเปิดประตูรถลงไปสร้างความแปลกใจให้เธอ แต่ว่ายังไม่ทันได้ขยับตัวผมก็ต้องชะงักกึก เพราะว่ามีหนุ่มหล่อหุ่นนายแบบมาดเนี้ยบเดินเข้าไปหาโบกี้พร้อมด้วยกุหลาบสีขาวช่อใหญ่ โบกี้เองก็หยุดชะงักทำท่าแปลกใจ เพราะว่าผู้ชายคนนั้นก็คือแฟนเก่าของโบกี้ เขาชื่อว่าพี่โต๋

พี่โต๋เคยคบกับโบกี้สักระยะ แต่พี่โต๋เขาไปแอบคบกับดาวคณะบัญชีแล้วโบกี้จับได้ สองคนนี้ก็เลยทะเลาะกัน แล้วตอนนั้นผมก็ดันไปได้ยินโบกี้ทะเลาะกับพี่โต๋ผ่านทางโทรศัพท์พอดี ถ้าจำกันได้ตอนนั้นล่ะครับที่โบกี้เธอยื่นมือมากดปุ่มทำงานของแว่น ทำให้เธอกลายเป็นเมียของผมไปโดยไม่ได้เจตนาทั้งสองฝ่าย

โบกี้ขมวดคิ้วมองพี่โต๋ด้วยท่าทางไม่ค่อยพอใจ เธอทำท่าจะหมุนตัวหนีกลับเข้าไปแต่พี่โต๋ก้าวเท้ายาว ๆ ไปหาแล้วคว้าแขนของโบกี้เอาไว้ โบกี้หันมาสะบัดแขนแล้วทำท่าจะเอาเรื่อง แต่พี่โต๋ก็ลงทุนทำเรื่องที่ผมต้องตกใจ เขาลงไปนั่งคุกเข่ากับพื้นแล้วก้มหน้าทำท่าเหมือนขอร้อง มองแล้วเหมือนกับฉากพระเอกในหนังอะไรแนวนั้นเลย

ผมอ้าปากค้าง โบกี้เองก็เบิกตากว้างตกใจแล้วทำท่าเลิ่กลั่ก คนแถวนั้นพากันมองแล้วส่งเสียงซุบซิบนินทากันยกใหญ่ โบกี้หันหน้าไปมาทำตัวไม่ถูก แต่เธอก็ไม่กล้าเดินหนีเข้าไปข้างใน ผมเห็นเธอขมวดคิ้วอ้าปากพูดอะไรบางอย่างแต่ไม่ได้ยินเพราะผมอยู่ไกลเกินไป แถมยังอยู่ในรถด้วย แต่เดาว่าเธอน่าจะบอกให้พี่โต๋ลุกขึ้นก่อน

พี่โต๋ก็ใจแข็งเหลือเชื่อ เขานั่งคุกเข่าแบบนั้นแล้วยื่นช่อดอกไม้ให้ ผมเห็นแล้วยังอึ้งในความพยายามหรือถ้าจะเรียกว่าหน้าด้านไม่สนใจสายตาคนก็ยังได้ ขนาดผมยังรู้สึกนับถือความกล้าของพี่โต๋ขึ้นมา โบกี้ที่โดนง้ออยู่ก็เริ่มแสดงท่าทีลังเลสับสน แล้วผมก็ต้องรู้สึกหงุดหงิดเมื่อเห็นเธอยื่นมือไปรับช่อดอกไม้มาถือไว้

พอโบกี้รับช่อดอกไม้ไปถือไว้ พี่โต๋ก็ลุกขึ้นแสดงท่าทางดีใจอย่างเห็นได้ชัด ส่วนผมที่นั่งมองอยู่ในรถกลับรู้สึกอีกแบบ ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนอยากจะฆ่าคนขึ้นมา ผมอยากจะลงจากรถแล้วไปกระทืบศัตรูหัวใจให้รู้เรื่องรู้ราว แต่ก็ได้แค่คิดล่ะครับ ผมไม่ทำอะไรแบบนั้นหรอก

ระหว่างที่ผมนั่งหงุดหงิดในรถ สองคนนั้นก็พูดคุยกันนานพอดู ผมสูดลมหายใจระงับความโกรธ ก่อนจะหยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นมาส่งข้อความหาโบกี้ ผมพิมพ์บอกเธอว่าจะมารับเธอที่คอนโดแล้วพาไปมหาลัยเพื่อดูท่าที

โบกี้หยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นมาอ่าน และผมก็เห็นสัญลักษณ์ว่าเธออ่านข้อความนั้นแล้ว แต่ว่าเธอไม่ตอบ เธอหันไปคุยกับพี่โต๋ด้วยท่าทางเคร่งเครียดอีกครู่ใหญ่ ก่อนจะพิมพ์ตอบโกหกผมว่าไม่ต้องมารับ เธอกำลังจะไปกับเพื่อน แล้วสุดท้ายโบกี้ก็เดินไปขึ้นรถคันหรูของพี่โต๋

ผมนั่งอึ้งอยู่ในรถ ผมไม่เข้าใจว่าทำไมโบกี้ถึงยังแสดงท่าทีเป็นมิตรกับพี่โต๋ ทั้งที่พี่โต๋นอกใจเธอแอบไปมีผู้หญิงคนอื่น แต่พอนึกถึงเรื่องนี้ผมก็เหมือนโดนน้ำเย็นสาดใส่โครมใหญ่ พี่โต๋นอกใจโบกี้ก็จริง แต่ผมก็ไม่ต่างอะไรกันไม่ใช่เหรอ

บางทีผมอาจจะเลวกว่าพี่โต๋ก็ได้ เพราะว่าผมคบกับแป้งเพื่อนรักของโบกี้ เรียกว่าแทงกันข้างหลังก็ไม่ผิด แถมยังไปมีอะไรกับน้องแอลอีกต่างหาก ด้วยเหตุนี้ผมเลยด่าพี่โต๋ได้ไม่สนิทใจเท่าไหร่ มันเลยกลายเป็นอารมณ์อัดอั้นบอกไม่ถูก

ผมนั่งส่ายหน้าเรียกสติหันไปมองรถคันหรูที่กำลังวิ่งออกไปจากคอนโด แล้วผมก็เข้าเกียร์รถของผมวิ่งตามไปห่าง ๆ ตอนเช้าแบบนี้รถยังไม่มาก และผมพอจะเดาได้ว่าคงไปทางมหาวิทยาลัย การติดตามก็เลยไม่ยากเท่าไหร่ ผมเห็นรถสีดำคันหรูนำหน้าแบบผลุบ ๆ โผล่ ๆ ไม่กล้าเข้าไปใกล้เพราะกลัวโบกี้สังเกตเห็น

แรก ๆ ก็ตามคุมระยะได้อยู่ แต่พอวิ่งไปได้สักระยะผมก็ติดไฟแดง รถสีดำวิ่งหายไปลับตา ตอนนี้คงตามไม่ได้แล้ว และผมคิดว่าคงไม่มีปัญหาเพราะใกล้จะถึงมหาลัยอยู่แล้ว เดี๋ยวคงเจอกันที่มหาลัย อีกอย่างผมค่อยใช้แว่นสืบหาความจริงจากโบกี้ทีหลังก็ได้ ถ้ารู้ว่าเธอคิดยังไงก็ค่อยคิดอีกที

ผมขับรถเข้าไปจอดแล้วไปลานคณะ พอเดินเข้าไปในตึกก็โล่งใจขึ้นมานิดหน่อย เพราะว่าเห็นโบกี้นั่งรวมอยู่กับกลุ่มเพื่อนสาวตามปกติ ซึ่งแน่ล่ะว่ามีแป้งนั่งรวมอยู่ด้วย แป้งแอบขยิบตาให้ผมเล็กน้อยตอนผมเดินเข้าไปนั่งกับกลุ่มเพื่อนผู้ชายที่อยู่ไม่ไกล ส่วนโบกี้ก็แอบหันมาส่งยิ้มให้ผม ถึงพวกเราจะตกลงคบกันเป็นแฟนแล้ว แต่ก็ยังมีข้อตกลงว่าจะเก็บเป็นความลับไปก่อนสักระยะ

พวกเรานั่งรอเข้าเรียนตอนเช้ากันอยู่ ระหว่างนั้นก็มีผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้าไปหาโบกี้พร้อมกับกล่องของขวัญ ผมขมวดคิ้วมองด้วยความหงุดหงิด ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าเข้าไปจีบโบกี้ เพราะผมเห็นบ่อยครั้ง เสน่ห์ของโบกี้นางฟ้าคนนี้ยังคงร้อนแรงเหมือนเดิม

โบกี้แอบชำเลืองมองมาทางผมแวบหนึ่ง ก่อนจะหันไปแสดงท่าทีไม่สะดวกใจที่จะรับของ แต่ผู้ชายคนนั้นก็วางบนโต๊ะแล้วรีบเดินจากไปไม่ยอมรับการปฏิเสธ ผมเห็นโบกี้ก้มมองกล่องของขวัญแล้วแอบชำเลืองมองมาทางผมอีกครั้ง

"โบกี้มีคนมาจีบอีกแล้ว แต่คงอดเหมือนพวกเรา เสร็จพี่โต๋เรียบร้อยแล้วแหละ"

"เฮ้ย เสร็จแล้วเหรอ ได้ข่าวว่าคบกันเป็นแฟนเฉย ๆ"

"ทำไมจะไม่ล่ะวะ พี่โต๋ทั้งหล่อ ทั้งรวย มีแต่สาวชอบ โบกี้จะชอบก็ไม่แปลก แต่งงานกันก็สบายไปทั้งชาติ โบกี้เองก็โคตรสวยน่ารัก สมกันจะตาย"

"เค้าก็แค่คบกันเฉย ๆ มั้ง"

"อย่าโลกสวยเลยเอ็ง ถ้าเอ็งได้โบกี้เป็นแฟน เอ็งจะทนไหวเหรอวะ ขาว สวย น่ารัก นมใหญ่ ก้นใหญ่ ขนาดมองไกล ๆ ยังเป้าตุงเลย ใครเห็นไม่อยากฟันก็ไม่ใช่ผู้ชายแล้ว"

"เออว่ะ อันนี้ไม่เถียง นางฟ้าชัด ๆ แล้วดูนมซินะ นมหรือลูกมะพร้าววะนั่น อูย ... ยิ่งมองก็ยิ่งอยากเข้าห้องน้ำ"

"ฮ่า ฮ่า จะไปก็รีบไปเลย เดี๋ยวจะเริ่มเรียนแล้ว"

ผมนั่งฟังพวกเพื่อนผู้ชายพูดถึงโบกี้กันแล้วยิ้มขม ๆ เสน่ห์ของเธอทำให้ผู้ชายคลั่งได้เหมือนเดิม ปกติผมเองก็แอบมองไปคุยไปจนมีอารมณ์เหมือนกัน แต่วันนี้ผมฟังพวกนี้คุยกันแล้วกลับรู้สึกแปลก ๆ โบกี้เธอสวยมีเสน่ห์ขนาดนั้น เธอมีผู้ชายมาติดพันตั้งมากมาย แต่ผมก็ยังแอบไปมีอะไรกับแป้งและแอลอีก

ถ้าพูดกันตรง ๆ ผมคิดเหมือนที่ไอ้พวกนี้พูดพี่โต๋กับโบกี้มีความเหมาะสมเท่าเทียม ส่วนผมเป็นเหมือนคนที่ใส่สูตรโกงในเกมมาแย่งโบกี้ไป ไม่งั้นพี่โต๋กับโบกี้อาจจะเป็นแฟนกันจริง ๆ ไปแล้วก็เป็นได้ ถึงตอนนี้ผมเองก็อยากจะรู้ว่าในใจโบกี้คิดยังไง เธอเสียใจหรือเปล่ากับเรื่องที่เกิดขึ้น

ผมนั่งเรียนไปแบบไม่ค่อยรู้เรื่อง รู้ตัวอีกทีก็พักเที่ยง ผมไปกินข้าวกับพวกกลุ่มเพื่อนผู้ชาย แล้วก็แยกตัวไปเรียนวิชาเลือกที่คณะนิเทศศาสตร์ ถ้ายังจำกันได้ผมเรียนอยู่คณะวิศวกรรมศาสตร์ปีสอง แต่ผมลงวิชาเลือกที่ต้องไปเรียนที่คณะนิเทศ ส่วนเหตุผลหลักที่ทำแบบนี้ก็เพราะว่าสาวนิเทศน์สวยน่ารักไงครับ คณะวิศวะกรรมศาสตร์ส่วนใหญ่จะแห้งแล้งผู้หญิง ยกเว้นรุ่นปีของผมที่มีโบกี้กับแป้งโผล่มา

เอาเป็นว่าผมลงวิชาเลือกเพื่อมาดูสาวนั่นล่ะครับ แถมประเด็นสำคัญก็คือโบกี้กับแป้งก็ลงวิชานี้ด้วย พอเพื่อนผมมันสืบรู้มา ผมเลยลงทะเบียนเรียนตามแบบไม่คิดมาก และบ่ายนี้ผมก็มีเรียนวิชานี้เอง

ผมกับกลุ่มเพื่อนผู้ชายอีกหกคนไปเรียนด้วยกัน ส่วนใหญ่ก็แอบมองสาวกันเป็นหลัก วิชานี้สาว ๆ คณะนิเทศศาสตร์ลงเรียนกันมากกว่าครึ่งห้อง พวกเราเลยดูสาวกันเพลิน แต่พูดกันจริง ๆ แล้วผมว่าโบกี้สวยเด่นที่สุด แป้งก็สวยไม่แพ้ใคร ที่เหลือถึงจะมาตรฐานดีกว่าคณะที่ผมอยู่ แต่ก็สู้โบกี้กับแป้งไม่ได้ ยกเว้นอยู่คนเดียว

คนเดียวที่ว่าก็คือน้องกิ๊ฟดาวคณะนิเทศศาสตร์ปีหนึ่ง กิ๊ฟเป็นสาวขี้อายหน้าเด็กร่างเล็กให้ความรู้สึกบอบบาง ถ้าดูหน้ากับความสูงแล้วจะออกแนวเหมือนเด็กประถมปลายญี่ปุ่น หน้าเด็กกว่าน้องแอลด้วยซ้ำ พ่อเธอเป็นญี่ปุ่นแม่เป็นคนไทย แต่ที่เด่นก็คือตัวเล็กนิดเดียวแต่นมนี่โตเกินตัว พูดกันจริง ๆ นมเธอใหญ่กว่าของโบกี้เสียอีก เหมือนประโยคที่เรียกว่าหน้าประถมนมมหาลัยนั่นล่ะครับ

เรื่องเด็ดก็คือน้องกิ๊ฟคนนี้เองที่เป็นข่าวลือว่ากิ๊กกับพี่โต๋ และที่โบกี้ทะเลาะกับพี่โต๋ก็เพราะเรื่องนี้เอง ระหว่างนั้นผมกับเพื่อน ๆ แอบมองโบกี้ แป้ง กับน้องกิ๊ฟสลับไปมากันเพลิน ๆ

สักพักอาจารย์ก็ให้แบ่งกลุ่มย่อยสี่คนเพื่อนำเสนองาน พอผมเริ่มหันมองหาเพื่อน ๆ พวกมันก็แตกตัวกันไปขออยู่กับสาว ๆ ต่างคณะกันหมด ผมเลยกลายเป็นหมาหัวเน่าโดนทิ้ง แต่ยังดีที่สักพักแป้งก็เดินมาสะกิดด้วยรอยยิ้มแล้วชวนให้ผมไปเข้ากลุ่มกับเธอ

ผมไม่มีเหตุผลจะปฏิเสธ ถึงปกติผมจะไม่เคยอยู่กลุ่มเดียวกันกับแป้งและโบกี้ แต่การที่พวกเธอจะชวนผมไปร่วมก็ถือว่าไม่แปลก สรุปว่าผมเลยกลายเป็นโชคดีได้อยู่ร่วมกับโบกี้ และแป้ง แถมยังมีเรื่องคาดไม่ถึงอีกเรื่องด้วย

เรื่องที่ว่าก็คือกลุ่มย่อยจะมีสี่คน และคนที่สี่นั้นกลับเป็นน้องกิ๊ฟสาวหน้าเด็กร่างเล็กนมโต ที่คาดไม่ถึงก็คือผมนึกว่ากิ๊ฟกับโบกี้จะไม่กินเส้นกันเรื่องพี่โต๋ แต่กลับกลายเป็นว่าพวกเธอคุยกันถูกคอดีไม่มีท่าทีกินแหนงแคลงใจอะไรกันเลย สักพักผมถึงค่อยสืบรู้ว่ากิ๊ฟนั้นเป็นรุ่นน้องของแป้ง โบกี้ก็เลยรู้จักกันมาก่อน

ส่วนเรื่องที่ทะเลาะกับพี่โต๋นั้นโบกี้ไม่เอามาลงกับกิ๊ฟ แต่ผมยังไม่ทราบรายละเอียดว่ากิ๊ฟกับพี่โต๋ไปไกลกันถึงไหนแล้วได้เสียกันบ้างหรือยัง เรื่องนี้สาว ๆ คงไม่เล่าให้ผมฟัง แต่เอาไว้ผมค่อยถามอีกที หรือไม่ก็ค่อยแอบใช้พลังของแว่นแล้วถามเอาก็ได้

เราทำงานกลุ่มกันไปตามปกติเหมือนไม่มีอะไร เพื่อนผู้ชายในห้องพากันมองผมด้วยสายตาอิจฉา พวกมันแอบมองโบกี้ แป้ง น้องกิ๊ฟด้วยสายตาหื่น ๆ ตามปกติ ส่วนผมตอนนี้นั่งร่วมโต๊ะกันเลยแอบมองลำบากสักหน่อย เห็นก็แค่นมขาวอวบของสามสาวในระยะใกล้จนต้องกลืนน้ำลายลงคอไปหลายรอบ

น้องกิ๊ฟขี้อายตามข่าวที่ผมรู้มา เธอแทบไม่กล้ามองสบตากับผมเลย เอาแต่ก้มหน้าก้มตาทำงานด้วยท่าทีประหม่า ผิดกับแป้งที่คุยหยอกสร้างความครึกครื้นให้กลุ่มตลอดเวลา ส่วนโบกี้นั้นจะไม่ถือว่าเงียบและไม่ช่างคุยเรียกว่ากำลังพอเหมาะพอดี

ผมอยู่ในกลุ่มกับสามสาวด้วยความเบิกบานใจ พอทำเสร็จเรียบร้อยพวกเราก็มอบหน้าที่ให้โบกี้กับแป้งเป็นตัวแทนออกไปนำเสนอหน้าชั้นเรียน ผมนั่งมองสองสาวที่สวยจับใจอย่างมีความสุข ถ้ามีใครในห้องนี้รู้ว่าทั้งโบกี้และแป้งเป็นแฟนผมแบบลับ ๆ ทั้งคู่ ใครคนนั้นคงจะอิจฉาผมจับใจ

"... พี่หนุ่มเป็นแฟนกับพี่โบกี้เหรอคะ"

ระหว่างที่ผมนั่งมองโบกี้กับแป้งเพลิน ๆ กิ๊ฟที่นั่งข้างผมก็พูดด้วยน้ำเสียงเบาหวิวจนผมแทบไม่ได้ยิน แถมเธอยังพูดแบบไม่ได้มองหน้าผมด้วย ถ้าเธอไม่เรียกชื่อผม ผมก็คงไม่รู้ว่าเธอถามผมหรือถามใคร

ผมได้ยินที่เธอถามแต่ไม่แน่ใจว่าควรตอบยังไง ผมเลยถามย้อนกลับไปเพื่อซื้อเวลา เธอรู้เรื่องระหว่างผมกับโบกี้มากแค่ไหน เพราะโบกี้เธอบอกว่าจะเก็บเรื่องของเราเป็นความลับเอาไว้ก่อน

"กิ๊ฟว่าอะไรนะ"

"... เปล่าค่ะ ... คือ ... เวลาพี่โบกี้มองพี่ ... หนูรู้สึกว่ามันลึกซึ้งกว่าปกติ หนูเลยสงสัย ไม่มีอะไรหรอกนะคะ"

กิ๊ฟตอบเสียงอ้อมแอ้มแบบไม่มองผมเลยสักแวบ จากนั้นเธอก็นิ่งเงียบไปไม่ยอมพูดอะไรอีก ผมเลยนั่งอึ้ง ๆ ไม่นึกว่าจะมีคนสังเกตเห็น แต่ฟังแล้วกิ๊ฟน่าจะยังไม่รู้ว่าผมกับโบกี้สัมพันธ์กันระดับไหน ไม่งั้นเธอคงไม่พูดแบบนี้

ผมนั่งเงียบ ๆ กับกิ๊ฟไปสักพักคลาสเรียนวิชาเลือกก็จบลง สามสาวแยกตัวไปคุยกระหนุงกระหนิงไม่สะดวกให้ผมเข้าแทรก งานกลุ่มของพวกเราถือว่าดีทีเดียว และที่ดีกว่าก็คืออาจารย์บอกว่าจะให้คงทีมแบบนี้ไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะหมดเทอม ซึ่งนั่นหมายความว่าผมจะมีข้ออ้างอยู่กับสามสาวโดยไม่ต้องลำบากยากเย็นหามา

ผมรีบแยกตัวไปเข้าห้องน้ำก่อนเพราะปวดฉี่มากพอสมควร แถมได้อยู่ใกล้ชิดสามสาวสวยผมก็ยิ่งตื่นตัวขึ้นมาเลยเกือบจะทนไม่ไหว ระหว่างที่ออกมาจากห้องน้ำชายผมก็เจอกระเป๋าสะพายผู้หญิงหล่นอยู่ ผมเลยหยิบมาดูเผื่อจะรู้จัก

ในกระเป๋าสะพายไม่มีอะไรมาก มีแค่กุญแจห้องพักกับของใช้จุกจิกของผู้หญิง แล้วก็กระเป๋าใส่เงิน ผมเปิดกระเป๋าเงินเพื่อมองหาบัตรประชาชนหรือบัตรนักศึกษาซึ่งในนั้นก็มีสิ่งที่ผมมองหา แต่เรื่องน่าสนใจก็คือกระเป๋าเงินใบนี้มีเงินติดอยู่แค่ไม่ถึงหนึ่งร้อยบาท แถมผมยังเห็นใบทวงหนี้ค่าเทอม ค่าห้องพัก ค่าน้ำ ค่าไฟอยู่ในนั้นด้วย

แรกทีเดียวผมขี้เกียจจะสนใจละลาบละล้วง แต่พอเห็นบัตรนักศึกษาแล้วพบว่าเป็นของน้องกิ๊ฟสาวหน้าประถมนมมหาลัยผมก็เปลี่ยนใจ พอลองไล่อ่านแล้วก็พบว่าน้องกิ๊ฟเธอดูจะมีปัญหาทางการเงินมากพอควร ค่าห้องพัก ค่าน้ำ ค่าไฟก็ค้างมาเกือบสามเดือน จนเริ่มมีใบแจ้งให้ย้ายออก ส่วนค่าเทอมก็ดูเหมือนว่าเธอจะทำเรื่องขอผ่อนผันไว้ และตอนนี้ก็ถึงกำหนดชำระเงินแล้ว

ผมอ่านจบก็เก็บสิ่งของแล้วเดินหาน้องกิ๊ฟ ถ้าไม่เจอผมก็คงจะฝากผ่านแป้งหรือโบกี้ได้ แล้วผมก็ได้ยินเสียงใครแว่ว ๆ มาจากอีกด้านของผนังตึก คือตัวอิฐมันเป็นอิฐแบบมีรูเสียงมันก็เลยลอดออกมาได้ พอผมแอบมองก็บังเอิญเหลือเกินที่เป็นน้องกิ๊ฟนั่นเอง

ทีแรกผมคิดจะเดินเอาของไปให้น้องกิ๊ฟ แต่บังเอิญผมได้ยินเธอพูดชื่อพี่โต๋ขึ้นมาผมเลยชะงักแล้วแอบฟัง เพราะผมยังมีคดีความกับพี่โต๋เรื่องโบกี้อยู่ ผลของการแอบฟังทำให้ผมได้รู้เรื่องที่น่าตกใจ สรุปแล้วครอบครัวของกิ๊ฟมีปัญหาเรื่องการเงินกะทันหัน พี่โต๋ก็เลยยื่นข้อเสนอประมาณว่าให้กิ๊ฟใช้ตัวแลกเงิน แต่เท่าไหร่ผมไม่ได้ยินพูดถึง

กิ๊ฟทำหน้าเครียดเหมือนจะร้องไห้ ท่าทางของเธอเหมือนไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไง แต่ก็ยังไม่เห็นว่าเธอจะตกลงกับพี่โต๋ ดูแล้วผมเลยรู้ว่าพี่โต๋น่าจะยังไม่ได้ฟันกิ๊ฟ แต่อนาคตก็ไม่แน่ เพราะดูแล้วกิ๊ฟน่าจะอยู่ในสถานการณ์ยากลำบาก และพี่โต๋ก็ช่วยเธอได้

แต่ถ้าผมบังเอิญยื่นมือสอดเข้าไปล่ะ เรื่องเงินผมก็พอช่วยได้ แถมยังได้แก้แค้นพี่โต๋เรื่องโบกี้อีก ที่สำคัญก็คือกิ๊ฟเองก็สวยน่ารักน่าฟัดใช่ย่อยเสียเมื่อไหร่

พอความคิดด้านมืดโผล่ขึ้นมา ผมก็แอบมองสองเต้าอวบของกิ๊ฟแล้วกลืนน้ำลาย หัวล่างของผมตื่นตัวขึ้นมา แต่หัวบนนั้นพยายามคิดว่าไม่ควรหาเรื่องใส่ตัว ตอนนี้แค่มีโบกี้ แป้ง กับน้องแอลสามคน ผมก็ไม่รู้จะจัดการยังไงอยู่แล้ว แถมกิ๊ฟยังน่าสงสาร จะให้ผมซ้ำเติมอีกก็ทำไม่ลง

ระหว่างที่ยืนคิดอยู่นั้นกิ๊ฟก็หันมามองสบตากับผมผ่านร่องอิฐพอดี เธอทำท่าตื่นตกใจมาก ผมเลยยิ้มให้แล้วเดินอ้อมผนังอิฐไปยื่นกระเป๋าสะพายคืนเจ้าของ เธอทำท่าโล่งใจพอควรที่ได้ของคืนและขอบคุณผมเป็นการใหญ่

"ขอบคุณค่ะพี่หนุ่ม ... เอ่อ ... พี่มานานหรือยังคะ คือ ..."

"มานานพอที่จะได้ยินเรื่องของกิ๊ฟหมดแล้วล่ะ"

"พี่หนุ่มอย่าบอกใครนะคะ หนูขอร้อง"

"ไม่บอกใครหรอกสาบานได้เลย"

เธอถามเสียงอ้อมแอ้มหลบสายตาผมตามเคย ผมเลยยักไหล่แล้วตอบเธอไปตามตรง ก่อนจะสาบานว่าจะไม่พูดเรื่องนี้กับใคร เรื่องแบบนี้ไม่สมควรพูดจริง ๆ เพราะกิ๊ฟนี่แหละที่จะเสียหายหนัก ฝ่ายผู้ชายคงไม่มีอะไรเท่าไหร่

ตอนนี้กิ๊ฟทำท่าเหมือนจะร้องไห้ออกมา ผมเลยรู้สึกทนไม่ไหวยื่นมือไปจับข้อมือกิ๊ฟแล้วลากเธอเดินไปในตัวอาคาร กิ๊ฟมองผมด้วยท่าทางตกใจและพยายามบอกให้ผมปล่อยมือด้วยเสียงอ่อน ๆ นุ่ม ๆ แต่ผมไม่สนใจจูงเธอเดินเข้าไปใต้บันได ซึ่งก็ยังดีที่ไม่มีคน

เอ่อ ผมไม่ได้หื่นขนาดนั้นนะครับ ไม่ได้ทำอะไรหรอก ถึงผมอยากทำจะแย่ก็เหอะ แต่ถ้าทำกันแบบนี้ก็คุกน่ะซิครับคุณ ผมแค่ลากเธอไปที่ตู้เอทีเอ็ม ผมกดเงินออกมาจำนวนหนึ่งให้พอจ่ายหนี้ของเธอ แถมเหลือส่วนหนึ่งให้เธอใช้ในชีวิตประจำวัน

กิ๊ฟทำตาโตตกใจ เธอพยายามไม่รับเงินที่ผมให้ แต่ผมไม่สนใจจับเงินยัดใส่กระเป๋าสะพายของเธอแล้วบอกว่าให้ยืมเฉย ๆ พอมีเงินแล้วค่อยมาคืน จากนั้นผมก็เดินหนีเพื่อไม่ให้เธอคืนเงินผมได้ ผมเดินมาได้หน่อยเดียวก็เจอแป้งกับโบกี้ที่ลานใต้ตึกพอดี

"เดี๋ยวพวกเราไปกินข้าวกันสี่คนนะ ฉลองทีมใหม่หน่อย รอน้องกิ๊ฟหน่อยนะ โทรไปแล้วไม่รับ ไม่รู้ไปไหน"

แป้งยิ้มหวานแล้วเอ่ยปากชวนผม โดยที่โบกี้ยืนอยู่ด้านข้าง ถ้ามองผิวเผินแล้วก็เหมือนการกินข้าวตามประสาเพื่อน แต่คิดอีกที ความจริงแล้วเย็นนี้ผมควรจะไปเที่ยวกับโบกี้สองต่อสอง ผมเองก็ปฏิเสธคำเชิญชวนของแป้งไปแล้ว ผมเลยไม่แน่ใจว่าจริง ๆ แล้วแป้งมีเจตนาอะไรกันแน่ หรือว่าเธอก็แค่อยากให้ผมอยู่กับเธอ แป้งเลยหาข้ออ้างเรื่องนี้ขึ้นมา แต่จะยังไงก็ช่างเถอะ

ผมพยักหน้ารับ แล้วจังหวะนั้นกิ๊ฟก็เดินตามมาด้านหลัง เธอคงจะพยายามตามมาคืนเงิน แต่พอเห็นโบกี้กับแป้งก็ทำท่าชะงัก เธอคงไม่กล้าให้ใครรู้เรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อครู่

สามสาวคุยกันครู่หนึ่งกิ๊ฟก็ตกลงไปด้วยกัน แต่เธอบอกต้องกลับหอพักไปทำธุระก่อน พอกิ๊ฟแอบชำเลืองมองมาทางผมก็พอเดาได้ว่าเธอคงจะรีบกลับไปจ่ายเงินที่ค้างอยู่ แป้งกับโบกี้ไม่รู้เรื่องนี้แต่สองสาวเสนอให้ไปฉลองที่พักของกิ๊ฟแทน ซึ่งไม่มีใครปฏิเสธ

พวกเราไปซื้อของกินด้านหลังมหาวิทยาลัย แล้วก็ไปที่ห้องพักของกิ๊ฟตามตกลง ผมมองไปรอบห้องด้วยความตื่นเต้นเล็กน้อย กิ๊ฟอาศัยอยู่ในห้องพักขนาดกลาง ๆ ราคาน่าจะใกล้กับของแป้ง ในห้องดูจะพอมีอุปกรณ์เครื่องใช้อยู่บ้าง แสดงว่าก่อนหน้านี้เธอพอมีเงินใช้ แต่ตอนนี้ครอบครัวถังแตกและเพิ่งส่งผลกระทบเรื่องเงิน

แป้งทำหน้าที่สร้างความบันเทิงที่ดี เธอเองก็พูดเก่งมนุษยสัมพันธ์ดีอยู่แล้ว พวกเราเลยกินกันไปหัวเราะกันไป สักพักไม่รู้ว่าแป้งนึกครึ้มอกครึ้มใจอะไรหยิบเหล้าที่แอบซื้อออกมาเปิดขวด โบกี้กับกิ๊ฟแสดงท่าทางไม่ค่อยอยากดื่มเท่าไหร่ แต่แป้งคะยั้นคะยอบอกว่าพรุ่งนี้ไม่มีเรียน แถมยังอยู่ในห้องพักไม่ต้องกลัวใคร ถ้าจะกลัวก็กลัวผมทำมิดีมิร้ายแค่คนเดียว

ผมหัวเราะแหะ ๆ กลบเกลื่อน ถ้าพูดกันจริง ๆ แล้วผมเองก็แอบหวังให้สามสาวเมากรึ่มจนเสร็จผมทั้งหมดอย่างที่แป้งดักคอไว้นั่นแหละ แต่สรุปแล้วพวกเราสี่คนก็ดื่มกันหมดทุกคนไม่มีใครยกเว้น

ผมเคยดื่มมาบ้างพอควรเลยพอรู้ว่าอะไรแรงไม่แรง และผมก็แอบคายเหล้าทิ้งไปกว่าครึ่ง เพราะไอ้ที่แป้งชงมานี่เรียกว่าแรงมาก แต่เธอชงเก่งผสมอะไรก็ไม่รู้เข้าไปจนหวาน ๆ เปรี้ยว ๆ อร่อยกินได้ไม่เบื่อ โบกี้กับกิ๊ฟดื่มเข้าไปแบบไม่ทันรู้ตัวเผลอแวบเดียวก็ซัดกันไปคนละสามสี่แก้ว แล้วไอ้เหล้าหวาน ๆ แรง ๆ แบบนี้น่ะเมาง่ายมากเสียด้วย

ขนาดผมเองก็ยังเมากรึ่มมึน ๆ ขึ้นมา แต่ที่ผมแปลกใจก็คือแป้งที่ทำหน้าที่ชงเหล้ากลับสลบล้มพับไปก่อนใคร แป้งเธอนั่งอยู่ปลายเตียงพอทิ้งตัวลงไปก็เลยอยู่ในท่านอนขวางบนปลายเตียง ผมเห็นกางเกงในลายลูกไม้สีดำใต้กระโปรง แถมเธอยังปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาสองเม็ดบนออกจนเห็นร่องนมเนื้อแน่นด้วยอีกต่างหาก

กิ๊ฟสาวหน้าเด็กเจ้าของห้องก็สลบตามแป้งไปติด ๆ เธอนั่งอยู่หัวเตียงอยู่แล้ว พอทิ้งตัวลงไปด้านหลังก็เลยกลายเป็นนอนขวางที่หัวเตียง เสียดายที่เธอใส่กระโปรงยาวผมเลยไม่เห็นขาอ่อน แต่ก็ยังเห็นนมภูเขาไฟของกิ๊ฟที่ซุกอยู่ในเสื้อนักศึกษาสีขาวฟิตรัดเด้งขึ้นเด้งลงจนน้ำลายสออยากเข้าไปดูดฟัดให้หนำใจสักครั้ง

โบกี้ดาวมหาลัยแสนสวยยังไม่สลบ แต่ตาของเธอก็ปรือเต็มที เธอนั่งอยู่กลางเตียงมองผมด้วยสายตาหวานเยิ้มหยดย้อย ผมรู้สึกใจเต้นแรงร้อนวูบวาบขึ้นมากะทันหัน

สายตาของผมกวาดมองไปที่เต้าคู่อวบที่ดันเสื้อนักศึกษาออกมาเป็นก้อนกลม ก่อนจะไล่สายตาลงไปที่ท่อนขาขาวเพรียว นางฟ้าแสนสวยที่หนุ่ม ๆ ทั้งมหาลัยอยากได้เป็นแฟนนั่งรอผมอยู่ตรงนี้เอง แถมยังมีสองสาวสวยนอนสลบเหมือดรอให้ผมจัดการเชือดตามแต่ผมอยากจะทำอีกต่างหาก

"หนุ่มจ๋าคิดถึงจัง"

โบกี้มองผมแล้วส่งเสียงงึมงำพร้อมกับยกมือเรียกผม ผมเลยรีบวางแก้วเหล้าแล้วลุกเข้าไปหา โบกี้ไม่ได้พูดอะไรอีกตอนที่ผมขยับเข้าไปใกล้ เธอแค่มองผมด้วยสายตาร้อนแรง ผมก็ไม่ได้พูดอะไรนอกจากมองตาเธอ

โบกี้เอนตัวลงไปนอนตามแรงผลักของผม ส่วนผมขยับโถมเข้าไปนอนแนบรวบร่างอ้อนแอ้นเอาไว้ ด้านขวามือของผมคือแป้ง ส่วนซ้ายมือคือน้องกิ๊ฟ หนอนน้อยของผมตื่นตัวผงาดเต็มที่ทันทีเมื่อผมได้กลิ่นหอมและสัมผัสได้ถึงความนุ่มนิ่มแต่แน่นเด้ง

"หนุ่มจ๋า รักหนุ่มจัง อืมมมม"

เธอส่งเสียงครางเมื่อผมหอมแก้มเธอฟอดใหญ่ โบกี้กอดผมแน่นและเอียงคอรับตอนที่ผมไซร้ลงไปสูดความหอมของซอกคอ เสน่ห์ของโบกี้นางฟ้าในฝันของผมคนนี้ยังร้อนแรงเช่นเคย

"คิดถึงจัง"

ผมพูดกระซิบแผ่วเบาที่ข้างหูแล้วอ้าปากงับใบหูเธอเล่น มือข้างหนึ่งของผมลูบไปตามแผ่นหลังลงไปถึงสะโพกเนื้อแน่น ส่วนมืออีกข้างนั้นเกาะขยำไปที่ทรวงเต้าคู่อวบแล้วบีบเคล้นจนเต็มมือ โบกี้ตัวกระตุกส่งเสียงครางเร่าร้อน ส่วนผมเองก็ครางอูยให้กับความหนั่นแน่นเด้งสู้มือ เนื้อตัวของเธอหอมหวานปานนางฟ้า

"อือ ... ดีจังค่ะ ... อือ ... อุ๊ย ... อืออออ ..."

ผมรับฟังเสียงครางของเธอด้วยความตื่นเต้นจนปวดหนึบที่เป้ากางเกง หนึ่งนั้นคือตื่นเต้นที่กำลังจะได้จัดการกับนางฟ้าแสนสวยคนนี้ และอีกหนึ่งนั้นก็คือตอนนี้มีอีกสองสาวสวยนอนสลบเป็นพยานรักอยู่บนเตียงเดียวกันอีกต่างหาก

ผมยื่นมือไปปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออกแบบรีบเร่ง โบกี้ที่กำลังเคลิ้มก็ดูจะให้ความร่วงมือเป็นอย่างดี วูบเดียวผมก็ปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาเธอออกมาได้จนหมด

โบกี้ตัวกระตุกเกร็งขึ้นมาอีกรอบ เพราะผมล้วงมือขวาแหวกสาบเสื้อนักศึกษามุดลอดเข้าไปในยกทรงแล้วขยำเต้าอวบจนเต็มมือ มันนุ่มนิ่มเนื้อแน่นหยุ่นเด้งสู้มือจนผมต้องสูดปากครางไปพร้อมกับเธอ ส่วนมือซ้ายของผมก็ขยับต่ำลงไปลูบที่โคนขาเนียนนุ่มด้วยความหื่น

สองมือของโบกี้จับกุมที่ข้อมือทั้งสองข้างผมแล้วบีบจนแน่น ไม่นานนักตัวของโบกี้ก็อ่อนระทวยร้อนผ่าวขึ้นมา เธอเริ่มดิ้นกระสับกระส่ายจนเตียงเด้งยวบ แถมยังส่งเสียงครางหนักขึ้นอีกต่างหาก

"หนุ่มจ๋า เราต้องการหนุ่ม อืมมมมม หนุ่มจ๋า"

โบกี้พูดเสียงสั่นสะท้านระรก หน้าของเธอตอนนี้แดงซ่าน สองตาฉ่ำเยิ้ม เสียงหอบหายใจของเธอหนักหน่วงกระชั้น สองเต้าเด้งสะท้อนขึ้นลงไปตามจังหวะ ตอนนี้เธอเซ็กซี่ยั่วอารมณ์ชะมัด

ผมระดมจูบไซร้แก้มกับซอกคอเธอต่อ โบกี้ส่งเสียงครางออกมาดังขึ้น เห็นได้ชัดว่าเธอกำลังเมาและมีอารมณ์หื่นเต็มที่ ไม่งั้นด้วยนิสัยของเธอแล้วคงไม่ยอมให้ผมทำบนเตียงที่มีแป้งกับกิ๊ฟนอนอยู่แบบนี้

ปกติแล้วถ้าโบกี้ไม่เมา เธอจะไม่ค่อยสบายใจกับเรื่องแบบนี้ แต่ว่าถ้าเป็นแป้งผมสงสัยเธอจะยิ่งมีอารมณ์ร่วมรุนแรง ดีไม่ดีจะกลายเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมใส่ผมด้วยซ้ำไป แล้วถ้าเป็นน้องแอลล่ะเธอจะตอบสนองยังไง ผมเชื่อว่าแอลน่าจะปล่อยให้ผมอะไรก็ได้ตามใจ

ผมชะงักแล้วถอนหายใจ ขนาดตอนนี้ผมกำลังกอดโบกี้ สมองของผมก็ยังเผลอคิดไปถึงแป้งกับน้องแอลเสียได้ สรุปแล้วผมชอบใครกันแน่ตอนนี้ผมก็ยังสับสนในตัวเองอยู่

"อือ หนุ่มจ๋า เร็ว ๆ เข้า เราทนไม่ไหวแล้วนะ"

พอผมชะงักโบกี้ก็ส่งเสียงเร่งเร้า เธอจัดการปลดยกทรงตัวเองโยนไปข้างเตียง แถมยังยื่นมือมาช่วยถอดเสื้อกับกางเกงของผมด้วยอีกต่างหาก ผมเลยรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองพลางมองนางฟ้าแสนสวยที่กำลังเต็มไปด้วยอารมณ์หื่นคนนี้

ผมเบิกตากว้างมองเรือนร่างโค้งเว้าขาวโพลน เอวของเธอคอดเว้าเหมือนนาฬิกาทราย สองขาก็ขาวเพรียวสวยน่าลูบไล้ ผมมองเธอด้วยความหื่นแล้วหอบหายใจหนักหน่วง พร้อมกันนั้นผมก็ใช้นิ้วรูดกางเกงในสีขาวสะอาดของเธอจนหลุดลุ่ยออกมาจากกระโปรงนักศึกษา แล้วผมก็ขยับตัวปลดเข็มขัดกางเกงปลดปล่อยเจ้าหนอนน้อยที่แข็งเป็นลำยาวออกมาผงกหัว

ผมรีบขยับตัวทรุดนั่งลงไปตรงกลางหว่างขา ผมจับสองขาขาวเพรียวถ่างอ้าออก แล้วเริ่มจับเจ้าหนอนน้อยไปจ่อที่ปากทางสู่สวรรค์ โบกี้มองผมด้วยตาที่ฉ่ำเยิ้มรอรับความเสียวซ่านที่ผมจะมอบให้

"อือออ ... อืออออ ... หนุ่ม ... อูยย ... ดีจัง ... อูยยยย ..."

โบกี้ตัวกระตุกครางเสียงดังตอนที่ผมเริ่มเดินหน้ากดสะโพกขย่มบั้นเอวลงไปช้า ๆ ผมสูดปากให้กับความฟิตแน่นที่ตอดรัดจากทุกทิศทาง เสียงครางสุดแสนน่ารักของโบกี้เองก็ยิ่งกระตุ้นอารมณ์หื่นของผม แถมด้านข้างยังมีสองสาวสวยนอนยั่วผมอยู่ด้วยอีกต่างหาก

"อูย แน่นจังโบกี้ ... เสียว ซี้ดดสสส ... สุดยอด"

ผมขยับตัวนั่งให้มั่นคงและเริ่มซอยเอวถี่ยิบเร็วกว่าเดิม โบกี้เองก็แหงนหน้าเริ่ดสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียวสุดชีวิต นมเต้าคู่ใหญ่ของเธอโดนผมบีบเคล้นขยำขยี้อย่างแรงด้วยความเมามันสะใจ ผมกำลังจะได้ระบายความอัดอั้นที่เก็บกดมาทั้งวัน ผมกำลังจัดการกระหน่ำรักใส่ดาวมหาลัยแสนสวยที่มีแต่ผู้ชายอยากจับจองคนนี้ให้หนำใจ

"อุ๊ยยย ... ซี้ดดสสส ... อื้อออ ... อูวววววววว"

ผมซอยบั้นเอวเข้า ๆ ออก ๆ เป็นจังหวะจนสุดท้ายเจ้าหนอนน้อยก็มุดผลุบหายเข้าไปได้สุดลำ เสียงครางของเธอก็ยิ่งดังระงมขึ้นมาเรื่อย ๆ ตามจังหวะความหื่นที่ผมมอบปรนเปรอให้ 

"ซี้ด ... อือ ... อือ ... ซี้ด ... อือ ..."

เธอหลับตาพริ้มสูดปากเสียวสะใจ แถมสะโพกของเธอก็เริ่มเด้งร่อนรับจังหวะกระแทกเอวของผมเร็วขึ้นทีละน้อย ความเสียวและความตื่นเต้นทำให้ผมออกแรงกระเด้าใส่เธอถี่ยิบกว่าเดิม โบกี้ในตอนนี้เริ่มดิ้นพราดสะบัดหน้าไปมา เธอหลับตาปี๋ส่งเสียงครางออกมาดังลั่นห้อง

ผมยังกระเด้าเอวซอยยิกไม่หยุดจนเตียงนอนสั่นสะเทือนส่งเสียงดัง และตอนนี้ผมก็เริ่มหันไปมองสองสาวสวยในชุดนักศึกษาที่นอนขนาบโบกี้เอาไว้ทั้งซ้ายขวา แรงสั่นสะเทือนทำให้นมเต้าของพวกเธอเด้งไปมาคล้ายจะยั่วผม

ผมกลืนน้ำลายดังอึกด้วยลังเล แต่พอเห็นโบกี้ยังนอนหลับตาปี๋ ผมก็ขยับมือขวาที่บีบเต้าของโบกี้ แล้วเลื่อนไปตะปบขย้ำใส่นมของแป้งจากด้านนอกเสื้อนักศึกษาแล้วบีบคลึงไปพลาง แป้งบิดตัวเบา ๆ เล็กน้อยแล้วส่งเสียงครางอืออยู่ในลำคอ ท่าทางของเธอเหมือนจะเมาหลับไปจริง ๆ ผมเลยงง เพราะนึกว่าเธอแกล้งหลับ

"ซี้ด ... อูย ... เร็ว ๆ ... อย่าหยุดนะ ... อืม ... ซี้ด ... อือ ... อูย ..."

โบกี้ยังคงหลับตาพริ้มส่งเสียงครางดังขึ้นและดังขึ้น ผมมองแล้วก็ยิ่งคึกเพราะเธอดูมีอารมณ์ร่วมเต็มที่ แถมยังตื่นเต้นที่กำลังแอบขยำนมของแป้งไปด้วยพร้อมกัน ดีที่โบกี้ไม่ลืมตาขึ้นมาดู งานนี้ผมเลยกระเด้าใส่อย่างเมามันหนักขึ้นเรื่อย ๆ อารมณ์หื่นของผมมันพุ่งปรี๊ดคล้ายกับตอนเล่นสดออกกล้องกับแป้งเลย

ระหว่างที่ผมขยำนมแป้ง ผมก็ค่อย ๆ ปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาของเธอออก จากนั้นล้วงเข้าไปถลกยกทรง แล้วขยำเนื้อนุ่มนิ่มได้เต็มมือโดยไม่มีอะไรขวาง ผมขยำหน่อยเดียวตรงปลายยอดก็แข็งเป็นเม็ดขึ้นมาทันที แป้งส่งเสียงครางเบา ๆ ตัวกระตุกเล็กน้อย แต่ยังหลับตาพริ้มอยู่

แอบเล่นกับแป้งก็ตื่นเต้นพอดูแล้ว แต่พอหันไปมองนมอวบ ๆ ของน้องกิ๊ฟสาวหน้าเด็กตัวเล็กขี้อายนมโตที่เด้งไปเด้งมาตามการสั่นสะเทือนของเตียงนอน ผมก็เกิดความคิดบ้าบิ่นขึ้นมา ผมปล่อยมือซ้ายที่กำลังขยำนมโบกี้ แล้วเลื่อนไปวางแหมะบนเต้าอวบของน้องกิ๊ฟ ก่อนจะบีบคลึงเบา ๆ ด้วยความตื่นเต้น

ผมชะงักเล็กน้อยเพราะเห็นว่าน้องกิ๊ฟปรือตามองผม ทีแรกผมกลัวว่าเธอจะต่อว่าที่ลวนลามเธอ แต่พอเห็นเธอนอนมองผมนิ่ง ๆ ผมก็ใจกล้ากว่าเดิม ผมบีบขยำแรงขึ้นจนกิ๊ฟตัวกระตุกส่งเสียงครางอืมออกมา แต่ผมยังไม่หนำใจเลยปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาของเธอออก แล้วถลกยกทรงล้วงมือเข้าไปขยำเต้าที่ใหญ่เกินตัวจนเต็มมือ

กิ๊ฟตาปรือมองผมหวานฉ่ำ ผมไม่แน่ใจว่าเธอมีสติแค่ไหน ไม่รู้ว่าเธอจะจำเรื่องในตอนนี้ได้หรือเปล่า แต่มาถึงขั้นนี้แล้วผมก็ไม่คิดจะหยุดอีก ผมยังคงขยำเต้าอวบของกิ๊ฟสลับไปมาเรื่อย ๆ จนเธอเริ่มบิดตัวกระสับกระส่ายมีอารมณ์ร่วม

ตอนนี้ผมกำลังกระเด้าโบกี้อย่างเมามัน แต่สองมือก็แบ่งกันไปขยำนมให้แป้งกับกิ๊ฟคนละข้าง ฉากแบบนี้มันยิ่งกว่าที่ผมเคยฝันเอาไว้เสียอีก แถมยังรู้สึกสะใจด้วยอีกต่างหาก เพราะว่าเมื่อเช้าพี่โต๋ทำให้ผมหงุดหงิดเรื่องโบกี้ แต่พอกลางคืนผมก็ควบทั้งโบกี้อดีตแฟน แถมยังลวนลามกิ๊ฟที่เป็นกิ๊กอีกต่างหาก นี่ยังไม่นับแป้งอีกคน

ผมกระเด้าด้วยความเมามันไปได้ราวสิบกว่านาที ผมก็รู้สึกได้ว่าโบกี้เริ่มกระตุกเกร็งเหมือนใกล้เสร็จ และผมเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน แล้วตอนนี้เองที่โบกี้ตัวกระตุกเฮือกสุดแรง เธอส่งเสียงหวีดออกมาดังลั่นจนผมต้องปล่อยมือจากนมของแป้งกับกิ๊ฟเพราะกลัวจะโดนเห็นเข้า

โบกี้ตัวกระตุกเฮือก ๆ อย่างต่อเนื่อง ผมเลยล้มตัวลงไปนอนทับจูบปากเธอเอาไว้ตอนที่เร่งเครื่องซอยยิกกระแทกปิดท้าย ผมจูบปากแลกลิ้นกับเธอได้ครู่เดียวก็ตัวกระตุกเสร็จไปพร้อมกับเธอหนึ่งรอบ

หนอนน้อยของผมกระตุกเฮือกฉีดน้ำกามร้อน ๆ เข้าไปในรูสวรรค์ที่กำลังตอดรัดหนุบหนับ ผมกอดเธอแน่นและยังจูบปากค้างเอาไว้ โบกี้ตัวกระตุกรุนแรงมากทีเดียว ปฏิกิริยาตอบสนองของเธอเรียกได้ว่าสุดยอดมาก ๆ แต่หลังจากนั้นเธอก็นิ่งเงียบไปเหมือนสลบเหมือด เดาว่าเธอคงจะเมาเต็มที่อยู่แล้ว พอได้ปลดปล่อยอารมณ์ก็เลยหลับสบาย

"รักโบกี้จัง"

ผมฟุบตัวลงไปนอนกอดแล้วกระซิบบอกรักเธอ แต่เธอน่าจะไม่ได้ยินเพราะสลบไปแล้ว เจ้าหนอนน้อยของผมยังกระตุกหงึก ๆ พ่นพิษแทบทุกหยาดหยดเข้าไปในตัวสาวสวย ของเธอเองก็ตอดรัดใส่ผมแนบแน่นดีเหลือเกินจนผมเสียวแล้วเสียวอีก

นอนกอดโบกี้ไปได้ระยะหนึ่งผมก็แน่ใจว่าเธอหลับไปแล้ว ผมเลยค่อย ๆ ขยับตัวลุกขึ้นถอนดุ้นเอ็นอันเขื่องที่มันปลาบออกมา มันยังแข็งเป็นลำ เพราะผมเองก็ยังมีอารมณ์หื่นอยู่เต็มที่ ก็จะไม่ให้หื่นได้ยังไงในเมื่อตอนนี้ยังมีสาวสวยอีกตั้งสองคนนอนอยู่บนเตียงเดียวกัน

ข้างหนึ่งนั้นแป้งนอนหลับตาพริ้มเหมือนสลบเหมือดไปจริง ๆ อีกข้างหนึ่งนั้นก็เป็นน้องกิ๊ฟที่นอนตาปรือหวานฉ่ำมองผม ท่าทางของกิ๊ฟคล้ายครึ่งหลับครึ่งตื่น เธอคงเมาหนักพอควรแต่ไม่ถึงขั้นสลบเหมือด เพราะว่าเธอดื่มน้อยสุดในกลุ่ม

ผมหันไปมองร่างเล็กกะทัดรัดแต่นมใหญ่เกินตัวของกิ๊ฟแล้วกลืนน้ำลายลงคอดังอึก เจ้าหนอนน้อยของผมกระตุกหัวหงึก ๆ เหมือนอยากจะพ่นพิษใส่สาวสวยหน้าประถมนมมหาลัยคนนี้เต็มที่ ผมเองก็อยากทำอยู่เหมือนกัน แต่ว่ามันจะดีจริง ๆ เหรอ

เมื่อกลางวันผมเพิ่งจะปวดหัวเรื่องสามสาวโบกี้ แป้ง กับน้องแอล ผมรู้สึกลังเลว่าจริง ๆ แล้วผมชอบใครกันแน่ แต่ว่าถ้าผมจัดการกิ๊ฟอีกคน ก็จะกลายเป็นสี่สาว แล้วมันจะดีจริงหรือเปล่า

อีกอย่างตอนนี้โบกี้ก็นอนอยู่ตรงนี้เอง ถ้าผมทำอะไรกับกิ๊ฟแล้วโบกี้รู้เข้าจะเป็นยังไง ดีไม่ดีถ้ากิ๊ฟเธอไม่ได้ยอมให้ผมทำแล้วโวยวายขึ้นมา ก็จะยิ่งกลายเป็นเรื่องใหญ่อีก

ตอนนี้ผมหันมองไปทางแป้ง ถ้าทำกับแป้งผมแน่ใจว่าแป้งจะไม่โวยวาย ก็จะลดความเสี่ยงลงไปส่วนหนึ่ง แต่ก็ยังมีความเสี่ยงที่โบกี้จะตื่นขึ้นมารู้เห็นเหตุการณ์อยู่ดี ดังนั้นถ้าผมไม่อยากมีเรื่อง ผมก็ควรจะระบายอารมณ์หื่นที่ยังมีเหลือเฟือใส่โบกี้ไปก่อน แต่แบบนั้นผมก็รู้สึกน่าเสียดาย

โอย ช่วยบอกผมทีว่าผมควรจะเลือกทางไหนดี

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

navy868

เก็บกิ๊ฟเข้าฮาเร็มอีกคนเลยครับ...

eka1325

จัดการให้หมดทั้งสามคนเลย อะไรจะเกิดก็เกิด ความสุขตรงหน้ารออยู่ เต็มที่ ขอบคุณครับ สนุกทุกตอน

bigomnoi

กดแป้งก่อน กิฟท์ยังมีโอกาส

pj762856

ชายไทยใจต้องกล้า  เหมาหมดเลย

peddo

อย่าพึ่งจัดน้องกิฟต์ครับ บิ้วอารมณ์ไปก่อน ยังไงไม่รอดมืออยู่แล้ว ส่วนแป้งน่าจะว้อนท์อยู่แล้วไม่น่ามีปัญหา ถ้าโบกี้ตื่นมาเจอก็ไม่ต้องกลัวจะกลับไปหาโต๋เพราะยังมีความลับของพี่โต๋อีกที่กิฟต์น่าจะเต็มใจช่วยเปิดโปงกับโบกี้ ถ้าไม่แพร่งพรายออกไป ดีไม่ดีอาจเปิดใจสวิงก็ได้ถ้าเห็นความเป็นพระเอกที่ทำต่อกิฟต์ รักษภาพคนดีได้ทั้งสามสาว ฮิฮิ ขอบคุณครับ

pssbr

อ่านสนุกมากเลย เดินเรื่องได้ดีมาก การใช้ถ้อยคำก็ดี ติดตามมาตลอด คราวนี้ต้องลุ้นละว่าเหตุการณ์ต่อไปจะเป็นยังไง

midnightblusie

review1972

จัดหมดทุกคนเลยครับ เพราะรู้สึกได้ว่าอีกสองสาวกำลังรอให้หนุ่มทำอะไรสักอย่าง อีกอย่างก็รู้สึกว่าหนุ่มจะมีดวงกับเรื่องแบบนี้เหมือนกับเหตุการณ์ที่รีสอร์ทนั่นก็ผ่านไปได้ด้วยดี ปล.คิดถึงผลงานทุกเรื่องของท่านassมากครับ

boong

กิ๊ฟไว้ทีหลังเพราะช่วยเรื่องเงินแล้ว คงได้ใจบ้าง อีกอย่างกลัวจะเป็นแผนของผู้เขียนว่ากิ๊ฟคือไม้เด็ดของโต๋ไว้ดัดหลังเอาโบกี้คือครับ

ultrasonic

devilzoa

แหมแบบนี้ต้องเหมาแล้วละ ว่ากันไปตามเนื้อผ้า ใครจะไม่ทำก็ช่างแต่ถ้าเป็นผมจัดไปเลยคืนนี้สนุกแน่ๆ

eternal6969

หื่นขนาดนี้ถ้าตอนจบจะไม่เหลือใครนี่จะไม่แปลกใจเลย -____-

633sqd

sazzz

ฟาดให้เรียบครับ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้ละ โบกี้ตื่นมาอ้างว่าเมาไปเลย555+