ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

jaster ja

โหวตโบกี้คนเดียว เพราะทุกอย่างมีเหตุและผลตามมาอยู่แล้ว ไม่อยากให้เสียโบกี้ไปแต่ก็นะ...มีแว่นอยู่นี้น่า 555

dekduer55

ดูท่าแล้วกิ๊ฟคงได้เข้าฮาเร็มอีกคนแน่ๆ ลุยไปเลยจัดหนักจัดเต็ม

kalampee

แหม่ เล่นแฟนไป ขยำนมเพื่อนแฟนอีก 2 คนไป สวรรค์ชัดๆ

medsay

ช้าๆได้พร้าเล่มงาม แต่ช้านานๆจะไม่ได้พร้าสักเล่ม จัดสิครับ รออะไร อิอิ ขอบคุณครับ

tokkatoramma

แจ่มเลยครับ 4คน1เตียง ลุ้นตัวบิดเลยครับ จัดการทุกประตูแล้วค่อยใช้แว่นช่วยทีหลังครับ งานนี้ฟิน

reaperofvirgin

เปิดซิงกิ๊ฟก่อนค่อยว่ากันครับ โอ้ยอ่านละแข็งมากยังกะจะระเบิด

papa969

สงสัยฟ้าเปลี่ยนเป็นสีเหลืองแน่

tripplet

มาถึงขั้นนี้แล้วคับ จัดการไปให้หมด จะดีชั่วยังงัยก็วัดไปเลยคับ กลัวไร ยังมีแว่นวิเศษอยู่

yaguza

อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด จัดให้หมดทั้ง 3 สาวเลยครับ

kaithai

เพราะพี่เมา จึงเหมาสาม
พอหายเมา สาวๆย่อมเข้าใจ

Chalermphan Auesukkul

อย่างงี้ต้องกินรวบครับ จัดให้หมด

asiakook

โอกาสมาถึงหมาป่าจะปล่อยหมูน้อยสามตัวไปหรอ พลาดไป เดี๋ยวเทพไรท์ส่งชอยส์มาช่วย อิอิ ขอบคุณครับ

revoltman

ขอบคุณมากครับ เพื่อความยุติธรรม ต้องจัดการทั้ง 3 คน อย่างเท่าเทียมครับ !

DrJackklen

เรา4คนจะฟ้าเหลืองไปด้วยกันครับ

tdt14023

อย่างนี้มันต้องเหมารวมแล้วครับโอกาศอย่างนี้ไม่ได้หากันง่ายๆต้องจัดหนักทั้งสามสาวแล้วครับขอบคุณมากๆครับท่านเอสผมอุดหนุนXOเล่มหกของท่านแล้วนะครับขอบอกว่าสุดยอดมากครับอ่านรวดเดียวไม่ไหวครับต้องค่อยๆอ่านไปเรื่อยๆเนื้อหาเยอะมากออกเล่มใหม่มากอีกนะครับ