ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

maron

กิ๊ฟตื่นจัดกิ๊ฟก่อนแล้วต่อด้วยแป้ง ตามstepนี้เลยครับ ::Grimace::
ขอบคุณครับ

rust.str

เห็นมีแต่คนเชียร์ให้จัดไปทั้ง3คน ดูผลโหวตแล้วก็คงต้องเดินเรื่องไปทางนั้นล่ะ แต่ถ้าส่วนตัวแล้ว สถานการณ์มันเสี่ยงเกินไป กลัวว่าจะได้ไม่คุ้มเสียน่ะสิ เป็นผมไม่กล้าเสี่ยงอ่ะ

nananews

นั่งเรียนยังแอบมองนมเมียอีก

muzix

จัดแป้งต่อโลด แล้วน้องกิ๊ฟก็จะเสร็จเรา 555+
ชอบเรื่องนี้เพราะแบบนี้แหละลุ้นกันทุกตอน

aumoum

ลุยเลยกิิ๊ฟจะเป็นคนแรกที่ไม่ได้ใช้ตัวช่วย จัดการทั้งสามคนเลย

lucyjung

ใจจริงอยากจัดทั้งสามคนแต่ค่อยๆเก็บทีละคนน่าจะดีกว่านะครับ เลือกโบกี้คนเดียวครับ

harzard

ขอบคุณครับท่าน แอส อ่าน xo จบมาต่อเรื่องนี้เลย  ::YehYeh::

zeropp

ถึงตอนนี้ต้องจัดก่อนแล้ว ว่ากันละคับ  ::HeyHey::

samsung014

จัดไปเลยครับทั้งสามคน ปล่อยไว้เสียชื่อแย่ อิอิ

civil2

หน้าประถมนมมหาลัย อยากได้แบบนี้จุงงง

ต้องเก็บเข้าฮาเร็มครับ

hanabombam

ไหนๆ โอกาสดีมาอย่างนี้แล้วจัดหนักสามสาวไปเลย

strikef.

ขอบคุณครับ ถึงตอนนี้ก็ไม่มีสติคิดแล้วหละ แต่ขอจัดการตามลำดับ จากโบกี้ แป้ง แล้วถึงปิดท้ายด้วยน้องใหม่ ด้วยความเชื่อส่วนตัวว่าแป้งแกล้งเมา 555

ice lovelove

จัดให้หมดเลยครับ เหอๆๆๆๆ

lordofthetwo

ตัวละครหม่ายยยยยยย
เลือกกิฟครับ จะได้รู้ด้วยว่าต่อไปจะเป็นยังไงต่อกับพี่โต๋ แล้วตามไปจัดการแป้งต่อ แหล่ม!!
ขอบคุณครับ