ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

ads_s7

ีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีสถานะการ์ณพาไปตามน้ำเลยครับจัดเต็ม 3 คนเลย

sftcly

ขอบคุณครับ
จัดการต่อเลยครับแต่ ไปที่น้องแป้งก่อน ส่วนกิ๊ฟก็ปลุกเร้าไปเรื่อย จบจากกิฟ ก็กลับมาโบกี้อีกรอบ

4ylnox

เรื่องนี้สนุกสมกับที่ขึ้นหิ้งรอติดตามมาตลอด รับรองตอนนี้มี choice เดียวแน่นอนคือเหมา 3 ครับ

tacklove

ณ สถาณการณ์วันนี้ ไม่แน่นักว่าโบกี้จะกลับไปคืนดีกับแฟนเก่าหรือไม่ ถ้าพลาดขึ้นมา นี่อาจจะเป็นเหตุผลให้เธอตัดสินใจง่ายขึ้นก็ได้ จะอย่างไรผมก็เชียร์โบกี้เป็นนางเอกอยู่ดีนะ

pinmonkey

ได้โอกาสสาวเปิดทางขนาดนี้ต้องลุยสามคนเลยครับ ขอบคุณมากครับ

baby13

มาขนาดนี้แล้ว ต้องจัดให้ครบสามคนเลย

arsenyo

เมีย 3 ตามตำราจัดเลยครับ ล๊วกเพี่ย ::Confident::

itschelsea11

อิจฉาที่สุดดด จัดการแป้งก่อน แล้วจัดการกิ๊ฟต่อเลยย

baragoo

เหมาหมดแบบนี้ละครับ หนุ่ม นายมาถูกทางแล้วสายฮาเร็มต้องมา

dwarf

ขอบคุณครับ..ลักษณะนี้โดยมองจากนิสัยของโบกี้ที่ออกจะขี้อาย ไม่แสดงความรู้สึกอะไรออกมา  ทำให้คาดว่า เป็นไปได้หรือไม่ที่สองสาว เว้นน้องแป้ง หรืออาจจะน้องแป้งด้วย ที่มีการวางยากันเอง จึงทำให้เกิดาถานการณ์แบบนี้ขึ้น

panut789

ขอบคุณมากครับ แอบเดาว่าเดวมีหักมุม โดนแบล็คเมย์ แน่ๆเลย ขออย่าปวดตับมากละกันนะครับ ::Punch::

oak31092

เอาแป้งก่อน ปลุกอารมณ์กิฟด้วย

poon.ppx

อย่าปล่อยให้โอกาสหลุดลอยไปเลย เก็บทีละคนเลยครับ
น้องกิ้ฟของใหม่ น่าค้นหาแน่นอน

ัuffa555

หูย มาแล้ว
ขอบคุณท่านักเขียนมากๆ นะครับ
ขอเป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปเรื่อยๆ นะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

donki

::Glad:: ตอนนี้จี๊ดมากเลย  สามสาวบนเตียงเดียวกัน ขอบคุณนะครับ