ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

sarawalee0967

อย่าดีกว่าครับ.   ถัาโปกี้ทำบ้างแล้วจัรู้สึก

poison_react

เก็บเข้าฮาเร็มไม่เสียหาย
ใช้แว่นเปลี่ยนความคิดเมียหลวงตอนใกล้จบก็ได้
แล้วจัดแป้งต่อ

ถ้าจะเอาให้เนื้อเรื่องสนุกตื่นเต้นไปอีก
อาจผูกเรื่องให้ตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มกับกิฟท์ ให้แป้งตื่นมาพอดี แถมรู้ตัวมาตลอดที่เอากับเมียหลวง 

แป้งจะทำไงน้าาาา

sunshine9

อยากรู้จริงๆ คนที่เลือก "อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า" กำลังคิดอะไรอยู่  ::Waiting::

ขอบคุณครับท่าน Ass

hikarunaka

จัดกิ๊ฟต่อเลยครับ ค่อยจัดแป้งต่อ ต้องเหมาแล้วงานนี้

sixdevil7

น้องกิ๊บรออยู่จัดต่อเลย.....ขอบใจมากครับ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับยังคงความสุดยอดเหมือนเดิม

moonoycub

ทำแล้วต้องเอาให้สุดแต่ขอแค่4คนพอนะแค่นี้ก็ไม่เหลือแรงแล้วไม่ใช่ตาเอกหรือเจ้าแม็กนะครับอาจารย์

sammie0513

ผมว่าถ้าคึกฟันไปทั่วนี่ตอนจบจะแบดเอ็นเอานะครับเนี่ย

tony1234

ลุยโลด เหมาสามเลย เริ่มจากน้องกิ๊ฟ

tomoshita

จัดเลยทั้งสามคน ตื่นมาก็คุยกันดีๆ ฮาเร็มก็จะบังเกิด

JKLTT69

จัดน้องกิ๊ฟไปเลยครับอย่าให้สีย โอกาสดีๆแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ โบกี้หลับไปแล้วไม่รู้เรื่องหรอก ถ้าโบกี้ตื่นมาเห็นก็จัดโบกี้อีกดอก จะได้ไม่งอน  ::HoHo::

conx96857

มันต้องจัดให้หมด แล้วก็บอกไปเลยมีอีกคน จะได้โดนทีเดียว

aek01

มีมาเพิ้มอีฏหนึ่งคนแล้ว จัดไปโอกาศมาขนาดนี้แล้ว รออ่านอยู่ครับแต่เป็นห่วงสุขภาพพระเอกเราจริงๆ

verbatim

จัดๆๆ เลยครับ อิอิ
ขอบคุณครับ

lamom

แป้งก่อน แล้วค่อยเก็บของใหม่ไว้สุดท้าย ถ้าพลาดแว่นก็ใช้ไปดิ