ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

ballbergkamp

จัดน้องกิ๊ฟเข้าฮาเร็มอีกสักคนดีกว่าครับ

XYZ

เลือกลุยสามคนไปเลยครับ อีกอันแทงกั๊กน้องกิ๊ฟ

แต่ผมละเสียวพี่นักอู้จริงๆ แทงสามนี่ไม่ฮาเร็มไปเลย ก็คงอดไปเลย แต่ถ้าสามแล้วโบกี้ กับแป้งยอมนี่ อีกหน่อยอะไรจะง่ายไปหมด แต่เสียวว่าจะไม่ยอมนี่สิ ที่เลือกๆ กันมายี่สิบตอนมีวงแตก ><

แต่คิดว่าอย่างน้อยก็มีน้องแอลเป็นตัวสำรองละกัน TT TT

bloodstorm

ของอย่างนี้จัดอย่าไห้เหลือครับ โบกี้มีการโกหกแบบนี้ต้องจัดไห้หนักครับ

amlan

จัดหมด ตื่นมาแล้วโวยวาย เอาควยยัดปากเลย แหล่ม

darksuper55

จัดการให้หมดทั้ง 3 คนเลยครับ

sainsain

ccpssw

ดูท่าทีไปก่อนครับถ้าผู้หญิงเล่นด้วยจัดไปเลยสามคนอบอุ่นดี

zannaty

กัดฟันเอาเถอะครับ ของแบบนี้ไม่ได้มาง่ายๆ

plct383

Baron Pok

นอนๆๆๆๆๆอย่าโลภ ค่อยๆตะล่อมเอาเวลามีอีกเยอะ ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

alaaum

เขียนสนุกเหมือนเดิมเลยครับ เลือกกิ๊ฟเลยครับ หน้าเด็กนมโตอยากเห็นภาพประกอบเลย

่jub2520

อ่านสนุกมากเลย  การดำเนินเรื่องชวนให้น่าติดตามตลอด ขอบคุณ

hseraph

ตามประสบการณ์คือพาไปห้องน้ำครังใครก็ได้สุดยอดทั้งสองคนตื่นเต้นด้วย

Mr.akekarin

จัดของใหม่ก่อนกินสามตารวดเลย

kapomman