ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

whitebag

ความจริงชีวิตเราก็กำลังเลือกเหมือน บางครั้งมันก็ตรง บางครั้งมันก็อ้อม แต่ที่มันอ้อมเพราะเราเลือกทุกอย่างตามอารมณ์ ขอบคุณนะครับ

chanky2007

ไม่ควรหาเรื่องใส่ตัว ควรรอให้เต็มใจอีกหน่อย

แต่ก็อยากเหมาสามครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

inwnoti

มาแล้ว ติดตามต่อไป ผลโหวตสุดยอดเลย

AssSin01

นอกจากจะลงตอนใหม่แล้ว ยังลงขายXOทั้งเล่ม!!!! ดีใจมาก  ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

shinomiya

ขอบคุณ สำหรับตอนใหม่ หายไปนานเลย ติดปั้นเล่ม 6 ซินะครับ แต่ เล่ม 7เมื่อไรดีครับ  ::HoHo::

ตอนนี้ก็สนุกเหมือนดิม ลุ้นกันต่อไป

Ureal

ขอบคุณคับ ตัวละครใหม่โผล่มาอีกแล้ว

legacy

มาถึงขนาดนี้แล้ว จัดมันให้หมดล่ะครับ ที่เหลือค่อยใช้แว่นแก้ไขเอา  ::YehYeh::

darkdd1999

มาโหวตก่อนเมนต์ ส่วนใหญ่คือwant to เยทั้งสามคนเลยอะ สุดยอด 5555555555 (และก็เป็น1ในนั้นด้วย 55555) 

meowmeng

bunchucherd

น้องกิ๊ฟยอมอยู่แล้วจัดเลย

micky

อย่าเลยค่อยๆๆ มาจัดการทีละคน สนุกกว่า พักด้วยเดี๋ยวร่างกายหมดแรง

po3821

สุดยอดได้อารมณ์เหมือนเดิมเลย จริงๆปูเรื่องมาขนาดนี้ก็น่าจะจัดทั้ง3คนเลยนะ แต่ผมว่ากรณีน้องกิ๊ฟ น่าจะรออีกหน่อยก็ได้ ยังพอมีโอกาสอยู่
ตอนนี้คิดว่าน่าจะบริหารเวลากับ 3 สาวเดิมก่อน แล้วก็จัดการเรื่องพี่โต๋ให้เรียบร้อยก่อน เดี๋ยวจะมาเป็นปัญหาภายหน้า แค่ความคิดครับ 
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนะครับ

ponggunyuki2527

::DookDig::แหม มาถึงตรงนี้จะรออะไรล่ะครับ จัดไปครับ ให้ครบนั่นแหละ

beer_a_riddler

::Glad::

ขอบคุณครับสำหรับตอนนี้ รอบนี้ขอโหวตพักบ้างแล้วกันนะครับ

ขอชื่นชมผู้แต่งด้วย เรื่องที่ท้าทายด้วยการเปิดทางเลือกให้กับผู้อ่านได้มีส่วนร่วมกับการเลือกของตัวเอก ติดตามครับ

102030

เมา เป็นเหตุผลได้ครับ
เอา มันทั้ง 3 คน แล้วค่อยแถว่าไม่รู้ใครเริ่มก่อน 55555
ขอบคุณครับ