ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 20 – หวง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 08, 2017, 07:45:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร (เลือกได้สองข้อ)

อย่าหาเรื่องใส่ตัวเพิ่ม จัดการโบกี้คนเดียวก็พอ
จัดการแป้งด้วยอีกสักคนก็แล้วกัน ยังไงแป้งก็คงไม่โวยวาย
จัดการกิ๊ฟไปเลย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว เสี่ยงดวงกันดูว่ากิ๊ฟจะโวยวายหรือเปล่า
คิดอะไรมาก จัดการหมดทั้งสามคนนั่นแหละ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
อย่าหื่นมากเลย นอนพักดีกว่า

kabyala

คิดจะเป็นเจ้ามือทั้งทีต้องแจกให้รอบวงครับ ไม่นั้นลูกค้าอาจมีเคือง ขอบคุณครับ

winnythepooh

จัดการทั้ง 3คนเลยครับ แล้วค่อยว่ากันอีกที

darkwingzzz

สรุปคนอ่าน คนตอบโพล แม่งหื่นกันหมด เหมาสาม รวมผมด้วย 555

airfoxus

จัดการให้หมดทั้งสามคนเลย ขัดให้เต็มที่เลย ขอบคุณครับ

bump

phuwarin

ชอบเรื่องนี้มาก เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่อยู่ในจินตนาการ และอยากให้เกิดในชีวิตจริง ได้อยู่ในวงล้อมสามสาวแสนสวยนมใหญ่ อูย อิจฉาครับ ขอบคุณครับ

กำพล

ได้เมียเพิ่มเป็นแน่แท้เลยพ่อคุณเอ๋ย

Chanawin Tosingchai

segasa

อะไรที่ได้มาง่าย เราก็จะไม่เห็นค่านี่เป็นเรื่องจริง
สัมผัสได้เลยว่าพระเอกเราเข้าสายมืดเต็มตัว อยากได้ใคร กดปุ่ม จบ ::Sweat::
เลยไม่ต้องจริงจังกะใครเเล้ว

gritkin

ขอเลือกแบบสวนทางกันเลย จัดทั้งสามคน กับ นอนไปเถอะ นะ จัดเด็กเยอะละ จัดสาวสวยสาวใหญ่บ้าง คิดถึงเเฟนจังสินะ 55555

neimuchan

ขอโหวตให้นอนไปอย่าหาเรื่องใส่ตัวเลย......

ถึงจะรู้ตั้งกะก่อนกดว่าจะเป็นเสียงข้างน้อยก็เถอะ -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

cd13579

พลังชสวหื่นช่างน่ากลัว ไม่กลัวฐานบ้านพังกันบ้างเหรอครับ 55555+ เสียงส่วนน้อยนั่งทำตาปริบๆกันใหญ่
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

097898117

หื่นขนาดนี้คงไม่เหลืออะไรแล้วละแจ่ก็ยังไม่อยากให้เสี่ยงกลัวเจอ Bad End แฮะ

ึthanossa

ขอแนวหื่นครับ จัดแซนวิสสามคนไปเลย

oymfoyp00

พระเอกเราหาเรื่องใส่ตัวเพิ่มอีกแล้ว