ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babbom

เอาแล้วๆ หมอพลอยนะหมอพลอย ไม่กลัวแรงคนแก่อย่างลุงพลใช่มั้ยครับเนี่ย เตรียมตัวโดนได้เลยครับผม

olemantu

หมอพลอยกำลังหาเรื่องเข้ามาชุลมุนกับเด็ก ๆ เขา ละมั้ง ทำใจไว้ก่อนละกัน

Northsouce North

nsrichantamit

แบบนี้ต้องปิดปากหมอพลอยแล้ว จัดหนักซักหน่อย เอาให้พูดไม่ออก

mighty

สงสัยจังว่าถึงตอนนี้ความลับลุงพลจะเริ่มรั่วไหลมากขึ้นเรื่อยๆแล้วแต่งานจะเข้าใครกันนะหมอพลอยหรือลุงต้นหรือใบเฟิร์นกันแน่

3kkkk5j

กำลังรอหมอพลอยโดนจัดหนักอยู่เลยในที่สุดก็ถึงเวลาแล้วสืนะ

nutdonut

ขอบคุณมากครับ ตอบก่อนอ่านนะครับ ขอเดาว่ายัยอุ๊โดนก่อนแน่ๆ

Tri Angle

และแล้วก็มาถึงตอนที่ความฝันใกล้จะกลายเป็นจริง ลุงพลของเรา จะได้โอกาสจัดการคุณหมอพลอยแล้ว อยากรู้จริงๆ ว่า ลุงพลจะใช้วิธีการ เล่เหลี่ยมใด ในการจัดการคุณหมอพลอยฝห้ยอมศิโรราบ ขอบคุณครับ

sarozzero

อ้าว! ให้บอสใหญ่ออกก่อนหริอเนี้ย นึกว่าจะให้คิวบอสลับก่อน
แล้วก็รอลุ้นเลยว่าเฟิร์นจะเลือกใคร หวังว่าจะไม่ดราม่าเกินไป

ayiraj2408

ท่าทางลุงพลจะได้หมอพลอยมาในคอลเลคชั่นอีกคนนึงแล้วล่ะสินะ 55

097898117