ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solomon1977

โดนหมอพลอยจับได้อีกครั้งแล้วแบบนี้ต้องรีบปิดปากซะก่อนเรื่องจะแดงไปมากกว่านี้  จัดไปเลยไอ้แก่เอาให้หมอพลอยไม่กล้าปริปากเลย

kookai

สงสัยหมอจะไม่รอดลุงพลหัวรบรัสเซียแน่ๆ ตั้งแต่ติดตามเรื่องนี้มาตอนนี้อยากรู้จุดจบของเรื่องนี้มากกว่าฉากเสียวซะแล้วสิเนี่ย...ขอบคุณครับ

simcazy

clickkuu

หมอพลอยจุ้นไม่เข้าเรื่องซะแล้ว ปิดปาก อย่างนี้ต้องปิดปาก

pp1659

ลุงพลจะแก้ตัวกับหมอพลอยยังไง เชียร์ลุงพลรวบหัวรวบหางหมอพลอยซะเลย

number0

pongsap

gritkin

ฟาร์มมาเเล้วกับสี่สาวได้เวลาล่าบอสเเล้ว หมอพลอยไม่น่าจะรอดนะ 5555

shopper

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Kacey Chase

แล้วหมอพลอยก็คงต้องโดน....ปิดปากสินะ  >=)

ว่าแต่ฉากลุงกับเฟิร์น  เสียวสุดๆเลยครับ  (y)

ขอบคุณนะครับ

bomberwing

เอาแล้วไง ความลับรั่วไหลอีกแล้ว หมอพลอยจะเปงคิวต่อไปหรือจะเป็นยัยอุ๊ดีเน้อ
เป็นกำลังใจให้นะคับ