ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

คนรุ่นเก่าก็จะโทษผู้หญิงก่อน แบบนางวันทองที่ถูกว่าหลายใจ แต่ถ้ามองให้ลึกๆแล้ว ถ้าขุนแผนไม่เจ้าชู้ และขุนช้างเจ้าเล่ห์ไม่มาหลงนางวันทองแล้วพยายามแย่งนางไปจาก ขุนแผน เรื่องก็คงไม่เกิดแบบนั้น จริงไม๊ครับ?
นี่ถ้าตาเฒ่าไม่เจ้าชู้+เจ้าเล่ห์ ไม่หลอกฟันน้องเฟิร์น หรือแม้ว่าจะได้เฟิร์นแล้วจะไม่มักมาก มีเฟิร์นพียงคนเดียว เรื่องก็คงจะไม่เป็นเช่นนี้ เพราะสาวเจ้าก็มีใจให้ลุงแล้ว
แบบนี้แล้วควรโทษใครดี???? 
สำหรับผมๆโทษตาเฒ่าครับ ว่าหลายใจ

rizzorizzo

doxswing

ในที่สุดหมอพลอย ก็จะโดน เปิดซิง โดยผม แล้ว เอ้ย ลุงพล 555  ::Oops:: ว่าแต่ซิงมากี่ปีแลัวนะ นานๆลงที ก็ลืม แบบนี้แหละ

กำพล

ps.sexy

possionseul

sniperteam

อย่าบอกว่าเมียอีกคนคือหมอพลอย ใจจริงอยากให้เป็นยายอุ๊ที่ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน แต่หมอพลอยกะโอเค ขอบคุณครับ

petergg

นี่หมอพลอยเดินมาหาเรื่องถึงที่เลยหรอ ไม่น่ารอดจากลุงพลนะ
อะไรกันครับเนี่ย

nonane

David Lain

polka2012

ตามลุ้นหมอพลอยจะโดนอะไรต่อจากนี้ เชื่อว่าลุงพลไม่ปล่อยให้ลอยนวลแน่ๆ ::WooWoo::

Phisuiti Suwacheecharan

หมอพลอย รู้ความลับของ ลุงพล แล้ว ลุงพลจะปิดปากหมอพลอย กี่ที่ครับ

gfthebc

นาย​บิ๊ก​ได้​ออก​มา​อยู่​ข้าง​นอก​แล้ว​ เป็น​ห่วง​น้อง​พิม​มี่​จัง​เลย​ครับ​ และ​ยิ่ง​ได้​เห็น​คำ​อธิบาย​ตอน​ต้น​เรื่อง​ ต้อง​ลุ้น​ว่า​น้อง​เฟิร์น​จะ​มี​อะไร​กับ​นาย​เจมส์​ด้วย​เหรอ​ครับ​ ไม่​อยาก​ให้​น้อง​เฟิร์น​ทำ​อย่าง​นั้น​เลย​ครับ​ ถ้า​ตัดสินใจ​ไป​กับ​นาย​เจมส์​จริงๆ​ ให้​มี​อะไร​กับ​นาย​เจมส์​ตอน​แต่งงาน​ไป​เลย​ดี​กว่า​ ภาพ​น้อง​เฟิร์น​จะ​ได้​ดู​ดี​ใน​สาย​ตา​ครอบครัว​อยู่​