ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

starfucker

pimmy121

ในเมื่อคุณหหมอรู้ความลับของผมแล้ว ก็มาเป็นเมียผมอีกคนเถอะนะครับ ...โดนแน่ๆหมอพลอยคนสวย ขอบคุณครับ

peat

savana911

สงสัยลุงพลต้องปิดปากหมอพลอยอีกคนละมั้งครับ แต่ก่อนปิดปากก็คงต้องช่วยหมอพลอยก่อนนะครับเรื่องพ่อ ไม่รู้ว่าผู้ประพันธ์จะเชื่อมโยงไปถึงพ่อหมอพลอยยังไง แต่เชื่อว่าทำได้นะครับ คงไม่ใช่เร็วๆนี้นะครับ ดูแล้วลุงไม่มีน้ำเหลือแล้ว 555 ขอบคุณครับ

comebacktome

Pongsathorn Weerahong

ลุงพลแย่แล้ว หมอพลอยรู้เรื่องมากขึ้นเรื่อยๆ จัดการหมอพลอยเลยครับ

bunchucherd

kchumpot

รอแทบแย่ช้าจังครับตอนก่อนแซวิสกับโดนัทและหนูนาถไปแล้วเมื่อไรจะถึงคิวน้องเฟิร์นที่รักของผมบ้างละครับ

shevchenko55

Somkiat Ruangsubvilai

หมอพลอยเริ่มรู้ความลับลุงพล แล้วลุงพลจะปิดปากหมอพลอยอย่างไร น่าสนใจ น่าติดตาม