ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackm

Narakja Naka

::HeyHey::โอ๊ยตาพล แกจะทำไงดี โดนจับได้อีกแล้ว จับหมอพลอยรวบหัวรวบหางปิดปากซะ ก่อนที่เรื่องมันจะแดง ไปสร้างปัญหากะสาวๆอีกหลายคน จัดเลย เปนกำลังใจให้แกนะตาพล...

a1223

เอาล่ะสิลุงพลโดนหมอพลอยเห็นคาตาว่ามาส่งน้องเฟิร์น ลุงงานเข้าอีกแล้วนะ

peddo

ใบเฟิร์นหน้ามุ่ยเพราะลุงตื่นสายไปเรียนไม่ทันหรือเปล่านะ อาจเพราะลุงไม่ได้ล้างหน้าให้ เอาเข้าจริงผมว่าลุงมีกิ๊กมากไปแล้ว ถึงวันนี้อยากจัดหมอพลอยก็คงไม่ไหว ยืนอยู่ก็บุญแล้วลุงเอ๊ย ขอบคุณครับ

thep59

ความลับรั่วไหลแล้ว หมอพลอยรู้ความลับแล้ว ลุงพลจะทำยังไง ต้องรีบจัดการหมอพลอยแล้ว เพื่อปิดปาก

playnut

ผมโคตรคิดพึงพี่เลยกดเข้ามาดูทุกวัน   อย่าหายไปนานอีกนะครับจะลงแดงตาย  เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ  

holovelove

ลุ้นมากตอนนี้ ว่าหมอพลอยจะเสร็จลงไหม อย่าใหุ้งตายเสียก่อนะครับ
เหงาๆ

สายชล ไพรพง

ความลับไม่มีในโลกนะลุงชุมพล  555 งานนี้มีการปิดปากหมอพลอยแน่ ๆ ๆ

Wanchat Sunalai

Qtaro Qtaro

หมอพลอยรู้ความรับของลุงพลแล้ว คงมีชะตากรรมไม่ต่างจากน้องนาถเป็นเมียคนที่5ของลุงพลครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

๋GEORGE

ความลับไม่มีในโลก ถึงที่สุดใครจะเป็น(เหยื่อ)คนหยุดลุงพลได้นะ