ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackm

รอหมอพลอยว่าจะโดนลุงพลจริงๆเมื่อไหร่ ลุ้นครับ  ::WowWow::

typhoon41

รู้สึกว่าลุงแกจะมีเล่ห์เหลี่ยมมาก จนชักไม่สงสารแกแระ

××Mon××

ตาลุงพล มันก็เอาตัสรอดไปได้อีก มันน่าจะโดนสั่งสอนบ้างจริงๆ

miikaell

ลุง จังหวะดี รอดหวุดหวิด เหลือแต่หมอ จะเสร็จ ลุงวันไหน

sarojs2514

::JubuJubu::รู้สึกว่าลุงแกจะมีเล่ห์เหลี่ยมมาก จนชักไม่สงสารแกแระ หมอพลอยจะไม่รอดมือลุงชุมพลเพราะความใจร้อนของเจ้าบิ๊กนี่แหละ

tp3660

Pongsathorn Weerahong

ลุงพล เลือกพิมมี่ น่าจะอยู่ด้วยความสบายใจ เริ่มชอบพิมมี่มากกว่าเมียคนอื่นๆแล้ว ดูจริงใจดีครับ

C-Master

babbom

สุดท้ายเจ้าบิ๊กไม่น่าจะรอดจากการติดคุกไปอีกหลายปีแน่ๆ และน่าสงสารหมอพลอยมากๆ เลยด้วยครับ

Northsouce North

ลุงมันเป็นพระเอก(รึเปล่า)สายใช้สมอง บวกตรงๆไม่เป็น ทีนี้หมอพลอยคงไม่รอดลุงแน่ หวังว่าได้ยามาลุงคงอึดขึ้นละนะ เดี๋ยวตายคาอกบรรดาเมียๆ เสียดายแย่

Panya Sripaks

เที่ยวนี้บักบิ๊กอ่วมแน่   รายต่อไปนายเจมส์จะโดนแบบไหนดี  สองสาวก็ฟินแน่  ๆ  ขอบคุณ

kookai

ถึงเวลาที่ลุงจะค้องเลือกสักคนแล้วมั้งครับ อยากรู้จังว่าหมอดูดูตอนจบของชีวิตลุงยังไง หรือลุงจะสร้างฮาเร็มได้จริงๆ..ขอบคุณครับ

clickkuu

Tum241

lololololo