ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

เอาจริงๆไม่อยากให้จบเลย อยากมีภาคพิเศษสักตอน ก็ยังดี

navy868

Pigdavil

สุดท้ายก็ได้ทั้งหมด ยกครัว ห้าสาว มันเป็นอะไรที่ยอดเยี่ยมมาก

savana911

จบแล้วครับเสียดายจังครับ รอเรื่องอื่นของท่านโจ๊กต่อไปครับ ให้กำลังใจและขอบคุณเสมอครับ

pimmy121

จบซะละ กำลังสนุกเลยครับ ครอบครัวสุขสันต์กันแล้ว ขอบคุณมากๆสำหรับเรื่องราวดีดีที่สนุก

ruby alvarado

kiratwice

Nattanan Tst

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ ยังอยากให้มีตอนพิเศษออกมาซักตอน เช่นวันรวมครอบครัวอย่างนี้อ่ะครับ

holovelove

เหงาๆ

sun_307

บรรลุวัตถุประสงค์ตามใจต้องการ เก่งมากๆ เอาให้ท้องทุกคนเลยนะ

procha

จบอย่างแฮ๊ปปี้เอ้นดิ้ง  ::Glad::  ได้เทครัวครบหมดทุกคน เย้....... แบบนี้คงได้ ลูกสร้างทีมฟุตบอลแย้ววว ::Confident::

doubleeffect

ชื่นใจอย่างมาก แถมมีการแนะนำเรื่องดีๆ ให้อ่านรอด้วย