ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

น่าเสียดายไม่น่ารีบจบเลยครับอยากให้ออกมาเสียวนอกบ้านมั่งจังยังไงก็ขอขอบคุณและขอให้มีเรื่องดีๆมาให้แฟนอ่านอีกนะครับขอให้โชคดีมีความสุข

ziggy2

::Glad:: จบไปอีกเรื่องหนึ่งล่ะ  รอติดตามอักขระวิเศษอยู่นะครับ
เหมือนคนอื่นๆล่ะนะ ผมว่าเรื่องนี้น่าจะมีตอนพิเศษ ได้นะครับ

ขอบตุณครับ

kittaphot007

อิจฉาพ่อเลี้ยงมากๆสุดท้ายก็เหมาทั้งบ้าน ผมจะรอผมงานของคุณโจ๊กต่อไปนะครับเป็นกำลังใจให้เสมอรีบๆเรียนแล้วรีบมาเขียนต่อเรื่องอื่นๆด้วนนะครับ โดนฉะเพราะเรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่ 4ผมรออยู่นะครับ ::WooWoo::

hunsoo

sevensin777

อยากเป็นแบบพ่อเลี้ยงคนนี้มั่งจัง น่าอิจฉาจริงๆเชียว

alasangel

จบแล้วสำหรับเรื่องนี้ สนุกมากๆครับ รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะครับ

Tha Napong

เสียดายที่เรื่องนี้จบสั้นไปหน่อย รู้สึกว่าเนื้อเรื่องสามารถไปได้ไกลมากเลยครับ

Tom525218

เรื่องนี้น่าติดตามมากเลยครับ น่าเสียดายที่ต้องถึงตอนจบแล้ว นึกอิจฉาคุณพ่อจริงๆขอบคุณมากครับผม

animaru17

Ratpoom mini

สรุปว่าได้ทุกคนเยี่ยมมากๆ..ใจจริงก็อยากจะให้เขียนวันหยุดกับพ่อให้จบเหมือนกันเป็นกำลังใจให้ครับ

tetete

สุดท้ายก็เก็บเรียบทั้งครอบครัว เอาตำแหน่งสุดยอดคุณพ่อไปเลยครับ

prsclub

สุดท้ายก็มีลูกทีเดียวทั้งห้าคนห้าสาวเลยสินะครับ    ที่ต้องรีบจบนี่แสดงว่าพ่อเลี้ยงคงใกล้หมดไฟแล้วละสิ  ถึงต้องรีบจบก่อน

phuwarin

อ่านจบแล้ว รู้สึกอิจฉาตาร้อนจริง ๆ และรู้สึกเสียดายและอยากอ่านต่ออีกครับ พ่อเลี้ยงยังไม่โดนรุมเลย สุดท้ายขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีดีแบบนี้ ขอคารวะ

kidxero

ในที่สุดก็เก็บครบซักที แต่จะบริหารยังไงดีเนี่ย ตั้ง5คน 555

itschelsea11

น่าเสียดายจังเลยครับจบซะแล้ว แต่ก็เป็นสุดยอดผลงานอีกชิ้น ขอคาราวะเลยครับ