ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

มีสาวสวยอยู่ในครอบครองโดยความสมยอมให้ผลิตลูกก็ให้ฝากลูกไว้ ต่างวันเวลากัน..เพื่อให้โอกาสตัวเองมีเครื่องมือบำบัดความเงี่ยนไว้ใช้งานได้ตลอดเวลา

spr566

พ่อเลี้ยงหื่นแบบนี้มีเยอะในชีวิตจริงดยเฉพาะครอบครัที่ลูกเลี้ยงสาวสวยและเมียโง่

oddsk

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ หวังว่าจะได้อ่านผลงานใหม่ในเร็วๆนี้ครับ

peddo

น้องมุกน่าสงสารมาก ถ้าไม่ได้ผู้ชายมีประสบการณ์คงเกลียดผู้ชายจนตาย แต่ก็แปลกใจที่ยอมญาติดีกับพระเอก ที่เหลือก็พี่มินที่ชอบบทโหด มันทะลุไส้แน่ ขอบคุณครับ

Pongsathorn Weerahong

จบแบบมีความสุขทั้งครอบครัว อย่าลืมเตรียมยาบำรุงไว้เยอะๆนะ

pj762856

KFzzz

สนุกมากๆครับ ไม่อยากให้จบเลยแต่งต่อไปเรื่อยๆก็ได้ครับ เนื้อหาดีและน่าจะหาเพิ่มอีก 555

punpoonkung

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ แต่ตรงกลางมันข้ามๆไปรึเปล่าครับหรือต้องโพสตอบก่อนถึงจะเป็นแบบเต็มเรื่องครับ

Inwjaja

windranger1

อ่านแล้วแบบยังไม่อยากให้จบเลยคับ เนื้อเรื่องแต่งได้ดีมากๆเลยครับ ::Thankyou:: อยากให้มีภาคต่อจังเลย ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งสำหรับบทประพันธ์อันดีเยี่ยยมนี้นะครับ :)

nonane