ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

ไม่ธรรมดาจริงๆคุณพ่อ..
ในที่สุดก็จัดการเสียอยู่หมัดทั้งบ้าน..มันช่างน่าอิจฉาเสียจริงๆ..

อยากจะรบกวนท่านผู้ประพันธ์อีกซักนิดครับ..อยากอ่านตอนคุณพ่อไปทำอีท่าไหนถึงได้สอยคุณแม่ของเด็กๆมาได้ครับ..ซึ่งถือได้ว่าเป็นปฐมบทของเรื่องนี้..

thep59

เสียดายจบเสียละ เนื้อเรื่องชวนติดตามมาก อยากให้ผู้แต่งมาเขียนต่อยาวๆนะครับ

panu98765panu

Phoowadol

อ้าวจบไวจัง เทครัวซะหมดบ้านเลย แต่งต่ออีกได้เปล่าครับ จัดแบบฮาเร็ม

palmy love

แนวตาแก่ๆเย็ดหญิงสาวแตกในนี้ละเป็นอะไรที่สุดยอดเลยละ

arina marien

วน หุ่นสิงห์

จะมีต่อภาค 2 ไหมครับ ขอบคุณเนื้อเรื่องที่นำมาให้อ่าครับ

sorasl

destoryer

ครบทักคนในบ้านล่ะนะครับ

ปล. ก็ว่าทำไม่ในเรื่องสั้นอ่านแล้วงงๆ พี่ชล ฟาง? คนล่ะซีรี่นี่เอง ^^'

surway2532

สุดท้ายก้อเทครัวจนท้องสมใจทุกคนเลย แต่เสียดายที่จบซะแล้วอยากให้มีต่อ ภาคต่อๆไป

win2506

tp3660