ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruby31797

สรุปได้ว่า พ่อเลี้ยงได้เมียทั้งบ้านเลย  อย่างนี้สิ ถึงเป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่งอย่างแท้จริง

mrgreen

มาแล้วมาแล้ว เนื้อเรื่องเป็นแนวที่ชอบผู้แต่งถ้าเหนื่อยก้อพักนะครับนานๆมาทีก้อได้อยากเห็นเรื่องนี้ต่อหรือเป็น side story ก้อได้ครับ

winnythepooh

เรียกได้ว้าเป็นพ่อเลี้ยงในฝันของผู้ชายทุกคนเลย น่าอิจฉาสุดๆ เสียดายที่จบแล้ว

อิทธิพล ทบชา

ขอบคถณครับผม เนื้อเรื่องดีๆจบไปอีกล่ะ น่าจมีตอนมุกกับมินให้มากกว่านี้นะครับเเต่ก็อย่างว่าครับผม จบก็คือจบ

pongsap

jjhj1988

~De[@]tH_[N]oTe~

::Shy:: คุ้มค่ากับที่รอคอยถึงจะเสียดายที่จบแล้วก็เถอะ ::Crying:: ขอบคุณครับ

hnarii

พระยาเทครัวสมใจเลยนะเนี่ย แต่ขอบสุดใน 4 คนก็คือ น้องมุก นะคร้าบบบ รอผลงานต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับๆ

alteisen

eternal6969

เย้ เรื่องของมินจบแบบแฮปปี้แล้ว ตามลุ้นสุดก็คนนี้ล่ะ พระยาเทครัวจริง ๆ พระเอกเฒ่าเรา

naitoom

มีแต่คนบ่นรู้สึกแก่ แก่ก็แก่ซิ ถึงแก่ก็แก่ประสบการณ์นะครับ
จบได้อย่างสวยงามครับ ครบทั้งบ้านไม่ลำเอียง