ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeerawat PH

asakuraa

::Thankyou:: ตามมานานในที่สุดจบซะที 555 ตอนจบน่าจะเสดไอ้มืดทั้งคู่ 555+

tatata01

ไอ้ดำจชั่วถึวไหนวะ ::Evil:: โคตรอิจฉาเลย ขอมั้ง ::Beggar:: ฮิฮิๆๆๆ

จอห์น สมิท

::Crying::น่าสงสาร พ่อโทรุ   ได้ลูกเพิ่มมาอีกคนหนึ่ง  แต่ภาคนี้เนื้อหาดูจะคนละ ฟิล์วกับภาคแรกๆนะครับ   แต่สนุกไปอีกแบบหนึ่ง  แต่เสียดายจบซะแระ 

gumpxxxx

คำถาม: ท่านคิดว่าตอนจบเรื่องนี้จะจบยังไง

คำตอบ: โทรุ รับรู้ความจริงทั้งหมด แต่ก็เรียนกลเม็ดเรื่องเซ็กซ์ จากแซม จนเป็นตัวแทนแซม หลังจากกลับประเทศแล้ว

DenverHe

ซากุระนี้ โทรุใส่พานไปถวายแซมเอง รู้ทั้งรู้ ธ่ออออ

tawornfung

แซมจะสอนโทรุทำเรื่องที่ตัวเองชอบทำกับคนอื่น จะติดใจแอบทำเองไหมเนี่ย

noklek

จะจบแล้วเหรอเนี่ย ตามอ่านมาหลายปี ขอบคุณมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ มีเพื่อนแบบแซมดีหรือไม่ดีน้า มีอะไรก็แบ่ง มีอะไรก็สอน 555

ของที่ระลึกชิ้นใหญ่สุดยอดจริงๆ 555

fdsfdfsdf vcxvxcvxcv

serendipity

ลุ้นมาตั้งนานว่าจะจบยังไง แซมตัวร้ายนายแน่จริงๆ ::Evil::