ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reawz7192

Slave

ทีแรกคิดว่าประธานจะท้อง กับแม่ จะท้องไล่ๆกัน แล้วพ่อจับได้ทีหลังซะอีกอ่า   
ขอบคุณมากเลยครับ ดีใจมากที่ได้อ่านจนจบ  มัวแต่ดูแลแม่  เข้าๆ ออกรพ  ลืมสนิทเลยอ่า...ขอบคุณมากเลยครับ...

acerolar

::JubuJubu:: ของขวัญของแซม ต้องมีค่าสุดๆ แน่ๆเลยนะครับ เพื่อนรักกัน ต้องทำให้พระเอกของเราสมหวังได้แน่ๆเลยนะครับ เอาใจเชียร์พระเอก เชียร์ให้จบแบบ Happy Ending ::Glad::

HypN♥s

อ้างจาก: Zeratul เมื่อ มกราคม 31, 2018, 03:06:06 หลังเที่ยง
กลับมาอ่านอีกรอบ รู้สึกจบแบบค้างๆจริงๆ

เท่าที่ดู ประธานไม่ได้เสร็จแซมแค่เมื่อวานก่อนจะมีอะไรกับโทรุ แต่น่าจะเสร็จหลายวันแล้ว เพราะใช้คำว่า วันก่อน ไม่ใช่เมื่อวาน แล้วแซมก็บอกว่า จะคืนแม่ให้ชั่วคราว ถ้า timeline ช่วงนี้ เป็นแค่วันเดียว ไม่น่าใช้คำแบบนั้น แต่ระหว่างนั้น แซมมีอะไรกับประธานบ้างไม่รู้ เหมือนข้ามๆ แต่ที่แน่ๆแซมกับประธานสนิทกันถึงขึ้น แซมสั่งประธานจัดของขวัญให้โทรุได้

พอคลอดลูกออกมา ผิวดำ แล้วพ่อล่ะ หายไปไหน ไม่สงสัยหน่อยหรอ

แซม กลับไปแล้ว ประธาน กับ แม่จะยังไงต่อ ถึงแซมจะบอกว่าฝากจัดการที่เหลือ แต่พระเอกมันก็ไก่อ่อนเกิน แค่โดนจับก็เสร็จแล้ว แถมยังเล็กอีกต่างหาก ไม่มีทางเรียกคืนประธานกับแม่มาได้แน่นอน
ก็อย่างที่หลายๆคนกล่าวไว้ มันตัดจบเร็วไปหน่อย ความจริงมีให้เล่นอีกเยอะ สงสัยไม่อยากคิดมุก  ::Thinking::

xfreestylex

lnwrong26

เหมือนจะตอบไปแล้วแต่ไม่รู้ทำไม่อ่านได้  ไม่น่ารอด ท้องแพ็คคู่แนนวล 5555 ::Thankyou::

hawalon

poraone

kamtp

chocoooshake

โหวว เรื่องนี้อย่างนาน ขอบคุนสำหรับตอนจบนะครับ

ส่วนตอนจบ โทรุน่าจะจัดสักครั้งพอเป็นพิธี555

ปล.ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเม้นถึง30หรือเปล่า เนื่องจากไม่เข้ามาในหัวข้อการ์ตูนนานพอสมควร

BDragonWar

อย่าบอกนะว่าจะเล่น 3p

ไอ้ดำนี่มันเล่นหมดเลยวุ่ย ทั้งแม่ทั้งแฟนโทรุ
BDragonWar

Spartan Spirit

jackalza