ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abba456789

jo2035

ลุ้นตอนจบกลายเป็นว่าแซมตัดหน้าไปก่อนซะแล้ว

Wirotes Pranithanchai

พึ่งมาอ่านตอนนี้สงสัยต้องกลับไปอ่านละ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

xostep69

เเซมช่วยโทรุหน่อย จะได้ช่วยเเบ่งเบาน้องเเว่นไป

siwapeeza

สรุปตอนจบน่าจะได้เป็นครอบครัวสุขสันต์แน่ๆเลย

Sarga Chaimeungcheun

มหากาฟซีรี่อันยาวนานนนน

แบน180วัน

pondnu007

จบซักทีนะครับ ตามท่าน Hyp ครั้งแรกก็เรื่องนี้ ยังจำได้เลย กว่าจะจบล่อไปซะหลายปี เป็นกำลังใจให้นะครับผม

อนุโลมเพราะเคยแจ้งแปลเรื่องนี้

Qw Qw

ประธานคงโดนไอมืดจัดแน่ ::HeyHey::

แบน180วัน

mikoto2288

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 25, 2018, 02:52:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 25, 2018, 11:36:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 25, 2018, 06:56:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 24, 2018, 09:57:21 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ จัดเป็นเรื่องที่ผมต่อต้าน ผมมีความคิดที่ว่าตอนจบ ยังไงก็พังแน่ๆ ไม่มีทางจบสวยแน่ๆ สมมุติฐาน ยังไงไอ้มืดก็ต้องกลับประเทศ พระเอกควยเล็กคือบทสรุปว่าไม่มีทางใช้ sex เรียกคืนสาวๆได้ เป็นทุกเรื่องละ ถ้าพระเอกควยเท่าเด็กฟันธงได้เลยว่าตอนจบ ตับแหก ไม่มีทางเอานางเอกคืนได้ ผมเองเคยโดน .ntr นะ แต่ไม่ใช่เรืองบนเตียง แต่ผมไม่มีเงิน พออ่านแนว ntr แพลในใจเลยเปิด ผมฝันมาตลอดจะมี ntr เรื่องไหน ที่ตัวโกงจะพบจุดจบ นางเอกคิดได้ และ พระเอกครองคู่นางเอกตอนจบ

แต่ไม่มีเลย ผมดู h  manga มาไม่ต่ำกว่า หมื่นเรื่่่อง แปลไทยนับพันเรื่อง ก็ไม่พบ เรื่องจบเบา แต่ไม่สุขอยู่ดี

ท่านฮิปมืออาชีพจริงๆ แปลซีรี่นี้ มาตลอด อันนี้นับถือครับ
เรื่องนี้ไม่รุนแรงเท่าที่เห็นนะครับทั่นเซน ถึงจะ NTR แต่ก็เป็นแบบอ่อนๆ ไม่รุนแรง
เนื้อหาออกแนวฮามากกว่า ลองอ่านๆดูซิครับ ไม่เท่าไร

อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 25, 2018, 01:13:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ มกราคม 24, 2018, 11:29:50 หลังเที่ยง
เปิดหัวมาแบบNTR ยังไงก็ต้องจบแบบNTR
นางเอกทุกคนในเรื่อง สุดท้ายจะกลายเป็นทาสกาม

ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่าจะจบแบบHappy end หรือBad end

ส่วนตัวผมอยากให้จบแบบHappy endมากกว่า
แบบที่ทุกๆคนรับรู้แล้วเปิดกว้างไปกับมัน

ไม่ค่อยชอบแนวที่ว่าสุดท้ายแล้ว คนดีไม่เหลือใครเลย(บางเรื่องไม่ได้เอานางเอกด้วยซ้้ำ)

ผมก็ชอบ happy end นะ แต่ ผมอ่าน h มาก็ราว 20ปี มี ntr ไม่ถึง 5 เรื่องที่จบดีๆ แถม พระเอกซัมตอนจบแค่น้ำเดียวตลอด
เลยปลงๆแนวนี้ ก็ตามคุณว่าแหละนางเอกเป็นทาสกามทุกเรื่อง เรื่องไหนนางเอกคิดได้นี้จัดว่าเป็น rare เลย น้อยมากๆ ที่พอจะพ่านตามี แค่ 2 เรื่องมั้งที่แปลไทย อต่จบแบบไม่เต็มอิ้ม
แล้วเรื่องนี้ท่่านเซนคิดว่าไงครับ จบดีหรือเปล่า โดนใจมั้ย  ::HeyHey::

เรื่องนี้จบแบบไม่เต็มครับ คิดว่าผู้แต่งไปต่อไม่ได้จริงๆ
ผมเดาว่าเจตนาผู้แต่งต้องการให้จบสวยๆเป็น ntr เบาสมองนะ
แต่พอแต่งไปแต่งมาออกทะเลไปไกล เลยตัดจบดื่อๆ

ผมคาดไว้ตั่งแต่เริ่มเรื่องตอน 1 ละ ตอน1 เบาสมองมากครับ
มันมี key ที่ไอ้มืดมีแฟนที่ประเทศมันแต่แรกๆ ตั้ง 2 คน แถมสวยและสาวด้วย แล้วไอ้มืดก็แค่นักเรียนแลกเปลียนยังไงก็อยู่ได้แค่ 3 ปี
ตอนจบ ผมก็คาดไว้ว่ายังไงมันก็กลับแน่ๆ นางเอกก็ท้องตามคาด ลูกตัวดำตามคาด 

ประเด็นคือ
1.พ่อะระเอกที่นิสัยดีเป็นพ่อที่ดีจะรับได้ไหม
ผมว่าผู้แต่งจนปัญญาครับ เลยตัดบทพ่อพระเอกไป
2. สาวแว่นประธาน น่าจะไม่สามารถมีเซ็กแบบธรรมดาได้แล้วละ
โดนควยขนาด 10นิ้วเข้าไปแบบนั้น ถ้าจะติดไอ้มืดงอมแงม
ซึ่งผู้แต่งก็ไปต่อไม่ได้ ถ้าไปต่อก็คงเป็นทาสกามไอ้มืดอีกคน ส่วนพระเอกก็นะ คงประสาทกิน ก็ดันวาดให้พระเอกควยเท่าเด็กประถมแตกไวอีก
วาดต่อพระเอกก็คงโดนทิ้ง ประธานก็คงไปเป็นยายร่านหาผู้ชาวควยใหญ่ๆมารุม ตามแนวเรื่อง ntr ธรรมดา
ซึ่ง key ของเรื่องอีกอย่างคือไอ้มืดดันเป็นเพื่อนรักพระเอก
เลยต้องตัดจบ เพื้อให้หนีแนว ntr แบบเดิมๆ
3. ตัวนางเอกเอง หลงไหลไอ้มืดขนาดนั้นแต่ไม่ตามไอ้มืดไปแปลกไหม?
โดนขนาดเรียกว่าเสพติดเป็นทาสกามไปละ บทไอ้มืดไปยังชิลๆ ไม่รู้สึกรู้สา? โดนฟันแล้วทิ้งเห็นๆ

สรุปตัดจบเพราะไปต่อไม่ได้ ถ้าไปต่อก็เหมือน ntr ทั่วๆไปครับ
จบแบบ กูตะวาดตอนจบแบบเนี้ยใครจะทำไม....ก็นึกไม่ออกแล้วว่าจะจบแบบไหนให้ win win เอ่แบบนี้แหละ ผู้แต่งคงคิดประมานนี้ครับ
555 สงสัยจะประมานนั้นมั้ง ตอนแรกก็คงไม่คิดว่าจะเอาแฟนโชตะมาเป็นเหยื่อไอ้มืด ทำไปทำมาดันเผลอไปให้ไอ้มืดฟัน
ทีนี้ก็เลยคงไปต่อไม่ได้
จากที่ฮาๆตอนแรกก็เลย ตัดจบ อารมณ์ดับซะ  ::Snap::

เหมือนที่ท่านทั้ง2มองเลยครับ
เดี๋ยวนี้แนวntrมันเป็นกระแสหลักไปแล้ว

การจบแบบntrมันก็มีแค่รูทซ้ำๆ

ยิ่งถ้าบางทีบทออกทะเลไปไกล จับทั้งrape ทั้งgroup ทั้งincestเข้ามาโยงกัน ทำไปทำมาจะจบให้ntrไม่ลงเอา

อย่างเรื่องนี้ถ้าอยากไปให้สุด
ก็ต้องให้แม่พระเอกท้องแล้วหนีตามแซมไป

ส่วนท่านประธานสาวก็กลายเป็นผู้หญิงที่มั่วผู้ชายไม่เลือกหน้า โดยมีพระเอกของเราเป็นคนรู้เห็น อัดคลิปอัดภาพไว้

ส่วนพ่อพระเอก.... มีด้วยเหรอ???
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

โยอิจิ.ฮิ

ขอบคุณคับ ชอบเรื่องนี้ ลายเส้นสวยดี

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายข้อความที่ห้ามเม้นท์
แบน270วัน

as72340639

อั๊ก กระอักเลือดมากๆ น่าสงสารพระเอกกับพ่อมันจิงๆ  ::Angry::

V1N69

ขอบคุณมากครับหาดูมานาน

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายข้อความที่ห้ามเม้นท์
แบน270วัน

Vinsmoke

::Reader::

เย็ดแม่เขาไม่พอยังจะไข่ทิ้งไว้อีกนะเจ้าแซม

ขอบคุณคนับ

billyboyle

ฟินกันทั้งสามฝ่าย สุดท้ายอาจจะมีสวิงกิ้ง ::Fighto:: ::Fighto::