ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamno0015

ตอนจบถ้าเดาจากตอนที่ 7 พี่ดำแกรวบทั้งเพื่อนทั้งแม่ ส่วนพระเอกกับพ่อก็ง่าวเกินไป ผมว่าจบแบบพี่ดำมีความสุขรัวๆเลย ::Angry::

urashima

ขอบคุณครับ อยากให้จบแฮปปี้อ่ะ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

asdasd dasda

กว่าจะจบตามมานานมาก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

Daft Punk

จะจบแล้วเหรอออ  ขอ DLC ต่ออีกซักนอดได้ไหม   ::Ahh::
ยังไม่ทันได้เตรียมใจ

Demon-Wolf

ตอบ  คิดว่าพี่ดำเราต้องทำแม่ท้องแน่นอน ::Glad::

Maha Sakka

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันผลงานดีๆ มาให้ได้ดูครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ตอบข้อความห้ามตอบมักง่ายแบบนี้
แบน180วัน

akine

::Glad:: จบแล้วจริงจิ ลูกออกมาก้อดำหมีเลยมั้ยอะ ผัวจับได้พอดี

onggy

เป็นมหากาพย์โดจินเรื่องดีที่ไม่อยากให้จบเลย
เดาว่า พี่มืดคงพาทั้งเพื่อนสาวโทรุและแม่โทรุกลับประเทศด้วยรึป่าวครับ

cking

ปวดตับกะเรื่องนี้มาก น้อยๆก็ให้มันกลับไปประเทศไปเถอะกระเอกเราอาจจะได้เคลมต่อ อาการปวดตับจะได้ลดลง - -*

To Love Ru

ขอบคุณมากครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายข้อความที่ห้ามเม้นท์
แบน270วัน