ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toto65

ติดตามมานานแล้วก็จบ    สาวแว่นโดนจัดหนักอย่างเสียวครับ  ชอบมาครับเรื่องนี้

(จิ๋ว)

วันนี้โชคดีเหมือนกันนะเนี่ยที่ได้เข้ามา 
สงสัยจังว่าจะจบสวยไหม  เพื่อนได้ หรือมืดได้น่อ แต่มันน่าจะแบ่ง ๆ เพื่อนมั่งนะเจ้ามืดนี่น่ะ

::Reader::

มันเป็นแค่การ์ตู้นนนนนน มันเป็นแค่การ์ตูน

มืดเอ้ยยย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

แปลได้.... ได้รมณ์มาก ป๋า

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 29, 2018, 07:36:59 หลังเที่ยง
วันนี้โชคดีเหมือนกันนะเนี่ยที่ได้เข้ามา 
สงสัยจังว่าจะจบสวยไหม  เพื่อนได้ หรือมืดได้น่อ แต่มันน่าจะแบ่ง ๆ เพื่อนมั่งนะเจ้ามืดนี่น่ะ

::Reader::

มันเป็นแค่การ์ตู้นนนนนน มันเป็นแค่การ์ตูน

มืดเอ้ยยย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

แปลได้.... ได้รมณ์มาก ป๋า

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::
แล้วอ่านครบทุกตอนหรือยัง ตอนที่แล้วหนุกกว่านี้อีกนะ  ::JubuJubu::

Titon Toto

รอแต่ละตอนนานมาก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

darkguy

ตอนจบผมว่าท้องกะไอ้หมอนี่(แซม) หมดแหงๆ  ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันนะครับ ติดตามมานานแล้ว

issariya555

อยากให้ไอ้มืด จัดโชว์พระเอกไปเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

aum691

แซมช่วยโทรุได้ทั้งประธานทั้งแม่ แบบสวิงกิ้งแน่ๆ

akasaboy

ตอนจบซากุระคงจะไปติดใจแซมอีกคน พระเอกของเราก็ผิดหวังตามระเบียบครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kitmer01

Zeratul

Zeratul

อ่านจบหมดแล้ว เสียวมาก น่าเสียดาย โทรุไก่อ่อนไป ไม่ได้เอาแม่ตัวเอง แล้วก็ อยากให้มีฉากจัดกับแฟนโทรุน้อยเยอะกว่านี้หน่อย น่าเสียดายที่จบแล้ว อยากให้มีต่อจริงๆ

twincock

Zeratul

กลับมาอ่านอีกรอบ รู้สึกจบแบบค้างๆจริงๆ

เท่าที่ดู ประธานไม่ได้เสร็จแซมแค่เมื่อวานก่อนจะมีอะไรกับโทรุ แต่น่าจะเสร็จหลายวันแล้ว เพราะใช้คำว่า วันก่อน ไม่ใช่เมื่อวาน แล้วแซมก็บอกว่า จะคืนแม่ให้ชั่วคราว ถ้า timeline ช่วงนี้ เป็นแค่วันเดียว ไม่น่าใช้คำแบบนั้น แต่ระหว่างนั้น แซมมีอะไรกับประธานบ้างไม่รู้ เหมือนข้ามๆ แต่ที่แน่ๆแซมกับประธานสนิทกันถึงขึ้น แซมสั่งประธานจัดของขวัญให้โทรุได้ 

พอคลอดลูกออกมา ผิวดำ แล้วพ่อล่ะ หายไปไหน ไม่สงสัยหน่อยหรอ

แซม กลับไปแล้ว ประธาน กับ แม่จะยังไงต่อ ถึงแซมจะบอกว่าฝากจัดการที่เหลือ แต่พระเอกมันก็ไก่อ่อนเกิน แค่โดนจับก็เสร็จแล้ว แถมยังเล็กอีกต่างหาก ไม่มีทางเรียกคืนประธานกับแม่มาได้แน่นอน