ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baycon

อ่าว พลาดตอนนี้ไปได้ไง โทรุ  ถวายให้ขนาดนี้แล้ววว จัดซักหน่้อยดิ 

เฮ็ย พ่อมึงไม่สงสัยเลยไง นั่น แต่ก็ส่งต่อให้ลลูกสบายตัวละดิ (55พึ่งมาดูตอนนี้ไม่รู้พลาดได้ไง)

lo-gun-ta

แหม่ แซมนี่หัวหมู่ทะลวงฟันชัดๆ
เป็นหน่วยนำเปิดให้โทรุนี่เอง

maruko069

ขออ่านตอนเก่าๆ ครับ

edit :  มืดกลับแล้ว ลูกจัดต่อ

xvenomz

จริงๆ ต้องขอบคุณแซมมั้ยเนี่ย สอนซากุระมาอย่างดีแล้ว ไม่งั้นโทรุไม่มีทางได้แน่ไม่
สุดท้ายโทรุต้องรับช่วงต่อแซมมั้ยนะ ทั้งซากุระ แล้วก็แม่ด้วยเนี่ย

thanad.tetra

ซากุระโดนน้ำว่าว แซมเข้าไปโดนปลุกสันชาติญาณร่านออกมาที่นี้เป็นเรื่องแต่ๆติตามครับ

eedbas1995

มันจะจบยังไงเนี่ย

สุดท้ายก็ฝากของขวัญไว้สองชิ้น
คือลูกแม่และสาวประธาน

sexontheroom

อ่านสนุกมากคับ ได้เสียวกับแม่เพื่อน ได้เปิดซิงแฟนเพื่อนอีก ได้ใจจิง ขอบคุณมากคับ

yopern

งานนี้เจ้าแซมได้จัดอยู่คนเดียว เพราะเจ้าโทรุมันไก่อ่อน

edit ทิ้งผลผลิตใว้ยังไม่มีใครรู้อีกหรือ

exia

จบก็คือพี่ดำของเราจัดการแล้วน้องโทรุก็อดเช่นเคยย

thetwo

โทรุน่าจะได้เปิดซิงกับซากุระ แต่ซากุระก็ติดใจแซมมากกว่าอยู่ดี

เขร้ โทรุถึงกับมีน้อง ก็สมควรมั้ง เอาสดกันตั้งกี่สัปดาห์

numkrieng

::Doubt:: พระเอกคงจะได้อะไรกลับมาบ้างนะ ไม่แม่ก็แฟน... หวังอย่างนั้น

เดายากไปอีก ได้น้องสาวตัวน้อย ..แต่น่าจะได้สาวแว่นนะ

chailopburi

ในที่สุดพระเอกเรา ก้ได้มีไรสักที่ ได้มีไรกับท่านประธาน แรกๆคล้าย ไอ้มืดเลย แตางานนี้ ประธานจับมือไปจับหอยเองเลย ถึงว่าไอ้มือตอนแรกเหมือนพูดอะไรไม่รู้
งานนี้ประธานคงเสร็จพระเอกแน่นอน แต่จะโดนรุมโดยไอ้มืดด้วยป่าวนะ
หลังอ่านที่ซ่อน ไอ้มืดมีฝาก...น้องผิวสี ให้ไว้ดูต่างหน้าด้วย ..พระเอกเราเลยได้น้องสาวเลย