ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KISATO umayhara

เรื่องนี้ ถ้าไม่ Ntr ก้จะดีมาก คุณน้องของทั้งคู่น่ารักน่าล่อดีจริง

lord malawong

มาเป็นคู่เลยน้องสาว แลกได้ด้วยด้วย

edit ต้องทำให้หึงก็ต้องหื่นสินะ

Kolatee Seneechai

แค่เริ่มต้นก็ลุ้นแล้ว ได้จัดกันทุกรูปแบบแน้เลย

Vinsmoke

::Reader::

คิดว่าสุดท้ายแล้วพระเอกคงรักกับน้องของเพื่อน

ขอบคุณครับ

Chikong

ดี........

ตอบแบบนี้ได้ไหม555

Edit..   อ่านจบละรุสึกดี เปลี่ยนคู่มั้งคงหายเบื่อ.(อยากเปลี่ยนมั้ง)..  ยังรอเรื่องหมูในกล่องอยู่น่ะครับ

santi W

สลัดผักใส่ไข่

โหวตเรื่องนี้ครับ พล็อตแปลกใหม่ดี น้องสาวอีกฝ่ายเหมือนซึนหน่อยๆ ถูกใจครับ

DarKSiDeIID

ผมชอบเรื่องนี้นะ ดูตื่นเต้นดี แลกคู่ ชู้ชื่น

Phum Phakphum

ชอบเรื่องนี้ที่สุด รองลงมาก็หมอแล้วก็ครู (ผมสมาชิกใหม่เม้นผิดพลาดยังไงแนะนำด้วยครับ)

bigboy001

::Thinking:: เอาแตกในน้องตัวเองไม่กลัวท้องกันเหรอ... งี้ฉีดยาคุมกันไม่ทันแน่ๆ

nemo_mo

mummebuf

ขอเรื่องนี้ครับ ผมไม่มีน้องสาว แต่อยากแลกด้วยจัง

Akira Watanabe

::Crying::  ไอหน้าหล่อนี่มันสาย SM ของแท้ น้องสาวพระเอกโดนจัดหนักแน่